ABZ Aberdeen International Airport

impormasyon ng paglipad

06:05 → 08:35 1h 30min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
06:50 → 07:55 1h 05min
LSI Sumburgh Airport Shetland Islands, Reyno Unido
LOGANAIR
10:00 → 10:50 50min
KOI Kirkwall Airport Kirkwall, Reyno Unido
LOGANAIR
10:55 → 12:35 1h 40min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
11:05 → 13:40 1h 35min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
17:20 → 19:55 1h 35min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog