ZRH Zurich Airport

impormasyon ng paglipad

05:45 → 07:50 2h 05min
PRN Pristina International Airport Pristina, Serbia
GERMANIA FLUG AG
06:00 → 07:30 1h 30min
OLB Olbia Airport Olbia, Italya
EDELWEISS AIR
06:10 → 09:35 4h 25min
LPA Gran Canaria Airport Gran Canaria, Espanya
EDELWEISS AIR
06:20 → 08:25 2h 05min
SKP Skopje Airport Skopje, Macedonia, Dating Yugoslav Republic of
EDELWEISS AIR
06:25 → 09:40 4h 15min
FUE Fuerteventura Airport Fuerteventura, Espanya
EDELWEISS AIR
06:30 → 08:05 1h 35min
CAG Cagliari Elmas Airport Cagliari, Italya
EDELWEISS AIR
06:30 → 10:20 2h 50min
HER Irakleion International Airport Irakleion, Gresya
EDELWEISS AIR
06:30 → 11:00 4h 30min
HRG Hurghada International Airport Hurghada, Ehipto
GERMANIA FLUG AG
06:30 → 10:00 4h 30min
TFS Tenerife Sur Airport Tenerife, Espanya
EDELWEISS AIR
06:50 → 08:50 2h 00min
PRN Pristina International Airport Pristina, Serbia
EDELWEISS AIR
07:00 → 08:40 1h 40min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
07:05 → 07:55 1h 50min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SWISS
07:15 → 08:15 1h 00min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
SWISS
07:30 → 08:25 55min
GVA Geneva Airport Geneva, Switzerland
SWISS
07:35 → 10:50 4h 15min
ACE Lanzarote Airport Lanzarote, Espanya
EDELWEISS AIR
08:00 → 11:30 4h 30min
LPA Gran Canaria Airport Gran Canaria, Espanya
CONDOR AIRLINES
09:50 → 11:10 1h 20min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
AUSTRIAN AIRLINES AG
10:00 → 12:40 2h 40min
AGP Malaga Airport Malaga, Espanya
SWISS
10:00 → 11:00 1h 00min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
10:00 → 13:40 2h 40min
KBP Kiev Borispol International Airport Kiev, Ukraina
SWISS
10:10 → 12:45 8h 35min
EWR Newark Liberty International Airport New York, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
10:10 → 11:50 2h 40min
OPO Porto Airport Porto, Portugal
SWISS
10:15 → 12:10 2h 55min
LIS Lisbon Airport Lisbon, Portugal
SWISS
10:25 → 14:20 2h 55min
ADB Izmir Adnan Menderes Airport Izmir, pabo
SUNEXPRESS
10:30 → 12:45 2h 15min
ALC Alicante-Elche Airport Alicante, Espanya
SWISS
11:00 → 12:30 1h 30min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
ALITALIA
11:15 → 13:35 2h 20min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
SWISS
11:15 → 15:00 2h 45min
SAW Istanbul Sabiha Gokcen Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
11:20 → 15:10 2h 50min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
11:25 → 13:15 1h 50min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
EDELWEISS AIR
11:30 → 14:45 2h 15min
SKG Thessaloniki International Airport Thessaloniki, Gresya
SWISS
11:30 → 13:40 2h 10min
VLC Valencia Airport Valencia, Espanya
SWISS
11:40 → 13:40 2h 00min
SKP Skopje Airport Skopje, Macedonia, Dating Yugoslav Republic of
GERMANIA FLUG AG
11:45 → 05:55 12h 10min
SIN Singapore Changi International Airport Singapore, Singgapur
SINGAPORE AIRLINES
11:45 → 13:10 1h 25min
ZAG Zagreb International Airport Zagreb, Kroatya
CROATIA AIRLINES
11:50 → 13:35 1h 45min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
11:50 → 14:05 2h 15min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
IBERIA
11:55 → 15:50 2h 55min
SAW Istanbul Sabiha Gokcen Airport Istanbul, pabo
PEGASUS AIRLINES
12:00 → 13:50 1h 50min
BIO Bilbao Airport Bilbao, Espanya
SWISS
12:00 → 15:20 2h 20min
OTP Henri Coanda International Airport Bucharest, Rumanya
SWISS
12:05 → 14:00 1h 55min
BDS Brindisi Salento Airport Brindisi, Italya
SWISS
12:05 → 13:00 1h 55min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SWISS
12:05 → 13:55 1h 50min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
SWISS
12:10 → 13:25 1h 15min
FLR Firenze Peretola Airport Florence, Italya
SWISS
12:10 → 14:10 2h 00min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
SWISS
12:15 → 14:50 2h 35min
AGP Malaga Airport Malaga, Espanya
SWISS
12:15 → 14:00 1h 45min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SWISS
12:15 → 13:40 2h 25min
DUB Dublin Airport Dublin, Ireland
SWISS
12:15 → 13:55 1h 40min
NAP Naples Capodichino International Airport Naples, Italya
SWISS
12:15 → 14:10 1h 55min
PMO Palermo Airport Palermo, Italya
SWISS
12:20 → 14:05 1h 45min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
SWISS
12:20 → 14:00 1h 40min
BEG Belgrade Nikola Tesla Airport Belgrade, Serbia
SWISS
12:30 → 14:05 1h 35min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
SWISS
12:30 → 06:45 12h 15min
SIN Singapore Changi International Airport Singapore, Singgapur
SWISS
12:30 → 17:25 3h 55min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
EL AL
12:35 → 14:10 1h 35min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
SWISS
12:45 → 14:10 1h 25min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
SWISS
12:45 → 13:35 50min
GVA Geneva Airport Geneva, Switzerland
SWISS
12:45 → 14:05 1h 20min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
SWISS
12:50 → 15:15 2h 25min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SWISS
12:50 → 16:30 2h 40min
ATH Athens International Airport Athens, Gresya
SWISS
12:55 → 15:45 8h 50min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
SWISS
13:00 → 17:25 4h 25min
HRG Hurghada International Airport Hurghada, Ehipto
EDELWEISS AIR
13:00 → 14:05 1h 05min
VCE Venice Marco Polo Airport Venice, Italya
SWISS
13:15 → 15:10 2h 55min
LIS Lisbon Airport Lisbon, Portugal
TAP PORTUGAL
13:15 → 14:50 2h 35min
OPO Porto Airport Porto, Portugal
SWISS
13:15 → 15:05 1h 50min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
CONDOR AIRLINES
13:35 → 22:00 6h 25min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
SWISS
14:10 → 17:35 2h 25min
RIX Riga International Airport Riga, Letonya
AIR BALTIC
14:30 → 17:10 2h 40min
AGP Malaga Airport Malaga, Espanya
SWISS
14:40 → 15:40 1h 00min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
14:45 → 15:35 50min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
14:50 → 16:10 1h 20min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
15:15 → 17:05 1h 50min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
SWISS
15:20 → 17:00 1h 40min
BEG Belgrade Nikola Tesla Airport Belgrade, Serbia
AIR SERVIA
15:25 → 23:45 6h 20min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
EMIRATES
16:40 → 23:30 5h 50min
DOH Hamad International Airport Doha, Qatar
QATAR AIRWAYS
16:40 → 20:35 2h 55min
SAW Istanbul Sabiha Gokcen Airport Istanbul, pabo
PEGASUS AIRLINES
17:05 → 19:10 2h 05min
VLC Valencia Airport Valencia, Espanya
SWISS
17:10 → 18:45 2h 35min
OPO Porto Airport Porto, Portugal
SWISS
17:15 → 18:25 1h 10min
NCE Nice Cote d'Azur Airport Nice, Pransiya
SWISS
17:20 → 20:10 8h 50min
EWR Newark Liberty International Airport New York, Estados Unidos
SWISS
17:20 → 18:15 55min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
SWISS
17:20 → 19:10 1h 50min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
SWISS
17:25 → 18:40 1h 15min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
SWISS
17:30 → 19:20 1h 50min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
SWISS
17:35 → 19:15 1h 40min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
17:35 → 19:10 1h 35min
BUD Budapest Airport Budapest, Unggarya
SWISS
17:35 → 18:10 1h 35min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SWISS
17:35 → 19:45 2h 10min
PRN Pristina International Airport Pristina, Serbia
EDELWEISS AIR
17:40 → 19:25 1h 45min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SWISS
17:40 → 20:05 2h 25min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
SWISS
17:40 → 19:00 1h 20min
PRG Prague Airport Prague, Republika ng Tsek
SWISS
17:45 → 20:10 2h 25min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SWISS
17:45 → 19:00 1h 15min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
SWISS
17:45 → 19:45 2h 00min
GOT Goteborg Landvetter Airport Goteborg, Sweden
SWISS
17:50 → 19:15 1h 25min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
SWISS
17:50 → 19:05 1h 15min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
SWISS
17:50 → 19:20 1h 30min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
SWISS
17:50 → 19:55 2h 05min
IBZ Ibiza Airport Ibiza, Espanya
EDELWEISS AIR
17:50 → 19:10 1h 20min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
SWISS
17:55 → 21:10 2h 15min
OTP Henri Coanda International Airport Bucharest, Rumanya
SWISS
18:00 → 20:00 2h 00min
CTA Catania Airport Catania, Italya
EDELWEISS AIR
18:05 → 19:55 2h 50min
LIS Lisbon Airport Lisbon, Portugal
TAP PORTUGAL
18:10 → 19:00 50min
GVA Geneva Airport Geneva, Switzerland
SWISS
18:10 → 19:05 55min
NUE Nuremberg Airport Nuremberg, Alemanya
SWISS
18:25 → 22:45 3h 20min
AYT Antalya Airport Antalya, pabo
SUNEXPRESS
18:30 → 20:15 1h 45min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:35 → 22:10 2h 35min
ATH Athens International Airport Athens, Gresya
AEGEAN AIRLINES
19:05 → 20:10 1h 05min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
SWISS
19:10 → 20:30 1h 20min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
EUROWINGS
19:10 → 22:50 2h 40min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
19:20 → 23:20 3h 00min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
19:35 → 21:50 2h 15min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
IBERIA
19:40 → 21:35 1h 55min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
19:55 → 21:15 1h 20min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
AUSTRIAN AIRLINES AG
20:05 → 23:10 2h 05min
SOF Sofia Airport Sofia, Bulgarya
BULGARIA AIR
20:05 → 21:30 1h 25min
ZAG Zagreb International Airport Zagreb, Kroatya
CROATIA AIRLINES
20:40 → 22:05 1h 25min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
EUROWINGS
21:25 → 02:20 3h 55min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
EL AL
21:30 → 02:20 3h 50min
BEY Beirut International Airport Beirut, Lebanon
GERMANIA FLUG AG
22:30 → 16:30 12h 00min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SWISS
22:40 → 05:30 11h 50min
GRU Sao Paulo Guarulhos International Airport Sao Paulo, Brazil
SWISS
22:40 → 09:10 10h 30min
JNB Johannesburg International Airport Johannesburg, Timog Africa
SWISS
22:45 → 03:30 3h 45min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
SWISS

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog