HAK Haikou Meilan International Airport

impormasyon ng paglipad

00:40 → 02:05 1h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
9 AIR
01:25 → 04:55 4h 30min
CGK Jakarta Soekarno-Hatta International Airport Jakarta, Indonesiya
LION AIR
03:00 → 07:30 3h 30min
CJJ Cheongju International Airport Cheongju, Korea
EASTER JET
03:00 → 08:25 4h 25min
ICN Seoul Incheon International Airport Seoul, Korea
JEJU AIRLINES
06:00 → 07:10 1h 10min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:00 → 07:20 1h 20min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:20 → 07:35 1h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:20 → 08:50 2h 30min
CZX Changzhou Airport Changzhou, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
06:20 → 12:20 6h 00min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
06:25 → 09:30 3h 05min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
06:25 → 07:45 1h 20min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:30 → 08:30 2h 00min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
LUCKY AIR
06:30 → 07:40 1h 10min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHENZHEN DONGHAI AIRLINES
06:35 → 09:30 2h 55min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
06:40 → 09:55 3h 15min
SJW Shijiazhuang Zhengding International Airport Shijiazhuang, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:40 → 12:20 5h 40min
YKH Yingkou Airport Yingkou, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:45 → 08:55 2h 10min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:45 → 08:15 1h 30min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:45 → 11:55 5h 10min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:50 → 08:05 1h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
06:50 → 08:15 1h 25min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
06:55 → 11:45 4h 50min
INC Yinchuan Airport Yinchuan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
06:55 → 07:55 1h 00min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
07:00 → 14:05 7h 05min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:00 → 09:45 2h 45min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:00 → 08:15 1h 15min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:05 → 13:20 6h 15min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:05 → 08:50 1h 45min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:10 → 08:20 1h 10min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
07:15 → 09:15 2h 00min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:15 → 08:25 1h 10min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:15 → 12:55 5h 40min
TNA Jinan Airport Jinan, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:20 → 09:20 2h 00min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
07:20 → 14:15 6h 55min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
07:20 → 08:20 1h 00min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
TIANJIN AIRLINES
07:30 → 08:55 1h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:30 → 14:00 6h 30min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
07:30 → 09:50 2h 20min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
07:35 → 13:50 6h 15min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:35 → 10:15 2h 40min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:35 → 12:50 5h 15min
TAO Qingdao International Airport Qingdao, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:35 → 09:50 2h 15min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:40 → 10:30 2h 50min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
07:40 → 15:20 7h 40min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
07:40 → 11:00 3h 20min
SIN Singapore Changi International Airport Singapore, Singgapur
HAINAN AIRLINES
07:45 → 08:55 1h 10min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
07:50 → 09:45 1h 55min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
TIANJIN AIRLINES
07:55 → 12:35 4h 40min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
HAINAN AIRLINES
07:55 → 08:55 1h 00min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
HAINAN AIRLINES
08:00 → 09:20 1h 20min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
HAINAN AIRLINES
08:00 → 12:25 4h 25min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
08:00 → 11:35 3h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
HAINAN AIRLINES
08:05 → 09:55 1h 50min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:10 → 10:40 2h 30min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
08:15 → 10:45 2h 30min
LZH Liuzhou Airport Liuzhou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
08:15 → 11:55 3h 40min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:15 → 09:00 45min
ZHA Zhanjiang Airport Zhanjiang, Tsina
TIANJIN AIRLINES
08:20 → 10:25 2h 05min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:20 → 13:35 5h 15min
INC Yinchuan Airport Yinchuan, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:25 → 11:25 3h 00min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:30 → 09:55 1h 25min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
HAINAN AIRLINES
08:35 → 12:05 3h 30min
INC Yinchuan Airport Yinchuan, Tsina
HAINAN AIRLINES
08:35 → 11:50 3h 15min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:35 → 15:40 7h 05min
URC Urumqi Diwopu International Airport Urumqi, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:45 → 11:55 3h 10min
TNA Jinan Airport Jinan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
08:55 → 11:20 2h 25min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
HAINAN AIRLINES
08:55 → 14:50 5h 55min
UYN Yulin Airport Yulin, Tsina
HAINAN AIRLINES
09:00 → 10:15 1h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:00 → 11:15 2h 15min
WXN Wanzhou Wuqiao Airport Wanzhou, Tsina
GX AIRLINES
09:05 → 11:15 2h 10min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
HAINAN AIRLINES
09:05 → 12:30 3h 25min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
LUCKY AIR
09:05 → 10:45 1h 40min
KOW Ganzhou Airport Ganzhou, Tsina
LUCKY AIR
09:10 → 11:05 1h 55min
CGD Changde Taohuayuan Airport Changde, Tsina
GX AIRLINES
09:15 → 10:25 2h 10min
BKK Bangkok Suvarnabhumi International Airport Bangkok, Thailand
HAINAN AIRLINES
09:15 → 10:25 1h 10min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:20 → 12:20 3h 00min
JNG Jining Qufu Airport Jining, Tsina
GX AIRLINES
09:25 → 11:20 1h 55min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:25 → 15:05 5h 40min
HET Hohhot Baita International Airport Hohhot, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:30 → 10:40 1h 10min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:45 → 12:00 2h 15min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
09:45 → 15:40 5h 55min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
09:50 → 15:25 5h 35min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:50 → 11:35 1h 45min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:55 → 10:55 1h 00min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
GX AIRLINES
09:55 → 11:05 1h 10min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
10:00 → 15:15 5h 15min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
HAINAN AIRLINES
10:00 → 12:35 2h 35min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
HAINAN AIRLINES
10:05 → 16:20 6h 15min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
10:05 → 12:40 2h 35min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
10:05 → 16:20 6h 15min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
10:05 → 12:25 2h 20min
WNZ Wenzhou International Airport Wenzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
10:10 → 15:40 5h 30min
BAV Baotou Airport Baotou, Tsina
HAINAN AIRLINES
10:10 → 13:00 2h 50min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
10:25 → 15:45 5h 20min
HET Hohhot Baita International Airport Hohhot, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
10:25 → 12:10 1h 45min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
10:35 → 13:20 2h 45min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
DUTCH ANTILLS EXPRESS
10:40 → 13:00 2h 20min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
CHINA WEST AIR
10:40 → 12:30 1h 50min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
XIAMEN AIR
10:45 → 12:55 2h 10min
FOC Fuzhou International Airport Fuzhou, Tsina
FUZHOU AIRLINES
10:45 → 14:30 3h 45min
TSN Tianjin International Airport Tianjin, Tsina
SICHUAN AIRLINES
10:50 → 13:00 2h 10min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
HAINAN AIRLINES
10:50 → 12:05 1h 15min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
10:50 → 16:20 5h 30min
TSN Tianjin International Airport Tianjin, Tsina
HAINAN AIRLINES
11:20 → 18:10 6h 50min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
9 AIR
11:20 → 14:15 2h 55min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
9 AIR
11:30 → 15:10 3h 40min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
9 AIR
11:30 → 13:15 1h 45min
WGN Shaoyang Wugang Airport Shaoyang, Tsina
9 AIR
11:35 → 14:00 2h 25min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
XIAMEN AIR
11:35 → 12:30 55min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
11:40 → 14:40 3h 00min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
QINGDAO AIRLINES
11:40 → 14:35 2h 55min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
TIANJIN AIRLINES
11:45 → 14:50 3h 05min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
11:45 → 15:20 3h 35min
SIN Singapore Changi International Airport Singapore, Singgapur
TIGERAIR
11:50 → 12:45 55min
BHY Beihai Airport Beihai, Tsina
GABON AIRLINES
11:50 → 14:45 2h 55min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
GABON AIRLINES
11:55 → 18:00 6h 05min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
11:55 → 14:40 2h 45min
TXN Huangshan Tunxi International Airport Huangshan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
12:00 → 15:30 3h 30min
SIN Singapore Changi International Airport Singapore, Singgapur
JETSTAR ASIA
12:05 → 14:00 1h 55min
BFJ Bijie Airport Bijie, Tsina
CHINA EZPRESS
12:05 → 15:40 3h 35min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
CHINA EZPRESS
12:05 → 14:15 2h 10min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
12:05 → 17:00 4h 55min
TAO Qingdao International Airport Qingdao, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
12:10 → 14:35 2h 25min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
HAINAN AIRLINES
12:15 → 15:30 3h 15min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
SICHUAN AIRLINES
12:20 → 15:10 2h 50min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
HAINAN AIRLINES
12:25 → 15:05 2h 40min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
12:30 → 15:10 2h 40min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
12:30 → 13:35 1h 05min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
HAINAN AIRLINES
12:45 → 14:10 1h 25min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
12:50 → 16:45 3h 55min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
12:50 → 14:00 1h 10min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
12:55 → 16:50 3h 55min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
13:00 → 16:55 3h 55min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR CHINA
13:00 → 16:40 3h 40min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:05 → 14:10 1h 05min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
13:05 → 17:20 4h 15min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
13:10 → 17:30 4h 20min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
TIANJIN AIRLINES
13:10 → 14:45 1h 35min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
13:20 → 15:25 2h 05min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:20 → 17:45 4h 25min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
GX AIRLINES
13:20 → 15:20 2h 00min
LZO Luzhou Airport Luzhou, Tsina
GX AIRLINES
13:25 → 15:05 1h 40min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
13:25 → 18:30 5h 05min
SJW Shijiazhuang Zhengding International Airport Shijiazhuang, Tsina
HEBEI AIRLINES
13:25 → 15:15 1h 50min
ZYI Zunyi Xinzhou Airport Zunyi, Tsina
HEBEI AIRLINES
13:30 → 14:10 40min
ZHA Zhanjiang Airport Zhanjiang, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:30 → 16:05 2h 35min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:30 → 18:35 5h 05min
TAO Qingdao International Airport Qingdao, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:30 → 18:05 4h 35min
TNA Jinan Airport Jinan, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:35 → 15:00 1h 25min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
HONG KONG AIRLINES
13:45 → 18:25 4h 40min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:45 → 16:20 2h 35min
MIG Mianyang Airport Mianyang, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:45 → 16:35 2h 50min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
TIANJIN AIRLINES
13:50 → 20:40 6h 50min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
13:50 → 15:55 2h 05min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
13:55 → 15:50 1h 55min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
13:55 → 18:55 5h 00min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
14:00 → 15:10 1h 10min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
14:00 → 20:45 5h 45min
ICN Seoul Incheon International Airport Seoul, Korea
CHINA SOUTHERN AIRLINES
14:05 → 16:00 1h 55min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
HAINAN AIRLINES
14:05 → 18:55 4h 50min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
HAINAN AIRLINES
14:10 → 16:55 2h 45min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
14:30 → 19:10 4h 40min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
GX AIRLINES
14:30 → 17:00 2h 30min
WDS Shiyan Airport Shiyan, Tsina
GX AIRLINES
14:45 → 16:50 2h 05min
JGS Jinggangshan Airport Ji'an, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
14:45 → 19:35 4h 50min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
14:45 → 16:20 1h 35min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
14:55 → 21:15 6h 20min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
14:55 → 16:50 1h 55min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
HAINAN AIRLINES
14:55 → 17:05 2h 10min
WNZ Wenzhou International Airport Wenzhou, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
15:05 → 20:30 5h 25min
HET Hohhot Baita International Airport Hohhot, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
15:05 → 16:35 1h 30min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
15:05 → 19:50 4h 45min
LYI Linyi Airport Linyi, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
15:05 → 17:20 2h 15min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
15:10 → 18:15 3h 05min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
HAINAN AIRLINES
15:10 → 21:20 6h 10min
XNN Xining Caojiabao Airport Xining, Tsina
HAINAN AIRLINES
15:15 → 17:35 2h 20min
AQG Anqing Tianzhushan Airport Anqing, Tsina
HAINAN AIRLINES
15:15 → 21:25 6h 10min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
HAINAN AIRLINES
15:20 → 22:15 6h 55min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
FUZHOU AIRLINES
15:20 → 17:25 2h 05min
JJN Quanzhou International Airport Quanzhou, Tsina
XIAMEN AIR
15:20 → 21:05 5h 45min
TSN Tianjin International Airport Tianjin, Tsina
XIAMEN AIR
15:20 → 17:45 2h 25min
YIH Yichang Airport Yichang, Tsina
FUZHOU AIRLINES
15:25 → 19:10 3h 45min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
TIANJIN AIRLINES
15:25 → 16:55 1h 30min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
15:30 → 21:55 6h 25min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
LOONG AIR
15:30 → 17:50 2h 20min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
HAINAN AIRLINES
15:30 → 18:35 3h 05min
WUT Xinzhou Airport Xinzhou, Tsina
LOONG AIR
15:35 → 21:25 5h 50min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
HAINAN AIRLINES
15:35 → 17:50 2h 15min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
HAINAN AIRLINES
15:40 → 23:15 7h 35min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
XIAMEN AIR
15:40 → 18:20 2h 40min
LYA Luoyang Beijiao Airport Luoyang, Tsina
GX AIRLINES
15:40 → 17:30 1h 50min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
XIAMEN AIR
15:45 → 20:50 5h 05min
TNA Jinan Airport Jinan, Tsina
CHENGDU AIRLINES
15:45 → 17:55 2h 10min
WNZ Wenzhou International Airport Wenzhou, Tsina
CHENGDU AIRLINES
15:50 → 18:40 2h 50min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
15:50 → 21:45 5h 55min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
TIANJIN AIRLINES
16:00 → 17:10 1h 10min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
16:00 → 17:55 1h 55min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
SHENZHEN DONGHAI AIRLINES
16:00 → 20:55 4h 55min
NTG Nantong Xingdong Airport Nantong, Tsina
SHENZHEN DONGHAI AIRLINES
16:25 → 23:15 6h 50min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
16:25 → 18:40 2h 15min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
16:30 → 17:50 1h 20min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
DRAGONAIR
16:35 → 20:35 4h 00min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
HAINAN AIRLINES
16:40 → 18:45 2h 05min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
JIANGXI AIR
16:40 → 18:00 1h 20min
MFM Macau International Airport Macau, Macau SAR
HAINAN AIRLINES
16:45 → 18:55 2h 10min
FOC Fuzhou International Airport Fuzhou, Tsina
FUZHOU AIRLINES
16:45 → 19:35 2h 50min
HIA Huai'an Airport Huai'an, Tsina
SICHUAN AIRLINES
16:45 → 21:50 5h 05min
TSN Tianjin International Airport Tianjin, Tsina
SICHUAN AIRLINES
16:50 → 19:40 2h 50min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
16:50 → 22:50 6h 00min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
17:00 → 19:45 2h 45min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:05 → 19:20 2h 15min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
HAINAN AIRLINES
17:05 → 00:40 7h 35min
URC Urumqi Diwopu International Airport Urumqi, Tsina
HAINAN AIRLINES
17:10 → 19:55 2h 45min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:15 → 23:35 6h 20min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:15 → 20:20 3h 05min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:20 → 20:05 2h 45min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:20 → 19:50 2h 30min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
CHENGDU AIRLINES
17:20 → 23:30 6h 10min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:25 → 18:45 1h 20min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
AIR GUILIN
17:25 → 22:15 4h 50min
YNT Yantai International Airport Yantai, Tsina
AIR GUILIN
17:30 → 19:15 1h 45min
AVA Anshun Huangguoshu Airport Anshun, Tsina
9 AIR
17:30 → 21:55 4h 25min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
9 AIR
17:35 → 20:15 2h 40min
FUG Fuyang Xiguan Airport Fuyang, Tsina
GX AIRLINES
17:40 → 20:35 2h 55min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
HAINAN AIRLINES
17:45 → 19:20 1h 35min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
17:45 → 23:20 5h 35min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
TIANJIN AIRLINES
17:55 → 20:35 2h 40min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:55 → 00:10 6h 15min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
18:05 → 20:35 2h 30min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
AIR CHINA
18:10 → 20:15 2h 05min
FOC Fuzhou International Airport Fuzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
18:10 → 20:25 2h 15min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
HAINAN AIRLINES
18:20 → 23:05 4h 45min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
SHENZHEN DONGHAI AIRLINES
18:20 → 19:25 1h 05min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
SHENZHEN DONGHAI AIRLINES
18:25 → 19:55 1h 30min
FUO Foshan Shadi Airport Foshan, Tsina
CHINA UNITED AIRLINES
18:35 → 19:45 1h 10min
LZH Liuzhou Airport Liuzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:35 → 23:05 4h 30min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:40 → 20:05 1h 25min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
QINGDAO AIRLINES
18:40 → 21:15 2h 35min
MIG Mianyang Airport Mianyang, Tsina
URUMQI AIR
18:40 → 00:10 5h 30min
TAO Qingdao International Airport Qingdao, Tsina
QINGDAO AIRLINES
18:40 → 02:00 7h 20min
URC Urumqi Diwopu International Airport Urumqi, Tsina
URUMQI AIR
18:45 → 20:10 1h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
18:45 → 19:40 1h 55min
VTE Wattay International Airport Vientiane, Laos
HAINAN AIRLINES
18:50 → 19:50 1h 00min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
HEBEI AIRLINES
18:50 → 22:30 3h 40min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:50 → 23:50 5h 00min
SJW Shijiazhuang Zhengding International Airport Shijiazhuang, Tsina
HEBEI AIRLINES
18:55 → 06:20 9h 25min
MEL Melbourne Airport Melbourne, Coral Sea Islands
HAINAN AIRLINES
18:55 → 20:30 1h 35min
MXZ Meixian Airport Meixian, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
18:55 → 22:45 3h 50min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR CHINA
18:55 → 00:35 5h 40min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
19:00 → 20:05 1h 05min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
HAINAN AIRLINES
19:00 → 00:40 5h 40min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
HAINAN AIRLINES
19:05 → 20:20 2h 45min
MDL Mandalay International Airport Mandalay, Myanmar
HAINAN AIRLINES
19:10 → 23:05 3h 55min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
19:10 → 21:25 2h 15min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
19:15 → 00:05 4h 50min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
19:15 → 00:30 5h 15min
TSN Tianjin International Airport Tianjin, Tsina
TIANJIN AIRLINES
19:15 → 21:15 2h 00min
YIC Yichun Mingyueshan Airport Yichun, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
19:15 → 22:00 2h 45min
YTY Yangzhou Taizhou Airport Yangzhou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
19:20 → 22:10 2h 50min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
19:25 → 22:15 2h 50min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
19:30 → 21:20 1h 50min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
19:30 → 00:05 4h 35min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
19:35 → 21:20 1h 45min
WMT Renhuai Maotai Airport Zunyi, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
19:35 → 23:45 4h 10min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
19:40 → 22:10 2h 30min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
HAINAN AIRLINES
19:40 → 21:10 1h 30min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
TIANJIN AIRLINES
19:45 → 22:10 2h 25min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
19:55 → 22:40 2h 45min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
AIR CHINA
20:00 → 23:20 3h 20min
TSN Tianjin International Airport Tianjin, Tsina
TIANJIN AIRLINES
20:15 → 22:05 1h 50min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
LUCKY AIR
20:15 → 23:55 3h 40min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
HAINAN AIRLINES
20:20 → 22:25 2h 05min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
SICHUAN AIRLINES
20:20 → 00:50 4h 30min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
SICHUAN AIRLINES
20:25 → 21:45 1h 20min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
HONG KONG AIRLINES
20:30 → 00:20 3h 50min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
20:35 → 23:30 2h 55min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
20:40 → 21:45 1h 05min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
HAINAN AIRLINES
20:50 → 23:40 2h 50min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
20:55 → 23:40 2h 45min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
21:00 → 22:10 1h 10min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
21:00 → 00:25 4h 25min
CGK Jakarta Soekarno-Hatta International Airport Jakarta, Indonesiya
SRIWIJAYA AIR
21:00 → 22:05 1h 05min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
GX AIRLINES
21:05 → 23:20 2h 15min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
SICHUAN AIRLINES
21:10 → 23:20 2h 10min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
HAINAN AIRLINES
21:15 → 23:30 2h 15min
FOC Fuzhou International Airport Fuzhou, Tsina
XIAMEN AIR
21:15 → 22:20 1h 05min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
TIANJIN AIRLINES
21:50 → 00:25 2h 35min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
22:10 → 01:45 3h 35min
HET Hohhot Baita International Airport Hohhot, Tsina
AIR CHINA
22:15 → 23:40 2h 25min
UTP U-Tapao International Airport U-Tapao, Thailand
THAI AIRASIA
22:25 → 23:40 1h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
22:30 → 00:05 1h 35min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
HONG KONG AIRLINES
22:50 → 00:50 2h 00min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
HAINAN AIRLINES
22:55 → 01:30 2h 35min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
23:00 → 01:05 2h 05min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
HAINAN AIRLINES
23:10 → 00:25 1h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
23:20 → 01:35 2h 15min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
CHINA WEST AIR
23:25 → 01:35 2h 10min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
23:30 → 00:45 1h 15min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
23:35 → 00:50 1h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
23:35 → 00:50 1h 15min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
23:55 → 01:20 1h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog