BOS Boston Logan International Airport

impormasyon ng paglipad

05:48 → 07:55 3h 07min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
05:50 → 08:35 2h 45min
CLT Charlotte Douglas International Airport Charlotte, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
06:00 → 09:05 3h 05min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
06:00 → 07:40 1h 40min
BWI Baltimore Washington International Airport Baltimore, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
06:00 → 07:52 1h 52min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
06:00 → 09:47 4h 47min
DFW Dallas Fort Worth International Airport Dallas-Fort Worth, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
06:00 → 09:39 3h 39min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
06:00 → 07:07 1h 07min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
06:00 → 09:45 3h 45min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
06:00 → 07:56 2h 56min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
06:05 → 07:30 1h 25min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
06:07 → 07:41 1h 34min
PHL Philadelphia International Airport Philadelphia, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
06:10 → 10:57 3h 47min
SDQ Las Americas International Airport Santo Domingo, Republikang Dominikano
JETBLUE AIRWAYS
06:20 → 08:48 2h 28min
DTW Detroit Wayne County International Airport Detroit, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
06:20 → 08:42 2h 22min
MYR Myrtle Beach International Airport Myrtle Beach, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
06:30 → 10:10 5h 40min
SLC Salt Lake City International Airport Salt Lake City, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
06:31 → 10:04 3h 33min
RSW Southwest Florida International Airport Page-Field, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
06:44 → 10:10 6h 26min
SEA Seattle Tacoma International Airport Seattle, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
07:00 → 15:10 8h 10min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
07:00 → 11:30 5h 30min
MCI Kansas City International Airport Kansas City, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
07:00 → 09:00 3h 00min
MDW Chicago Midway International Airport Chicago, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
07:00 → 10:14 3h 14min
PBI Palm Beach International Airport West Palm Beach, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
07:00 → 10:30 3h 30min
RSW Southwest Florida International Airport Page-Field, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
07:00 → 10:20 6h 20min
SEA Seattle Tacoma International Airport Seattle, Estados Unidos
ALASKA AIRLINES
07:00 → 17:25 10h 25min
TPA Tampa International Airport Tampa, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
07:04 → 10:24 3h 20min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
07:05 → 10:32 3h 27min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
07:10 → 10:30 3h 20min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
07:15 → 11:54 3h 39min
STI Cibao International Airport Santiago, Republikang Dominikano
JETBLUE AIRWAYS
07:20 → 11:09 3h 49min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
07:20 → 09:41 3h 21min
MSP Minneapolis International Airport Minneapolis-St Paul, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
07:20 → 10:39 6h 19min
SEA Seattle Tacoma International Airport Seattle, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
07:22 → 10:10 2h 48min
CLT Charlotte Douglas International Airport Charlotte, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
07:25 → 10:13 4h 48min
DEN Denver International Airport Denver, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
07:45 → 08:59 1h 14min
EWR Newark Liberty International Airport New York, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
07:45 → 09:14 1h 29min
LGA New York La Guardia Airport New York, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
08:00 → 10:30 2h 30min
CLT Charlotte Douglas International Airport Charlotte, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:00 → 09:32 1h 32min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:00 → 09:36 1h 36min
IAD Washington Dulles International Airport Washington, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
08:00 → 10:49 5h 49min
LAS Las Vegas McCarran International Airport Las Vegas, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:00 → 11:48 6h 48min
LAX Los Angeles International Airport Los Angeles, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:00 → 10:16 2h 16min
RDU Raleigh-Durham International Airport Raleigh-Durham, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
08:00 → 11:40 6h 40min
SFO San Francisco International Airport San Francisco, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:10 → 09:30 1h 20min
BHB Hancock County Bar Harbor Airport Bar Harbor, Estados Unidos
CAPEAIR
08:10 → 12:45 4h 35min
CUN Cancun International Airport Cancun, Mehiko
DELTA AIR LINES
08:15 → 11:25 3h 10min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:15 → 11:40 3h 25min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
08:15 → 11:45 3h 30min
TPA Tampa International Airport Tampa, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:20 → 12:04 6h 44min
LAX Los Angeles International Airport Los Angeles, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
08:30 → 13:00 4h 30min
PAP Port au Prince International Airport Port au Prince, Haiti
DYNAMIC AIRWAYS
08:40 → 11:39 2h 59min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
08:45 → 12:24 3h 39min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
08:45 → 11:39 2h 54min
JAX Jacksonville International Airport Jacksonville, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:50 → 09:47 57min
LEB Lebanon Municipal Airport Lebanon, Estados Unidos
CAPEAIR
08:50 → 12:18 3h 28min
TPA Tampa International Airport Tampa, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
08:53 → 10:50 2h 57min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
08:55 → 09:40 45min
ACK Nantucket Memorial Airport Nantucket, Estados Unidos
CAPEAIR
08:56 → 12:23 3h 27min
RSW Southwest Florida International Airport Page-Field, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:00 → 12:42 4h 42min
AUS Austin Bergstrom International Airport Austin, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:00 → 11:50 4h 50min
DEN Denver International Airport Denver, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:00 → 09:40 40min
MVY Martha's Vineyard Airport Martha's Vineyard, Estados Unidos
CAPEAIR
09:05 → 12:26 3h 21min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:10 → 10:55 1h 45min
SLK Adirondack Regional Airport Saranac Lake, Estados Unidos
CAPEAIR
09:20 → 10:30 1h 10min
AUG Augusta State Airport Augusta, Estados Unidos
CAPEAIR
09:20 → 12:57 4h 37min
IAH Houston George Bush International Airport Houston, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
09:20 → 13:12 5h 52min
PHX Phoenix Sky Harbor International Airport Phoenix, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:20 → 11:15 1h 55min
RDU Raleigh-Durham International Airport Raleigh-Durham, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:25 → 15:55 11h 30min
HNL Daniel K. Inouye International Airport Honolulu, Estados Unidos
HAWAIIAN AIRLINES
09:26 → 12:05 2h 39min
CLT Charlotte Douglas International Airport Charlotte, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
09:30 → 12:54 4h 24min
DFW Dallas Fort Worth International Airport Dallas-Fort Worth, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:35 → 10:40 1h 05min
RKD Knox County Regional Airport Rockland, Estados Unidos
CAPEAIR
09:37 → 11:33 1h 56min
RIC Richmond International Airport Richmond, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
09:38 → 13:07 6h 29min
SAN San Diego International Airport San Diego, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:45 → 15:31 4h 46min
AUA Queen Beatrix International Airport Aruba, Aruba
JETBLUE AIRWAYS
09:45 → 11:34 2h 49min
BNA Nashville International Airport Nashville, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
09:52 → 13:14 3h 22min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
FRONTIER AIRLINES
10:00 → 12:47 4h 47min
DEN Denver International Airport Denver, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
10:00 → 13:44 4h 44min
DFW Dallas Fort Worth International Airport Dallas-Fort Worth, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
10:00 → 13:32 3h 32min
SRQ Sarasota Bradenton International Airport Sarasota, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
10:05 → 11:10 1h 05min
RUT Rutland Southern Vermont Regional Airport Rutland, Estados Unidos
CAPEAIR
10:10 → 12:56 3h 46min
MSY New Orleans Louis Armstrong International Airport New Orleans, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
10:20 → 11:17 57min
LEB Lebanon Municipal Airport Lebanon, Estados Unidos
CAPEAIR
10:25 → 12:32 3h 07min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
10:40 → 15:35 3h 55min
STT Cyril E. King Airport St Thomas Island, Virgin Islands
DELTA AIR LINES
10:45 → 12:49 3h 04min
BNA Nashville International Airport Nashville, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
10:48 → 14:21 3h 33min
RSW Southwest Florida International Airport Page-Field, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
10:52 → 12:24 1h 32min
PHL Philadelphia International Airport Philadelphia, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
10:55 → 12:15 1h 20min
MSS Massena International Airport Massena, Estados Unidos
BOUTIQUE AIR
11:00 → 12:32 1h 32min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
11:00 → 13:04 2h 04min
DTW Detroit Wayne County International Airport Detroit, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
11:00 → 12:24 1h 24min
LGA New York La Guardia Airport New York, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
11:00 → 13:07 3h 07min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
11:00 → 14:15 3h 15min
TPA Tampa International Airport Tampa, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
11:08 → 14:32 3h 24min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
11:13 → 14:30 3h 17min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
11:15 → 12:00 45min
ACK Nantucket Memorial Airport Nantucket, Estados Unidos
CAPEAIR
11:15 → 12:35 1h 20min
MVY Martha's Vineyard Airport Martha's Vineyard, Estados Unidos
CAPEAIR
11:15 → 13:56 2h 41min
SAV Savannah Hilton Head International Airport Savannah, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
11:18 → 13:35 2h 17min
CLE Cleveland Hopkins International Airport Cleveland, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
11:24 → 15:07 3h 43min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
FRONTIER AIRLINES
11:25 → 14:24 2h 59min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
11:25 → 13:05 1h 40min
BWI Baltimore Washington International Airport Baltimore, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
11:30 → 13:15 1h 45min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
11:30 → 15:14 6h 44min
LAX Los Angeles International Airport Los Angeles, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
11:40 → 13:07 1h 27min
BUF Buffalo Niagara International Airport Buffalo, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
11:45 → 15:02 3h 17min
PBI Palm Beach International Airport West Palm Beach, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
11:45 → 14:00 2h 15min
RDU Raleigh-Durham International Airport Raleigh-Durham, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
11:55 → 15:05 3h 10min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
12:00 → 15:44 4h 44min
DFW Dallas Fort Worth International Airport Dallas-Fort Worth, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
12:00 → 14:21 2h 21min
DTW Detroit Wayne County International Airport Detroit, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
12:00 → 12:30 30min
PVC Provincetown Municipal Airport Provincetown, Estados Unidos
CAPEAIR
12:20 → 13:40 1h 20min
BHB Hancock County Bar Harbor Airport Bar Harbor, Estados Unidos
CAPEAIR
12:35 → 17:35 15h 00min
ICN Seoul Incheon International Airport Seoul, Korea
KOREAN AIR
12:45 → 14:30 1h 45min
SLK Adirondack Regional Airport Saranac Lake, Estados Unidos
CAPEAIR
12:47 → 15:19 2h 32min
CLT Charlotte Douglas International Airport Charlotte, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
12:50 → 15:05 3h 15min
MSP Minneapolis International Airport Minneapolis-St Paul, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
12:59 → 15:59 3h 00min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
13:07 → 14:36 1h 29min
PHL Philadelphia International Airport Philadelphia, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
13:30 → 14:40 1h 10min
AUG Augusta State Airport Augusta, Estados Unidos
CAPEAIR
13:33 → 14:30 57min
LEB Lebanon Municipal Airport Lebanon, Estados Unidos
CAPEAIR
13:40 → 15:40 3h 00min
BNA Nashville International Airport Nashville, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
13:40 → 19:05 5h 25min
JAX Jacksonville International Airport Jacksonville, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
13:50 → 19:15 8h 25min
LAX Los Angeles International Airport Los Angeles, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
13:50 → 15:40 2h 50min
MDW Chicago Midway International Airport Chicago, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
13:50 → 18:04 6h 14min
PHX Phoenix Sky Harbor International Airport Phoenix, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
13:50 → 14:55 1h 05min
RUT Rutland Southern Vermont Regional Airport Rutland, Estados Unidos
CAPEAIR
13:55 → 15:53 1h 58min
CLE Cleveland Hopkins International Airport Cleveland, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
14:00 → 17:36 4h 36min
DFW Dallas Fort Worth International Airport Dallas-Fort Worth, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
14:04 → 17:50 3h 46min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
14:05 → 17:37 3h 32min
RSW Southwest Florida International Airport Page-Field, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
14:15 → 15:20 1h 05min
RKD Knox County Regional Airport Rockland, Estados Unidos
CAPEAIR
14:25 → 17:50 3h 25min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
14:30 → 17:30 3h 00min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
14:30 → 16:16 1h 46min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
14:30 → 16:09 1h 39min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
14:30 → 16:12 1h 42min
IAD Washington Dulles International Airport Washington, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
14:35 → 17:54 3h 19min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
14:40 → 17:14 2h 34min
CLT Charlotte Douglas International Airport Charlotte, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
14:50 → 16:10 1h 20min
MSS Massena International Airport Massena, Estados Unidos
BOUTIQUE AIR
14:55 → 16:21 1h 26min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
15:00 → 17:49 2h 49min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
15:00 → 17:10 3h 10min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
15:05 → 16:45 1h 40min
BWI Baltimore Washington International Airport Baltimore, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
15:05 → 19:00 3h 55min
GSP Greenville Spartanburg Airport Greenville Spartanburg, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
15:05 → 17:06 2h 01min
RDU Raleigh-Durham International Airport Raleigh-Durham, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
15:11 → 16:56 1h 45min
PIT Pittsburgh International Airport Pittsburgh, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
15:20 → 20:07 3h 47min
SJU Luis Munoz Marin International Airport San Juan, Puerto Rico
JETBLUE AIRWAYS
15:25 → 18:57 4h 32min
IAH Houston George Bush International Airport Houston, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
15:30 → 16:05 35min
HYA Barnstable Municipal Airport Hyannis, Estados Unidos
CAPEAIR
15:40 → 18:28 4h 48min
DEN Denver International Airport Denver, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
15:45 → 18:30 4h 45min
DEN Denver International Airport Denver, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
15:47 → 19:07 3h 20min
TPA Tampa International Airport Tampa, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
15:50 → 17:08 1h 18min
YUL Montreal-Pierre Elliott Trudeau International Airport Montreal, Canada
AIR CANADA
15:55 → 18:22 2h 27min
CHS Charleston International Airport Charleston, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
16:00 → 05:25 7h 25min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
16:00 → 17:43 1h 43min
RIC Richmond International Airport Richmond, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
16:05 → 17:39 1h 34min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
16:06 → 18:15 3h 09min
ORD Chicago O'Hare International Airport Chicago, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
16:07 → 19:27 3h 20min
RSW Southwest Florida International Airport Page-Field, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
16:10 → 19:35 3h 25min
TPA Tampa International Airport Tampa, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
16:15 → 17:34 1h 19min
EWR Newark Liberty International Airport New York, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
16:17 → 19:30 3h 13min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
16:30 → 19:33 3h 03min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
16:33 → 19:11 2h 38min
CLT Charlotte Douglas International Airport Charlotte, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
16:37 → 20:15 3h 38min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
16:40 → 19:48 3h 08min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
16:55 → 18:15 1h 20min
BHB Hancock County Bar Harbor Airport Bar Harbor, Estados Unidos
CAPEAIR
17:00 → 20:26 6h 26min
SEA Seattle Tacoma International Airport Seattle, Estados Unidos
ALASKA AIRLINES
17:04 → 20:20 3h 16min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
17:10 → 19:31 2h 21min
DTW Detroit Wayne County International Airport Detroit, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
17:10 → 19:08 1h 58min
YYZ Toronto Lester B Pearson International Airport Toronto, Canada
AIR CANADA
17:11 → 17:45 34min
PVC Provincetown Municipal Airport Provincetown, Estados Unidos
CAPEAIR
17:16 → 20:41 6h 25min
SEA Seattle Tacoma International Airport Seattle, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
17:17 → 18:48 1h 31min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
17:20 → 06:10 6h 50min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
17:29 → 18:38 1h 09min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
17:30 → 19:10 1h 40min
BWI Baltimore Washington International Airport Baltimore, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
17:30 → 20:55 3h 25min
ORF Norfolk International Airport Norfolk, Estados Unidos
SOUTHWEST AIRLINES
17:30 → 21:07 5h 37min
SLC Salt Lake City International Airport Salt Lake City, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
17:35 → 18:45 1h 10min
AUG Augusta State Airport Augusta, Estados Unidos
CAPEAIR
17:35 → 19:20 1h 45min
SLK Adirondack Regional Airport Saranac Lake, Estados Unidos
CAPEAIR
17:40 → 21:15 6h 35min
LAX Los Angeles International Airport Los Angeles, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
17:50 → 20:23 3h 33min
MSP Minneapolis International Airport Minneapolis-St Paul, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
17:52 → 19:25 1h 33min
PHL Philadelphia International Airport Philadelphia, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
17:55 → 19:05 1h 10min
RUT Rutland Southern Vermont Regional Airport Rutland, Estados Unidos
CAPEAIR
18:00 → 21:08 3h 08min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
18:00 → 19:35 1h 35min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
18:00 → 05:00 6h 00min
DUB Dublin Airport Dublin, Ireland
AER LINGUS
18:00 → 18:40 40min
MVY Martha's Vineyard Airport Martha's Vineyard, Estados Unidos
CAPEAIR
18:08 → 19:05 57min
LEB Lebanon Municipal Airport Lebanon, Estados Unidos
CAPEAIR
18:10 → 19:15 1h 05min
RKD Knox County Regional Airport Rockland, Estados Unidos
CAPEAIR
18:30 → 20:16 1h 46min
DCA Washington Ronald Reagan National Airport Washington, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
18:30 → 22:03 3h 33min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
18:30 → 22:15 6h 45min
LAX Los Angeles International Airport Los Angeles, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
18:35 → 19:20 45min
ACK Nantucket Memorial Airport Nantucket, Estados Unidos
CAPEAIR
18:45 → 20:05 1h 20min
MSS Massena International Airport Massena, Estados Unidos
BOUTIQUE AIR
18:50 → 08:00 7h 10min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SWISS
18:59 → 21:07 2h 08min
PIT Pittsburgh International Airport Pittsburgh, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
19:00 → 20:27 1h 27min
LGA New York La Guardia Airport New York, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
19:07 → 20:42 1h 35min
PHL Philadelphia International Airport Philadelphia, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
19:10 → 22:45 3h 35min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
19:10 → 21:27 2h 17min
RDU Raleigh-Durham International Airport Raleigh-Durham, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
19:23 → 08:20 6h 57min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
DELTA AIR LINES
19:30 → 20:56 1h 26min
LGA New York La Guardia Airport New York, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
19:59 → 23:19 3h 20min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
20:00 → 06:05 5h 05min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
ICELANDAIR
20:15 → 13:20 10h 05min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
EL AL
20:45 → 08:10 6h 25min
LIS Lisbon Airport Lisbon, Portugal
TAP PORTUGAL
21:15 → 09:50 6h 35min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
21:30 → 09:00 6h 30min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
22:05 → 09:30 6h 25min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
VIRGIN ATLANTIC AIRWAYS
22:10 → 17:55 11h 45min
DOH Hamad International Airport Doha, Qatar
QATAR AIRWAYS
22:15 → 19:25 12h 10min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
EMIRATES
22:35 → 15:55 9h 20min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog