CPH Copenhagen Kastrup International Airport

impormasyon ng paglipad

02:25 → 06:45 3h 20min
ESB Esenboga International Airport Ankara, pabo
TURKISH AIRLINES
06:00 → 07:25 1h 25min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
06:15 → 10:45 3h 30min
CHQ Chania International Airport Chania, Gresya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
06:25 → 08:25 2h 00min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
06:40 → 08:10 1h 30min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
07:00 → 08:45 1h 45min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:00 → 08:45 1h 45min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
07:30 → 08:10 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
07:35 → 11:45 3h 10min
ATH Athens International Airport Athens, Gresya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
07:55 → 08:50 1h 55min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:00 → 09:10 1h 10min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:00 → 09:00 1h 00min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:05 → 09:15 1h 10min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:10 → 10:45 2h 35min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:10 → 09:20 1h 10min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:15 → 09:45 1h 30min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:15 → 09:10 1h 55min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:15 → 09:50 1h 35min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:20 → 10:50 1h 30min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
08:20 → 09:00 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
08:25 → 09:45 1h 20min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:25 → 10:30 2h 05min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:30 → 09:20 50min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:40 → 09:25 45min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:45 → 09:35 50min
KRP Karup Airport Karup, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
09:20 → 10:35 3h 15min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:00 → 11:15 2h 15min
FAE Vagar Airport Faroe Islands, isla ng Faroe
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:00 → 11:40 1h 40min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
AUSTRIAN AIRLINES AG
10:00 → 11:55 1h 55min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SWISS
10:15 → 12:20 9h 05min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:45 → 11:25 4h 40min
SFJ Kangerlussuaq Airport Kangerlussuaq, Greenland
AIR GREENLAND
10:50 → 11:55 2h 05min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
EASYJET
11:00 → 11:40 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
11:20 → 13:40 2h 20min
ZAG Zagreb International Airport Zagreb, Kroatya
CROATIA AIRLINES
11:30 → 12:55 1h 25min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
11:30 → 12:40 1h 10min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
11:35 → 13:30 1h 55min
GVA Geneva Airport Geneva, Switzerland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:45 → 12:45 1h 00min
SXF Berlin Schoenefeld Airport Berlin, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
11:50 → 13:20 1h 30min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:50 → 13:20 1h 30min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
BRUSSELE AIRLINES
11:55 → 13:05 1h 10min
TXL Berlin Tegel Airport Berlin, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:05 → 14:20 11h 15min
SFO San Francisco International Airport San Francisco, Estados Unidos
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:25 → 14:30 2h 05min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
12:25 → 14:55 8h 30min
EWR Newark Liberty International Airport New York, Estados Unidos
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:30 → 13:25 55min
GDN Gdansk Lech Walesa Airport Gdansk, Poland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:30 → 15:00 1h 30min
VNO Vilnius International Airport Vilnius, Lithuania
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:45 → 13:55 1h 10min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:45 → 15:15 1h 30min
PLQ Palanga International Airport Palanga, Lithuania
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:50 → 14:05 2h 15min
FAE Vagar Airport Faroe Islands, isla ng Faroe
ATLANTIC AIRWAYS
12:50 → 15:20 1h 30min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
12:55 → 16:30 2h 35min
SVO Moscow Sheremetyevo International Airport Moscow, Russia
AEROFLOT RUSSIAN AIRLINES
13:30 → 16:10 2h 40min
NAP Naples Capodichino International Airport Naples, Italya
SKYWAY AIRLINES
13:35 → 15:10 1h 35min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:40 → 14:20 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
13:45 → 14:50 2h 05min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
13:45 → 15:30 1h 45min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
CAIRO AVIATION
13:50 → 15:00 1h 10min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:55 → 15:20 1h 25min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:55 → 16:25 2h 30min
CIA Rome Ciampino Airport Rome, Italya
SKYWAY AIRLINES
14:10 → 15:25 3h 15min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
ICELANDAIR
14:20 → 15:30 1h 10min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:25 → 18:40 3h 15min
SAW Istanbul Sabiha Gokcen Airport Istanbul, pabo
PEGASUS AIRLINES
15:00 → 16:30 1h 30min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
15:00 → 16:00 2h 00min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:20 → 19:10 3h 50min
AGP Malaga Airport Malaga, Espanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:25 → 17:25 2h 00min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
15:30 → 16:20 50min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
15:30 → 16:20 50min
KRP Karup Airport Karup, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
15:30 → 18:35 3h 05min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:40 → 17:55 2h 15min
SPU Split Airport Split, Kroatya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:45 → 16:30 45min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
15:50 → 19:10 3h 20min
ALC Alicante-Elche Airport Alicante, Espanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:00 → 16:45 45min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:00 → 16:40 40min
AAR Aarhus Tirstrup Airport Aarhus, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:00 → 16:40 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
16:10 → 19:10 3h 00min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
VUELING AIRLINES
16:25 → 17:50 1h 25min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
16:45 → 18:20 1h 35min
STR Stuttgart Airport Stuttgart, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:00 → 18:20 1h 20min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:00 → 18:45 1h 45min
BSL EuroAirport Basel-Mulhouse-Freiburg EuroAirport, Switzerland
EASYJET
17:00 → 18:20 1h 20min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:05 → 18:15 1h 10min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:35 → 18:40 1h 05min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:35 → 20:05 1h 30min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
17:35 → 18:50 3h 15min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
ICELANDAIR
17:55 → 19:10 2h 15min
FAE Vagar Airport Faroe Islands, isla ng Faroe
ATLANTIC AIRWAYS
18:05 → 18:55 50min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
18:10 → 19:35 1h 25min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:15 → 19:00 45min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:15 → 19:45 1h 30min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:15 → 20:40 2h 25min
NCE Nice Cote d'Azur Airport Nice, Pransiya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:15 → 18:55 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
18:20 → 18:55 35min
AAR Aarhus Tirstrup Airport Aarhus, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:25 → 19:55 1h 30min
KRK Krakow Airport Krakow, Poland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:30 → 19:20 50min
KRP Karup Airport Karup, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
18:35 → 19:15 40min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:45 → 23:00 3h 15min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
19:10 → 20:40 1h 30min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
19:30 → 21:05 1h 35min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
19:45 → 22:10 1h 25min
RIX Riga International Airport Riga, Letonya
AIR BALTIC
19:45 → 20:25 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
19:45 → 21:10 1h 25min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
19:50 → 21:35 1h 45min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SWISS
20:05 → 21:20 1h 15min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:15 → 21:40 1h 25min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
EUROWINGS
20:15 → 21:15 2h 00min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
20:45 → 07:35 7h 20min
DEL Delhi International Airport Delhi, India
AIR INDIA
20:45 → 23:15 1h 30min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
21:10 → 23:50 2h 40min
SKP Skopje Airport Skopje, Macedonia, Dating Yugoslav Republic of
WIZZ AIR
21:20 → 22:25 1h 05min
TXL Berlin Tegel Airport Berlin, Alemanya
EASYJET
22:05 → 22:45 40min
RNN Bornholm Airport Ronne, Denmark
DANISH AIR TRANSPORT
22:25 → 00:30 2h 05min
BGY Milan Bergamo Orio al Serio Airport Milan, Italya
SKYWAY AIRLINES
23:00 → 00:15 1h 15min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
23:00 → 23:55 55min
GDN Gdansk Lech Walesa Airport Gdansk, Poland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
23:00 → 00:10 1h 10min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog