ATH Athens International Airport

impormasyon ng paglipad

06:35 → 08:40 3h 05min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
07:00 → 08:05 1h 05min
AXD Alexandroupolis International Airport Alexandroupolis, Gresya
SKY EXPRESS
07:15 → 08:15 1h 00min
CHQ Chania International Airport Chania, Gresya
SKY EXPRESS
07:20 → 08:05 45min
JKH Chios Island National Airport Chios, Gresya
OLYMPIC AIR
07:30 → 08:30 1h 00min
HER Irakleion International Airport Irakleion, Gresya
SKY EXPRESS
08:00 → 10:05 4h 05min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
08:00 → 08:55 55min
SMI Samos Airport Samos, Gresya
OLYMPIC AIR
08:05 → 09:00 55min
SKG Thessaloniki International Airport Thessaloniki, Gresya
OLYMPIC AIR
08:15 → 09:05 50min
MJT Mytilini International Airport Mytilini, Gresya
OLYMPIC AIR
08:20 → 10:55 3h 35min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AEGEAN AIRLINES
08:20 → 09:20 1h 00min
CFU Corfu International Airport Kerkyra, Gresya
OLYMPIC AIR
08:25 → 10:00 1h 35min
OTP Henri Coanda International Airport Bucharest, Rumanya
AEGEAN AIRLINES
08:30 → 09:20 50min
HER Irakleion International Airport Irakleion, Gresya
OLYMPIC AIR
08:30 → 10:10 1h 40min
LCA Larnaca Airport Larnaca, Sayprus
OLYMPIC AIR
08:30 → 10:10 2h 40min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
AEGEAN AIRLINES
08:30 → 10:20 2h 50min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
AEGEAN AIRLINES
08:35 → 10:35 3h 00min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
AEGEAN AIRLINES
08:35 → 09:00 1h 25min
TIA Tirana International Airport Tirana, Albania
AEGEAN AIRLINES
08:40 → 10:55 3h 15min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
AEGEAN AIRLINES
08:45 → 09:35 50min
CHQ Chania International Airport Chania, Gresya
OLYMPIC AIR
08:45 → 09:50 2h 05min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
AEGEAN AIRLINES
08:45 → 09:45 1h 00min
RHO Rhodes International Airport Rhodes, Gresya
OLYMPIC AIR
08:55 → 10:35 1h 40min
LCA Larnaca Airport Larnaca, Sayprus
WIZZ AIR
09:00 → 09:55 55min
SMI Samos Airport Samos, Gresya
SKY EXPRESS
09:00 → 10:20 2h 20min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
AEGEAN AIRLINES
09:05 → 11:10 4h 05min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
AEGEAN AIRLINES
09:30 → 11:10 2h 40min
NCE Nice Cote d'Azur Airport Nice, Pransiya
AEGEAN AIRLINES
09:45 → 12:05 3h 20min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
AEGEAN AIRLINES
09:45 → 10:25 40min
JMK Mykonos Airport Mykonos, Gresya
OLYMPIC AIR
10:15 → 11:20 1h 05min
AOK Karpathos Island Airport Karpathos, Gresya
OLYMPIC AIR
10:15 → 12:50 1h 35min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
10:15 → 10:55 40min
MLO Milos Island National Airport Milos, Gresya
SKY EXPRESS
10:15 → 11:55 2h 40min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
WIZZ AIR
10:20 → 11:20 1h 00min
EFL Kefallinia Island International Airport Kefallinia Island, Gresya
SKY EXPRESS
10:20 → 11:15 55min
ZTH Zakynthos International Airport Zakynthos Island, Gresya
OLYMPIC AIR
10:25 → 11:05 40min
JNX Naxos Island National Airport Naxos Is, Gresya
SKY EXPRESS
10:30 → 11:10 40min
JSI Skiathos Airport Skiathos, Gresya
SKY EXPRESS
10:30 → 11:15 45min
JTR Thira Airport Thira, Gresya
OLYMPIC AIR
10:50 → 11:50 1h 00min
LXS Limnos International Airport Limnos, Gresya
SKY EXPRESS
12:35 → 13:30 55min
JIK Ikaria Island National Airport Ikaria Island, Gresya
SKY EXPRESS
12:35 → 13:25 50min
KIT Kithira Island National Airport Kythira, Gresya
SKY EXPRESS
12:40 → 17:45 4h 05min
DOH Hamad International Airport Doha, Qatar
QATAR AIRWAYS
12:40 → 13:45 2h 05min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
ALITALIA
12:55 → 14:30 2h 35min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
13:00 → 13:45 45min
JNX Naxos Island National Airport Naxos Is, Gresya
OLYMPIC AIR
13:00 → 13:40 40min
PAS Paros National Airport Paros, Gresya
SKY EXPRESS
13:15 → 15:05 1h 50min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
EL AL
13:25 → 15:30 4h 05min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
AEGEAN AIRLINES
13:25 → 14:30 1h 05min
MJT Mytilini International Airport Mytilini, Gresya
SKY EXPRESS
13:25 → 15:35 2h 10min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
BLUE DART AVIATION
13:30 → 16:00 1h 30min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
AEGEAN AIRLINES
13:30 → 14:30 1h 00min
JTY Astypalaia Island National Airport Astypalaia Island, Gresya
SKY EXPRESS
13:35 → 16:10 3h 35min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
AEGEAN AIRLINES
13:40 → 16:05 3h 25min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:55 → 15:00 1h 05min
IOA Ioannina National Airport Ioannina, Gresya
OLYMPIC AIR
14:05 → 16:00 2h 55min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
AEGEAN AIRLINES
14:20 → 16:20 3h 00min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
14:25 → 19:25 4h 00min
BAH Bahrain International Airport Bahrain, Bahrain
GULF AIR
14:35 → 17:10 3h 35min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
15:05 → 16:05 1h 00min
EFL Kefallinia Island International Airport Kefallinia Island, Gresya
OLYMPIC AIR
15:15 → 16:10 55min
SMI Samos Airport Samos, Gresya
OLYMPIC AIR
15:15 → 16:40 2h 25min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
AUSTRIAN AIRLINES AG
15:30 → 16:30 1h 00min
HER Irakleion International Airport Irakleion, Gresya
SKY EXPRESS
15:30 → 17:05 2h 35min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
AEGEAN AIRLINES
15:35 → 16:30 55min
SKG Thessaloniki International Airport Thessaloniki, Gresya
OLYMPIC AIR
15:40 → 16:20 1h 40min
BEG Belgrade Nikola Tesla Airport Belgrade, Serbia
AIR SERVIA
15:40 → 16:50 1h 10min
CFU Corfu International Airport Kerkyra, Gresya
SKY EXPRESS
15:40 → 16:35 55min
JTR Thira Airport Thira, Gresya
SKY EXPRESS
15:55 → 16:35 40min
JMK Mykonos Airport Mykonos, Gresya
OLYMPIC AIR
16:00 → 17:45 1h 45min
CAI Cairo Airport Cairo, Ehipto
EGYPTAIR
16:00 → 17:00 1h 00min
KGS Kos Airport Kos, Gresya
SKY EXPRESS
16:00 → 16:40 40min
PAS Paros National Airport Paros, Gresya
OLYMPIC AIR
16:10 → 22:45 4h 35min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
EMIRATES
16:15 → 18:35 3h 20min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
AEGEAN AIRLINES
16:25 → 18:20 2h 55min
GVA Geneva Airport Geneva, Switzerland
SWISS
16:30 → 18:20 1h 50min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
EL AL
17:15 → 19:55 3h 40min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
17:35 → 18:20 45min
JTR Thira Airport Thira, Gresya
OLYMPIC AIR
18:05 → 18:55 50min
CHQ Chania International Airport Chania, Gresya
OLYMPIC AIR
18:10 → 18:55 45min
JKH Chios Island National Airport Chios, Gresya
OLYMPIC AIR
18:10 → 19:10 1h 00min
RHO Rhodes International Airport Rhodes, Gresya
OLYMPIC AIR
18:20 → 19:10 50min
LXS Limnos International Airport Limnos, Gresya
OLYMPIC AIR
18:30 → 19:30 1h 00min
CHQ Chania International Airport Chania, Gresya
SKY EXPRESS
18:30 → 19:20 50min
HER Irakleion International Airport Irakleion, Gresya
OLYMPIC AIR
18:45 → 19:35 50min
JKH Chios Island National Airport Chios, Gresya
SKY EXPRESS
18:50 → 20:45 3h 55min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
18:55 → 20:30 1h 35min
OTP Henri Coanda International Airport Bucharest, Rumanya
TAROM
19:00 → 19:55 55min
KGS Kos Airport Kos, Gresya
OLYMPIC AIR
19:10 → 20:05 55min
SKG Thessaloniki International Airport Thessaloniki, Gresya
OLYMPIC AIR
19:20 → 20:55 2h 35min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
EASYJET
19:30 → 20:30 1h 00min
AXD Alexandroupolis International Airport Alexandroupolis, Gresya
OLYMPIC AIR
19:30 → 20:30 1h 00min
HER Irakleion International Airport Irakleion, Gresya
SKY EXPRESS
20:05 → 21:00 55min
MJT Mytilini International Airport Mytilini, Gresya
OLYMPIC AIR
20:30 → 22:10 1h 40min
LCA Larnaca Airport Larnaca, Sayprus
OLYMPIC AIR
20:30 → 21:40 1h 10min
SOF Sofia Airport Sofia, Bulgarya
BULGARIA AIR
20:30 → 23:40 3h 10min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
ISRAIR AIRLINES
21:10 → 22:00 50min
CHQ Chania International Airport Chania, Gresya
OLYMPIC AIR
21:15 → 12:50 9h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR CHINA
21:30 → 23:15 1h 45min
BCM Bacau Airport Bacau, Rumanya
BLUR AIR
21:35 → 22:20 45min
JTR Thira Airport Thira, Gresya
OLYMPIC AIR
21:45 → 22:35 50min
HER Irakleion International Airport Irakleion, Gresya
OLYMPIC AIR
21:50 → 22:55 1h 05min
RHO Rhodes International Airport Rhodes, Gresya
OLYMPIC AIR
22:50 → 00:50 2h 00min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
AEGEAN AIRLINES
23:00 → 01:00 2h 00min
CAI Cairo Airport Cairo, Ehipto
AEGEAN AIRLINES
23:00 → 23:55 55min
SKG Thessaloniki International Airport Thessaloniki, Gresya
OLYMPIC AIR

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog