BUD Budapest Airport

impormasyon ng paglipad

05:45 → 09:55 3h 10min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
WIZZ AIR
06:00 → 08:25 2h 25min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
06:15 → 08:05 2h 50min
LPL Liverpool John Lennon Airport Liverpool, Reyno Unido
WIZZ AIR
06:20 → 08:00 2h 40min
LTN London Luton Airport London, Reyno Unido
WIZZ AIR
06:25 → 09:55 2h 30min
VKO Moscow Vnukovo International Airport Moscow, Russia
WIZZ AIR
06:30 → 08:15 1h 45min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
06:35 → 10:25 2h 50min
LCA Larnaca Airport Larnaca, Sayprus
WIZZ AIR
06:35 → 08:40 2h 05min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
06:50 → 08:35 1h 45min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
WIZZ AIR
08:00 → 10:00 1h 00min
TGM Tirgu Mures Airport Tirgu Mures, Rumanya
WIZZ AIR
09:00 → 13:10 3h 10min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
EL AL
09:05 → 12:15 2h 10min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
09:20 → 16:40 4h 20min
SVX Koltsovo Airport Yekaterinburg, Russia
URAL AIRLINES
09:40 → 11:20 1h 40min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SWISS
10:00 → 12:30 2h 30min
OSL Oslo Airport Oslo, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
10:15 → 12:00 1h 45min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
11:10 → 13:00 1h 50min
DTM Dortmund Airport Dortmund, Alemanya
WIZZ AIR
11:35 → 13:40 2h 05min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
11:35 → 15:00 2h 25min
AYT Antalya Airport Antalya, pabo
SUNEXPRESS
11:40 → 15:00 2h 20min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
12:05 → 13:50 2h 45min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
12:15 → 14:40 2h 25min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
12:35 → 14:15 2h 40min
LTN London Luton Airport London, Reyno Unido
WIZZ AIR
12:50 → 17:00 3h 10min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
ARKIA
13:00 → 14:20 1h 20min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
13:10 → 15:20 2h 10min
LUX Luxembourg Findel Airport Luxembourg, Luksemburgo
LUXAIR
13:20 → 16:20 2h 00min
SAW Istanbul Sabiha Gokcen Airport Istanbul, pabo
PEGASUS AIRLINES
13:25 → 14:40 1h 15min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
13:35 → 20:55 5h 20min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
WIZZ AIR
14:05 → 16:10 2h 05min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
14:15 → 17:15 2h 00min
ZTH Zakynthos International Airport Zakynthos Island, Gresya
WIZZ AIR
14:25 → 16:30 2h 05min
EIN Eindhoven Airport Eindhoven, Netherlands Ang
WIZZ AIR
14:25 → 16:10 1h 45min
BSL EuroAirport Basel-Mulhouse-Freiburg EuroAirport, Switzerland
WIZZ AIR
14:40 → 16:10 1h 30min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
WIZZ AIR
14:40 → 16:20 1h 40min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
14:40 → 16:20 1h 40min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SWISS
15:35 → 18:55 3h 20min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
IBERIA
16:35 → 18:30 1h 55min
GVA Geneva Airport Geneva, Switzerland
EASYJET
16:45 → 20:30 2h 45min
SVO Moscow Sheremetyevo International Airport Moscow, Russia
AEROFLOT RUSSIAN AIRLINES
16:55 → 22:55 5h 00min
DOH Hamad International Airport Doha, Qatar
QATAR AIRWAYS
17:05 → 19:15 2h 10min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
17:40 → 19:00 1h 20min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
17:45 → 19:00 1h 15min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
18:00 → 20:40 2h 40min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
WIZZ AIR
18:10 → 20:15 2h 05min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
BRUSSELE AIRLINES
18:40 → 20:45 2h 05min
ORY Paris Orly Airport Paris, Pransiya
WIZZ AIR
19:00 → 21:10 2h 10min
NYO Stockholm Skavsta Airport Stockholm, Sweden
WIZZ AIR
19:00 → 21:10 2h 10min
GOT Goteborg Landvetter Airport Goteborg, Sweden
WIZZ AIR
19:25 → 21:15 1h 50min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
WIZZ AIR
19:35 → 21:25 1h 50min
MMX Malmo Airport Malmo, Sweden
WIZZ AIR
20:10 → 22:35 2h 25min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
EASYJET
20:10 → 23:15 2h 05min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
20:25 → 22:20 1h 55min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
EUROWINGS
20:40 → 22:20 1h 40min
BSL EuroAirport Basel-Mulhouse-Freiburg EuroAirport, Switzerland
EASYJET
20:45 → 22:30 1h 45min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
EUROWINGS
20:45 → 22:15 1h 30min
STR Stuttgart Airport Stuttgart, Alemanya
EUROWINGS
20:50 → 23:05 3h 15min
DUB Dublin Airport Dublin, Ireland
AER LINGUS
21:40 → 23:20 2h 40min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
EASYJET
22:30 → 00:20 1h 50min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
22:40 → 06:00 5h 20min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
EMIRATES
22:50 → 00:40 1h 50min
CGN Cologne Bonn Airport Cologne Bonn, Alemanya
EUROWINGS

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog