OSL Oslo Airport

impormasyon ng paglipad

06:00 → 07:15 1h 15min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
06:00 → 08:50 2h 50min
SPU Split Airport Split, Kroatya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:15 → 11:05 3h 50min
ATH Athens International Airport Athens, Gresya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:25 → 08:50 2h 25min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SWISS
06:30 → 10:35 4h 05min
AGP Malaga Airport Malaga, Espanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:30 → 10:15 3h 45min
ALC Alicante-Elche Airport Alicante, Espanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
06:30 → 08:15 1h 45min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
06:30 → 09:50 3h 20min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:30 → 09:05 2h 35min
BLQ Bologna Airport Bologna, Italya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:30 → 09:05 2h 35min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
06:30 → 10:00 3h 30min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:35 → 08:40 2h 05min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
06:40 → 09:50 3h 10min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:50 → 11:00 4h 10min
AGP Malaga Airport Malaga, Espanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
06:50 → 10:35 3h 45min
ALC Alicante-Elche Airport Alicante, Espanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
06:50 → 11:40 3h 50min
ATH Athens International Airport Athens, Gresya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
07:00 → 09:20 2h 20min
BUD Budapest Airport Budapest, Unggarya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:10 → 08:40 2h 30min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:15 → 08:20 1h 05min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
07:20 → 08:55 1h 35min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:25 → 09:55 2h 30min
GVA Geneva Airport Geneva, Switzerland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:25 → 09:40 2h 15min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
07:35 → 09:40 2h 05min
KRK Krakow Airport Krakow, Poland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:40 → 08:40 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:40 → 08:50 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:40 → 09:15 2h 35min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
07:40 → 08:40 2h 00min
MAN Manchester Airport Manchester, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
07:45 → 12:10 4h 25min
LYR Svalbard Airport Longyearbyen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:45 → 09:40 1h 55min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:45 → 10:35 1h 50min
VNO Vilnius International Airport Vilnius, Lithuania
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:50 → 11:35 3h 45min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:50 → 10:15 1h 25min
PLQ Palanga International Airport Palanga, Lithuania
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
07:55 → 10:25 2h 30min
BGY Milan Bergamo Orio al Serio Airport Milan, Italya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:00 → 10:55 2h 55min
NCE Nice Cote d'Azur Airport Nice, Pransiya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:00 → 10:00 2h 00min
PRG Prague Airport Prague, Republika ng Tsek
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:10 → 09:35 2h 25min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:15 → 10:55 2h 40min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:15 → 09:10 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:20 → 09:10 1h 50min
EDI Edinburgh Airport Edinburgh, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:25 → 10:55 1h 30min
RIX Riga International Airport Riga, Letonya
AIR BALTIC
08:30 → 11:10 2h 40min
LIN Milan Linate Airport Milan, Italya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:35 → 10:55 1h 20min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
08:40 → 11:05 2h 25min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
08:45 → 10:55 2h 10min
KKN Kirkenes Airport Kirkenes, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
08:50 → 16:35 6h 45min
DOH Hamad International Airport Doha, Qatar
QATAR AIRWAYS
08:55 → 10:35 1h 40min
EVE Harstad Narvik Airport Harstad Narvik, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
09:00 → 10:30 1h 30min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
09:05 → 10:15 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
09:05 → 12:10 3h 05min
FLR Firenze Peretola Airport Florence, Italya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
09:05 → 11:35 1h 30min
TLL Tallinn Airport Tallinn, Estonya
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
09:20 → 11:10 1h 50min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
09:20 → 11:15 1h 55min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
09:20 → 12:30 3h 10min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
09:20 → 10:10 2h 50min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
09:30 → 10:30 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
09:30 → 11:10 1h 40min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
09:40 → 13:50 4h 10min
LYR Svalbard Airport Longyearbyen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
09:40 → 11:30 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
09:50 → 10:40 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
09:50 → 11:55 2h 05min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
09:55 → 11:05 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:05 → 12:00 1h 55min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:10 → 11:25 2h 15min
DUB Dublin Airport Dublin, Ireland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:30 → 11:55 1h 25min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:30 → 12:25 1h 55min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
10:35 → 11:25 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
10:40 → 11:35 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
10:40 → 11:30 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
10:45 → 12:45 2h 00min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
10:50 → 11:50 1h 00min
MOL Molde Airport Molde, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
10:55 → 13:20 2h 25min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
WIDEROE
10:55 → 12:05 1h 10min
HOV Orsta Volda Airport Orsta, Norwega
WIDEROE
10:55 → 12:00 1h 05min
SDN Sandane Anda Airport Sandane, Norwega
WIDEROE
11:00 → 13:10 2h 10min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:10 → 13:15 8h 05min
EWR Newark Liberty International Airport New York, Estados Unidos
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:10 → 12:05 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:15 → 13:15 2h 00min
ALF Alta Airport Alta, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
11:20 → 15:05 3h 45min
ALC Alicante-Elche Airport Alicante, Espanya
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
11:20 → 13:10 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:25 → 13:05 1h 40min
EVE Harstad Narvik Airport Harstad Narvik, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:35 → 13:50 2h 15min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
11:40 → 13:55 2h 15min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
11:50 → 13:35 1h 45min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
11:50 → 16:55 4h 05min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
11:55 → 12:50 55min
AES Alesund Airport Alesund, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
12:00 → 13:50 1h 50min
BDU Bardufoss Airport Bardufoss, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
12:30 → 13:40 1h 10min
BLL Billund Airport Billund, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
12:40 → 14:05 1h 25min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
12:40 → 14:55 2h 15min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
12:45 → 15:10 2h 25min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
12:50 → 16:00 4h 10min
LIS Lisbon Airport Lisbon, Portugal
TAP PORTUGAL
12:55 → 15:30 2h 35min
LYS Lyon St Exupery Airport Lyon, Pransiya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:00 → 13:55 55min
MOL Molde Airport Molde, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:00 → 13:50 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:05 → 15:10 2h 05min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
13:05 → 14:30 1h 25min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:05 → 14:25 2h 20min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:10 → 15:35 1h 25min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
13:10 → 15:00 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:15 → 14:35 2h 20min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:15 → 15:45 1h 30min
RIX Riga International Airport Riga, Letonya
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
13:20 → 14:15 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:20 → 14:50 1h 30min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:20 → 15:15 1h 55min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:20 → 15:00 1h 40min
EVE Harstad Narvik Airport Harstad Narvik, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:20 → 14:45 1h 25min
GDN Gdansk Lech Walesa Airport Gdansk, Poland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:20 → 14:10 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:20 → 14:15 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:25 → 16:25 3h 00min
NCE Nice Cote d'Azur Airport Nice, Pransiya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:35 → 14:45 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
13:35 → 15:25 1h 50min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:50 → 15:00 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:50 → 15:10 2h 20min
DUB Dublin Airport Dublin, Ireland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
13:50 → 14:45 2h 55min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
ICELANDAIR
13:50 → 14:40 50min
RRS Roros Airport Roros, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
13:50 → 15:00 2h 10min
STN London Stansted Airport London, Reyno Unido
RYANAIR UK
14:00 → 15:00 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:00 → 15:15 1h 15min
OLA Orland Main Air Station Orland, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
14:00 → 16:25 2h 25min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SWISS
14:05 → 15:00 55min
SOG Sogndal Airport Sogndal, Norwega
WIDEROE
14:10 → 16:35 1h 25min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
14:10 → 16:00 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:15 → 15:25 1h 10min
AAL Aalborg Airport Aalborg, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:15 → 16:05 1h 50min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
14:15 → 15:05 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:15 → 15:25 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
14:15 → 15:05 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
14:20 → 15:15 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
14:25 → 15:45 2h 20min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
14:30 → 15:25 55min
KSU Kristiansund Airport Kristiansund, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:30 → 15:35 1h 05min
SRP Stord Airport Stord, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
14:35 → 23:25 6h 50min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
EMIRATES
14:35 → 19:40 4h 05min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
14:35 → 15:30 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:40 → 19:25 3h 45min
SAW Istanbul Sabiha Gokcen Airport Istanbul, pabo
PEGASUS AIRLINES
14:45 → 15:55 1h 10min
FRO Floro Airport Floro, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
14:45 → 15:35 2h 50min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:50 → 16:25 1h 35min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
14:50 → 17:05 2h 15min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
14:50 → 17:30 2h 40min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
14:55 → 16:50 1h 55min
EIN Eindhoven Airport Eindhoven, Netherlands Ang
TRANSAVIA AIRLINES
15:00 → 16:00 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
15:00 → 18:45 3h 45min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
IBERIA
15:00 → 16:55 1h 55min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
15:00 → 15:55 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
15:00 → 17:20 2h 20min
VIE Vienna International Airport Vienna, Awstrya
AUSTRIAN AIRLINES AG
15:05 → 16:25 2h 20min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:15 → 16:10 55min
AES Alesund Airport Alesund, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
15:15 → 16:25 1h 10min
FDE Forde Airport Forde, Norwega
WIDEROE
15:15 → 16:25 1h 10min
HOV Orsta Volda Airport Orsta, Norwega
WIDEROE
15:15 → 16:00 45min
KRS Kristiansand Airport Kristiansand, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:20 → 16:45 1h 25min
HAM Hamburg Airport Hamburg, Alemanya
EUROWINGS
15:30 → 17:25 1h 55min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
15:30 → 17:00 1h 30min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
15:35 → 16:45 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:35 → 17:50 2h 15min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
15:40 → 18:20 2h 40min
LUX Luxembourg Findel Airport Luxembourg, Luksemburgo
LUXAIR
15:45 → 16:50 1h 05min
BLL Billund Airport Billund, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:45 → 16:35 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:45 → 16:40 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:50 → 17:45 1h 55min
ALF Alta Airport Alta, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
15:50 → 16:40 50min
KRS Kristiansand Airport Kristiansand, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:00 → 20:35 3h 35min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:00 → 16:55 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:05 → 23:40 6h 35min
DOH Hamad International Airport Doha, Qatar
QATAR AIRWAYS
16:05 → 17:45 1h 40min
EVE Harstad Narvik Airport Harstad Narvik, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:10 → 17:05 55min
AES Alesund Airport Alesund, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:10 → 17:20 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:10 → 18:20 2h 10min
KKN Kirkenes Airport Kirkenes, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:10 → 17:05 55min
MOL Molde Airport Molde, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:15 → 18:25 2h 10min
KRK Krakow Airport Krakow, Poland
WIZZ AIR
16:15 → 17:05 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:20 → 17:15 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:20 → 17:10 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:20 → 17:10 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:25 → 19:45 3h 20min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:25 → 18:20 1h 55min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:30 → 18:35 2h 05min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
16:30 → 17:25 55min
HAU Haugesund Airport Haugesund, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:35 → 18:25 1h 50min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:35 → 17:10 1h 35min
FAE Vagar Airport Faroe Islands, isla ng Faroe
ATLANTIC AIRWAYS
16:40 → 18:30 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:40 → 18:55 2h 15min
ZRH Zurich Airport Zurich, Switzerland
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
16:45 → 19:50 3h 05min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
WIDEROE
16:45 → 19:55 3h 10min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:45 → 17:55 1h 10min
HOV Orsta Volda Airport Orsta, Norwega
WIDEROE
16:45 → 18:50 2h 05min
SOG Sogndal Airport Sogndal, Norwega
WIDEROE
16:45 → 17:40 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
16:50 → 19:15 2h 25min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
16:50 → 17:55 1h 05min
SDN Sandane Anda Airport Sandane, Norwega
WIDEROE
16:50 → 18:45 1h 55min
SOG Sogndal Airport Sogndal, Norwega
WIDEROE
17:00 → 18:00 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:00 → 18:25 1h 25min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:00 → 18:50 1h 50min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:10 → 18:00 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:10 → 18:30 2h 20min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:15 → 19:25 2h 10min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:15 → 18:25 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:15 → 19:40 1h 25min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
17:20 → 19:05 1h 45min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
17:20 → 18:20 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:20 → 20:15 2h 55min
NCE Nice Cote d'Azur Airport Nice, Pransiya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:20 → 18:10 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:25 → 18:20 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:25 → 18:35 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:30 → 18:50 2h 20min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
17:35 → 18:30 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:40 → 18:30 50min
HAU Haugesund Airport Haugesund, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:40 → 20:20 2h 40min
SPU Split Airport Split, Kroatya
CROATIA AIRLINES
17:40 → 18:30 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
17:40 → 18:35 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:45 → 19:15 1h 30min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:45 → 19:05 2h 20min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:50 → 19:45 1h 55min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:55 → 18:50 55min
AES Alesund Airport Alesund, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:55 → 19:35 1h 40min
EVE Harstad Narvik Airport Harstad Narvik, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
17:55 → 20:00 2h 05min
KKN Kirkenes Airport Kirkenes, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:00 → 18:50 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:05 → 19:15 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:10 → 19:35 1h 25min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:10 → 20:05 1h 55min
BRU Brussels International Airport Brussels, Belgium
BRUSSELE AIRLINES
18:20 → 19:10 50min
RRS Roros Airport Roros, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
18:20 → 19:15 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:25 → 20:45 2h 20min
BUD Budapest Airport Budapest, Unggarya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:30 → 20:05 1h 35min
BER Brandenburg International Airport Berlin, Alemanya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:30 → 19:25 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:30 → 20:55 2h 25min
CDG Paris Charles de Gaulle International Airport Paris, Pransiya
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:40 → 19:40 1h 00min
AAR Aarhus Tirstrup Airport Aarhus, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:40 → 19:50 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
18:45 → 19:35 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:45 → 23:40 3h 55min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
18:45 → 22:00 4h 15min
LIS Lisbon Airport Lisbon, Portugal
TAP PORTUGAL
18:45 → 19:40 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
18:50 → 20:55 2h 05min
FRA Frankfurt International Airport Frankfurt, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
18:50 → 20:10 2h 20min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
18:50 → 21:05 2h 15min
MUC Munich International Airport Munich, Alemanya
LUFTHANSA GERMAN AIRLINES
18:50 → 19:55 1h 05min
SRP Stord Airport Stord, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
19:00 → 19:55 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:00 → 21:35 2h 35min
ORY Paris Orly Airport Paris, Pransiya
TRANSAVIA FRANCE
19:00 → 19:55 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:05 → 22:00 2h 55min
ALF Alta Airport Alta, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:05 → 20:15 1h 10min
FDE Forde Airport Forde, Norwega
WIDEROE
19:05 → 20:15 1h 10min
HOV Orsta Volda Airport Orsta, Norwega
WIDEROE
19:05 → 21:10 2h 05min
KRK Krakow Airport Krakow, Poland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:05 → 19:55 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:05 → 20:55 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:10 → 20:00 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:10 → 20:35 1h 25min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:15 → 21:05 1h 50min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
19:15 → 20:10 55min
HAU Haugesund Airport Haugesund, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:15 → 21:15 2h 00min
PRG Prague Airport Prague, Republika ng Tsek
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:15 → 20:05 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:20 → 20:25 1h 05min
BLL Billund Airport Billund, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:20 → 20:55 1h 35min
GDN Gdansk Lech Walesa Airport Gdansk, Poland
WIZZ AIR
19:20 → 20:25 2h 05min
MAN Manchester Airport Manchester, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:25 → 20:25 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:25 → 21:15 1h 50min
BDU Bardufoss Airport Bardufoss, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:35 → 21:35 2h 00min
DUS Duesseldorf International Airport Duesseldorf, Alemanya
EUROWINGS
19:35 → 20:45 2h 10min
STN London Stansted Airport London, Reyno Unido
RYANAIR UK
19:40 → 23:45 4h 05min
AGP Malaga Airport Malaga, Espanya
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
19:40 → 20:35 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:40 → 20:30 1h 50min
EDI Edinburgh Airport Edinburgh, Reyno Unido
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:40 → 20:30 50min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:45 → 06:20 9h 35min
ADD Addis Abeba International Airport Addis Ababa, Etyopya
ETHIOPIAN AIRLINES
19:45 → 20:50 1h 05min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
ETHIOPIAN AIRLINES
19:45 → 22:15 1h 30min
RIX Riga International Airport Riga, Letonya
AIR BALTIC
19:45 → 21:40 1h 55min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
19:50 → 22:50 3h 00min
ALF Alta Airport Alta, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:50 → 20:35 45min
KRS Kristiansand Airport Kristiansand, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
19:50 → 21:45 1h 55min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
19:55 → 21:05 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:00 → 21:00 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
20:00 → 20:50 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
20:05 → 23:50 3h 45min
ALC Alicante-Elche Airport Alicante, Espanya
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
20:05 → 20:55 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:15 → 21:25 1h 10min
FRO Floro Airport Floro, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
20:15 → 21:35 2h 20min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:15 → 23:45 3h 30min
PMI Palma De Mallorca Airport Palma De Mallorca, Espanya
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
20:20 → 21:15 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
20:20 → 22:10 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:30 → 21:20 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:30 → 21:40 1h 10min
BLL Billund Airport Billund, Denmark
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
20:30 → 21:40 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
20:30 → 21:55 1h 25min
GDN Gdansk Lech Walesa Airport Gdansk, Poland
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
20:35 → 22:15 1h 40min
EVE Harstad Narvik Airport Harstad Narvik, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:40 → 21:35 55min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
20:40 → 21:35 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
20:45 → 23:15 1h 30min
RIX Riga International Airport Riga, Letonya
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
20:50 → 22:20 1h 30min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
20:50 → 22:05 1h 15min
OLA Orland Main Air Station Orland, Norwega
DANISH AIR TRANSPORT
20:55 → 21:45 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:00 → 23:50 2h 50min
BEG Belgrade Nikola Tesla Airport Belgrade, Serbia
AIR SERVIA
21:00 → 22:40 1h 40min
EVE Harstad Narvik Airport Harstad Narvik, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
21:00 → 23:25 1h 25min
HEL Helsinki International Airport Helsinki, Pinlandiya
FINNAIR
21:00 → 21:55 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:05 → 22:50 1h 45min
SDN Sandane Anda Airport Sandane, Norwega
WIDEROE
21:05 → 22:00 55min
SOG Sogndal Airport Sogndal, Norwega
WIDEROE
21:25 → 23:50 1h 25min
TLL Tallinn Airport Tallinn, Estonya
AIR BALTIC
21:30 → 23:25 1h 55min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
21:40 → 22:35 55min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:40 → 22:30 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
21:45 → 22:40 55min
AES Alesund Airport Alesund, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:45 → 22:40 55min
HAU Haugesund Airport Haugesund, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
21:45 → 22:40 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
21:50 → 22:45 55min
AES Alesund Airport Alesund, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
21:50 → 23:40 1h 50min
BDU Bardufoss Airport Bardufoss, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
21:50 → 22:40 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:50 → 22:40 50min
HAU Haugesund Airport Haugesund, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:50 → 22:35 45min
KRS Kristiansand Airport Kristiansand, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:50 → 22:40 50min
SVG Stavanger Airport Stavanger, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:50 → 22:45 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
21:55 → 23:45 1h 50min
TOS Tromso Airport Tromso, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
22:00 → 22:55 55min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
22:05 → 23:05 1h 00min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
22:05 → 23:00 55min
KSU Kristiansund Airport Kristiansund, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
22:10 → 23:20 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
NORWEGIAN AIR INTERNATIONAL
22:10 → 23:20 1h 10min
CPH Copenhagen Kastrup International Airport Copenhagen, Denmark
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
22:15 → 23:25 1h 10min
FDE Forde Airport Forde, Norwega
WIDEROE
22:15 → 23:25 1h 10min
HOV Orsta Volda Airport Orsta, Norwega
WIDEROE
22:20 → 23:10 50min
BGO Bergen Airport Bergen, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
22:25 → 23:50 1h 25min
BOO Bodo Airport Bodo, Norwega
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES
22:25 → 23:15 50min
KRS Kristiansand Airport Kristiansand, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
22:25 → 23:25 1h 00min
MOL Molde Airport Molde, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
22:30 → 23:25 2h 55min
KEF Reykjavik Keflavik International Airport Reykjavik, Iceland
ICELANDAIR
22:55 → 23:50 55min
TRD Trondheim Vaernes Airport Trondheim, Norwega
NORWEGIAN AIR SHUTTLE
23:15 → 00:10 55min
ARN Stockholm Arlanda Airport Stockholm, Sweden
SAS SCANDINAVIAN AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog