TAO Qingdao International Airport

impormasyon ng paglipad

06:25 → 08:40 2h 15min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
06:30 → 12:45 6h 15min
JHG Jinghong Airport Jinghong, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:30 → 11:15 4h 45min
LNL Longnan Chengzhou Airport Longnan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:30 → 08:15 1h 45min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:30 → 08:50 2h 20min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:30 → 10:05 3h 35min
YBP Yibin Airport Yibin, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:35 → 11:45 5h 10min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:35 → 09:00 2h 25min
WUS Wuyishan Airport Wuyishan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:40 → 09:40 3h 00min
INC Yinchuan Airport Yinchuan, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:40 → 11:30 4h 50min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:45 → 08:30 1h 45min
HSN Zhoushan Putuoshan Airport Zhoushan, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:45 → 11:10 4h 25min
JJN Quanzhou International Airport Quanzhou, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:45 → 09:20 2h 35min
JMU Jiamusi Dongjiao Airport Jiamusi, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:45 → 12:35 5h 50min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:45 → 08:15 1h 30min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:50 → 08:55 2h 05min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:50 → 08:45 1h 55min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:50 → 13:00 6h 10min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:50 → 08:30 1h 40min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:50 → 12:10 5h 20min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:50 → 08:55 2h 05min
TXN Huangshan Tunxi International Airport Huangshan, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:50 → 11:20 4h 30min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
06:55 → 08:40 1h 45min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
06:55 → 08:55 2h 00min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
QINGDAO AIRLINES
06:55 → 11:45 4h 50min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
06:55 → 09:40 2h 45min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:00 → 08:05 1h 05min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:00 → 10:40 3h 40min
MDG Mudanjiang Hailang Airport Mudanjiang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:00 → 09:35 2h 35min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:05 → 08:55 1h 50min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
QINGDAO AIRLINES
07:05 → 09:00 1h 55min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:05 → 12:30 5h 25min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:05 → 08:40 1h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:10 → 08:55 1h 45min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:10 → 10:50 3h 40min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
07:10 → 12:10 5h 00min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:10 → 13:10 6h 00min
SYX Sanya International Airport Sanya, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:10 → 09:30 2h 20min
WDS Shiyan Airport Shiyan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:10 → 09:20 2h 10min
YCU Yuncheng Guangong Airport Yuncheng, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
07:15 → 09:10 1h 55min
DAT Datong Airport Datong, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:15 → 11:50 4h 35min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:15 → 09:05 1h 50min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:15 → 13:45 6h 30min
URC Urumqi Diwopu International Airport Urumqi, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:20 → 09:00 1h 40min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
07:20 → 09:35 2h 15min
YNJ Yanji International Airport Yanji, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:25 → 09:25 2h 00min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:25 → 08:55 1h 30min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
07:30 → 09:10 1h 40min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:30 → 09:40 2h 10min
SQD Shangrao Sanqingshan Airport Shangrao, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:30 → 12:20 4h 50min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:35 → 09:25 1h 50min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:35 → 09:10 1h 35min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
07:35 → 15:05 7h 30min
KRL Korla Airport Korla, Tsina
SHANDONG AIRLINES
07:45 → 09:25 1h 40min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
07:45 → 13:10 5h 25min
KWL Guilin Liangjiang International Airport Guilin, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
07:55 → 09:30 1h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR CHINA
08:00 → 12:30 4h 30min
INC Yinchuan Airport Yinchuan, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:00 → 09:55 1h 55min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:00 → 14:00 6h 00min
LZH Liuzhou Airport Liuzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:00 → 12:40 4h 40min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:00 → 10:00 2h 00min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:00 → 10:00 2h 00min
WNZ Wenzhou International Airport Wenzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:05 → 09:30 1h 25min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:05 → 09:45 1h 40min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
08:10 → 10:35 2h 25min
FOC Fuzhou International Airport Fuzhou, Tsina
XIAMEN AIR
08:10 → 13:55 5h 45min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
XIAMEN AIR
08:15 → 11:40 3h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
08:25 → 10:55 2h 30min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:30 → 10:05 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:35 → 09:30 55min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:35 → 13:00 4h 25min
JSJ Jiansanjiang Airport Jiansanjiang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:40 → 14:15 5h 35min
HAK Haikou Meilan International Airport Haikou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:40 → 10:20 1h 40min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:45 → 12:35 3h 50min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
08:50 → 11:55 3h 05min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:50 → 10:35 1h 45min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:50 → 14:10 5h 20min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
SHANDONG AIRLINES
08:55 → 10:40 1h 45min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
XIAMEN AIR
08:55 → 10:40 1h 45min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SPRING AIRLINES
09:00 → 15:15 6h 15min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
SHANDONG AIRLINES
09:00 → 12:25 3h 25min
WMT Renhuai Maotai Airport Zunyi, Tsina
SHANDONG AIRLINES
09:10 → 15:05 5h 55min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
QINGDAO AIRLINES
09:10 → 12:00 2h 50min
KOW Ganzhou Airport Ganzhou, Tsina
QINGDAO AIRLINES
09:20 → 12:50 3h 30min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
09:30 → 12:05 1h 35min
ICN Seoul Incheon International Airport Seoul, Korea
T'WAY AIRLINES
09:40 → 11:25 1h 45min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
09:40 → 11:35 1h 55min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
09:40 → 15:25 5h 45min
SYX Sanya International Airport Sanya, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
09:40 → 11:10 1h 30min
WUX Wuxi Airport Wuxi, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
09:40 → 14:55 5h 15min
ZYI Zunyi Xinzhou Airport Zunyi, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
09:50 → 11:25 1h 35min
DDG Dandong Langtou Airport Dandong, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
09:55 → 17:45 7h 50min
AKU Aksu Airport Aksu, Tsina
SHANDONG AIRLINES
09:55 → 11:35 1h 40min
CIF Chifeng Airport Chifeng, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
09:55 → 12:50 2h 55min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
QINGDAO AIRLINES
09:55 → 17:10 7h 15min
URC Urumqi Diwopu International Airport Urumqi, Tsina
QINGDAO AIRLINES
09:55 → 12:15 2h 20min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:00 → 11:35 1h 35min
HFE Hefei Xinqiao International Airport Hefei, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:00 → 15:05 5h 05min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:05 → 13:20 3h 15min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
AIR CHINA
10:10 → 11:45 1h 35min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
10:15 → 11:10 55min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
TIANJIN AIRLINES
10:15 → 12:10 1h 55min
YNJ Yanji International Airport Yanji, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
10:25 → 12:05 1h 40min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
10:30 → 12:20 1h 50min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:30 → 12:45 2h 15min
HET Hohhot Baita International Airport Hohhot, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:40 → 12:40 2h 00min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
10:45 → 12:30 1h 45min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:45 → 13:50 3h 05min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
10:50 → 12:25 1h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:50 → 12:40 1h 50min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
10:50 → 13:40 2h 50min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
XIAMEN AIR
10:55 → 12:05 1h 10min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
SHANDONG AIRLINES
10:55 → 13:15 2h 20min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
AIR CHINA
11:00 → 12:35 1h 35min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
11:05 → 12:40 1h 35min
NTG Nantong Xingdong Airport Nantong, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
11:05 → 12:40 1h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR CHINA
11:25 → 12:20 55min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
11:25 → 14:45 3h 20min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
11:30 → 14:55 3h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
11:30 → 13:30 2h 00min
WNZ Wenzhou International Airport Wenzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
11:40 → 13:20 1h 40min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
11:45 → 13:50 2h 05min
DQA Daqing Sartu Airport Daqing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
11:50 → 13:35 1h 45min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
11:55 → 13:50 1h 55min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
11:55 → 13:35 1h 40min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
11:55 → 16:45 4h 50min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
12:00 → 13:45 1h 45min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
12:00 → 13:45 1h 45min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
12:00 → 17:10 5h 10min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
12:10 → 15:35 3h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
12:15 → 13:50 1h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR CHINA
12:15 → 14:00 1h 45min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
XIAMEN AIR
12:25 → 14:55 2h 30min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
XIAMEN AIR
12:30 → 18:05 5h 35min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
12:30 → 14:30 2h 00min
XAI Xinyang Minggang Airport Xinyang, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
12:35 → 15:25 1h 50min
PUS Busan International Airport Busan, Korea
AIR BUSAN
12:40 → 15:10 2h 30min
NDG Qiqihar Sanjiazi Airport Qiqihar, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
12:45 → 17:45 5h 00min
KWE guiyang International Airport Guiyang, Tsina
CHENGDU AIRLINES
12:45 → 15:15 2h 30min
YYA Yueyang Sanhe Airport Yueyang, Tsina
CHENGDU AIRLINES
12:50 → 16:15 3h 25min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
13:00 → 16:00 3h 00min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:00 → 14:35 1h 35min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:05 → 15:55 2h 50min
ENH Enshi Xujiaping Airport Enshi, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:05 → 14:45 1h 40min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:05 → 18:35 5h 30min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:05 → 14:35 1h 30min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:10 → 15:45 2h 35min
INC Yinchuan Airport Yinchuan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:10 → 17:35 4h 25min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:15 → 15:15 2h 00min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
13:15 → 14:50 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
13:15 → 15:45 2h 30min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
SHANDONG AIRLINES
13:20 → 15:15 1h 55min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:20 → 15:20 2h 00min
SQJ Sangming Airport Sangming, Tsina
SPRING AIRLINES
13:20 → 17:45 4h 25min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
SPRING AIRLINES
13:25 → 16:40 3h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
13:25 → 15:50 2h 25min
FOC Fuzhou International Airport Fuzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:25 → 15:45 2h 20min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
HAINAN AIRLINES
13:25 → 18:20 4h 55min
ZUH Zhuhai Jinwan Airport Zhuhai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:30 → 15:00 1h 30min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:30 → 15:40 2h 10min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
13:35 → 15:25 1h 50min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:35 → 16:25 2h 50min
HLD Hailar Airport Hailar, Tsina
AIR ALPS AVIATION
13:35 → 14:55 1h 20min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:35 → 17:40 4h 05min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:40 → 15:20 1h 40min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
SHANDONG AIRLINES
13:40 → 18:00 4h 20min
SWA Shantou Airport Shantou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
14:00 → 17:10 3h 10min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
14:00 → 19:10 5h 10min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
GX AIRLINES
14:00 → 16:00 2h 00min
XFN Xiangyang Liuji Airport Xiangyang, Tsina
GX AIRLINES
14:05 → 19:40 5h 35min
HAK Haikou Meilan International Airport Haikou, Tsina
HAINAN AIRLINES
14:05 → 15:50 1h 45min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
14:05 → 17:55 3h 50min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
14:05 → 16:20 2h 15min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
HAINAN AIRLINES
14:10 → 15:35 1h 25min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
14:10 → 16:35 2h 25min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
SHANDONG AIRLINES
14:20 → 17:35 3h 15min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
14:25 → 19:40 5h 15min
HAK Haikou Meilan International Airport Haikou, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
14:25 → 16:25 2h 00min
KHN Nanchang Changbei International Airport Nanchang, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
14:30 → 16:50 2h 20min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
SHANDONG AIRLINES
14:50 → 16:20 1h 30min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
14:55 → 15:55 1h 00min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
SHANDONG AIRLINES
14:55 → 18:30 3h 35min
DQA Daqing Sartu Airport Daqing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
15:00 → 18:25 3h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
15:00 → 16:40 1h 40min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
15:05 → 17:10 2h 05min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
XIAMEN AIR
15:10 → 17:25 2h 15min
HET Hohhot Baita International Airport Hohhot, Tsina
XIAMEN AIR
15:15 → 17:45 2h 30min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
15:20 → 17:15 1h 55min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
15:20 → 18:40 3h 20min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
15:25 → 19:00 3h 35min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
15:25 → 17:00 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
15:25 → 17:10 1h 45min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
15:30 → 17:10 1h 40min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
15:30 → 17:15 1h 45min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
15:40 → 17:25 1h 45min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
XIAMEN AIR
16:00 → 19:25 3h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
SHANDONG AIRLINES
16:00 → 18:20 2h 20min
HET Hohhot Baita International Airport Hohhot, Tsina
TIANJIN AIRLINES
16:00 → 17:55 1h 55min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
SHANDONG AIRLINES
16:05 → 17:45 1h 40min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
16:05 → 17:40 1h 35min
WUX Wuxi Airport Wuxi, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
16:10 → 19:35 3h 25min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHANDONG AIRLINES
16:15 → 18:05 1h 50min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
16:15 → 19:05 2h 50min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
SHANDONG AIRLINES
16:30 → 19:15 2h 45min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
QINGDAO AIRLINES
16:35 → 17:55 1h 20min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
16:50 → 20:25 3h 35min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
16:50 → 19:20 2h 30min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
16:55 → 19:00 2h 05min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
16:55 → 18:30 1h 35min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
17:05 → 18:25 1h 20min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
17:15 → 18:50 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:15 → 18:50 1h 35min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
17:20 → 19:50 1h 30min
ICN Seoul Incheon International Airport Seoul, Korea
QINGDAO AIRLINES
17:20 → 19:00 1h 40min
PKX Daxing International Airport Beijing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
17:45 → 18:55 1h 10min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
17:50 → 19:40 1h 50min
AQG Anqing Tianzhushan Airport Anqing, Tsina
QINGDAO AIRLINES
17:50 → 23:30 5h 40min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
QINGDAO AIRLINES
17:50 → 20:05 2h 15min
MDG Mudanjiang Hailang Airport Mudanjiang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
17:55 → 21:15 3h 20min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
SHANDONG AIRLINES
18:00 → 21:15 3h 15min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
18:10 → 20:35 2h 25min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
18:15 → 20:05 1h 50min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:20 → 20:05 1h 45min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:25 → 21:05 2h 40min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:30 → 20:45 2h 15min
JDZ Jingdezhen Luojia Airport Jingdezhen, Tsina
SHANDONG AIRLINES
18:30 → 00:25 5h 55min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
SHANDONG AIRLINES
18:30 → 21:30 3h 00min
LHW Lanzhou Zhongchuan Airport Lanzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:35 → 21:00 2h 25min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
18:40 → 22:05 3h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
18:40 → 23:55 5h 15min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
GX AIRLINES
18:40 → 20:35 1h 55min
NNY Nanyang Airport Nanyang, Tsina
GX AIRLINES
18:45 → 21:55 3h 10min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
QINGDAO AIRLINES
18:50 → 20:35 1h 45min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:50 → 22:10 3h 20min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
18:55 → 22:15 3h 20min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
18:55 → 22:10 3h 15min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
SICHUAN AIRLINES
19:00 → 20:40 1h 40min
HSN Zhoushan Putuoshan Airport Zhoushan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
19:00 → 23:15 4h 15min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
SHANDONG AIRLINES
19:00 → 21:05 2h 05min
YIW Yiwu Airport Yiwu, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
19:05 → 22:30 3h 25min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
HAINAN AIRLINES
19:10 → 20:45 1h 35min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
19:10 → 21:45 2h 35min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
XIAMEN AIR
19:15 → 20:45 1h 30min
HDG Handan Airport Handan, Tsina
SHANDONG AIRLINES
19:15 → 21:00 1h 45min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
19:30 → 21:05 1h 35min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
SHANDONG AIRLINES
19:30 → 01:00 5h 30min
URC Urumqi Diwopu International Airport Urumqi, Tsina
SHANDONG AIRLINES
19:35 → 21:15 1h 40min
SHA Shanghai Hongqiao International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
19:40 → 21:15 1h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
19:45 → 01:45 6h 00min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
LUCKY AIR
19:45 → 22:20 2h 35min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
LUCKY AIR
19:50 → 21:25 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
20:00 → 23:20 3h 20min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
20:00 → 20:55 55min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
SHANDONG AIRLINES
20:05 → 22:05 2h 00min
CGQ Changchun International Airport Changchun, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
20:05 → 01:50 5h 45min
HAK Haikou Meilan International Airport Haikou, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
20:05 → 21:35 1h 30min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
20:05 → 22:25 2h 20min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
20:10 → 23:35 3h 25min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
20:10 → 23:15 3h 05min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
20:20 → 22:45 2h 25min
FOC Fuzhou International Airport Fuzhou, Tsina
XIAMEN AIR
20:25 → 22:00 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
QINGDAO AIRLINES
20:30 → 22:05 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
20:35 → 22:35 2h 00min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
20:35 → 22:10 1h 35min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR CHINA
20:40 → 21:55 1h 15min
CZX Changzhou Airport Changzhou, Tsina
SICHUAN AIRLINES
20:40 → 01:55 5h 15min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
SICHUAN AIRLINES
20:45 → 00:15 3h 30min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
20:50 → 00:45 3h 55min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
21:00 → 23:55 2h 55min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
21:00 → 21:55 55min
DLC Dalian International Airport Dalian, Tsina
QINGDAO AIRLINES
21:00 → 22:35 1h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SHANDONG AIRLINES
21:00 → 00:20 3h 20min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
SHENZHEN AIRLINES
21:05 → 22:30 1h 25min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
21:10 → 23:15 2h 05min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
21:10 → 00:55 3h 45min
KMG Kunming International Airport Kunming, Tsina
AIR ALPS AVIATION
21:10 → 23:50 2h 40min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
XIAMEN AIR
21:15 → 23:55 2h 40min
CSX Changsha International Airport Changsha, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
21:15 → 22:45 1h 30min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
21:35 → 23:50 2h 15min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
XIAMEN AIR
22:00 → 01:15 3h 15min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
SHANDONG AIRLINES
22:00 → 23:45 1h 45min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
22:00 → 00:20 2h 20min
XIY Xi an Xianyang International Airport Xi'an, Tsina
SICHUAN AIRLINES
22:05 → 00:30 2h 25min
JJN Quanzhou International Airport Quanzhou, Tsina
XIAMEN AIR
22:05 → 23:40 1h 35min
SHE Shenyang International Airport Shenyang, Tsina
QINGDAO AIRLINES
22:05 → 23:40 1h 35min
WUX Wuxi Airport Wuxi, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
22:10 → 00:05 1h 55min
HRB Harbin International Airport Harbin, Tsina
SHANDONG AIRLINES
22:20 → 01:35 3h 15min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
BEIJING CAPITAL AIRLINES
22:50 → 01:55 3h 05min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
SICHUAN AIRLINES
22:50 → 01:00 2h 10min
DQA Daqing Sartu Airport Daqing, Tsina
CHINA SOUTHERN AIRLINES
22:55 → 00:20 1h 25min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
22:55 → 00:25 1h 30min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
JUNEYAO AIRLINES
23:40 → 01:10 1h 30min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
YANGTZE RIVER EXPRESS

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog