1
06:38 - 06:50
12min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
2
06:28 - 06:50
22min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
3
06:26 - 06:50
24min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  1. 1
    06:38 - 06:50
    12min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    06:38 Grefsenveien
    Tram Line 11
    Patungong Kjelsas 
    (2min
    06:40 06:40 Storo[Tram]
    Maglakad( 5min
    06:45 06:47 Storo
    T-bane Line 4(Vestli-Bergkrystallen)
    Patungong Vestli 
    (3min
    06:50 Loren
  2. 2
    06:28 - 06:50
    22min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    06:28 Grefsenveien
    Tram Line 12
    Patungong Kjelsas 
    (2min
    06:30 06:30 Storo[Tram]
    Maglakad( 5min
    06:35 06:47 Storo
    T-bane Line 4(Vestli-Bergkrystallen)
    Patungong Vestli 
    (3min
    06:50 Loren
  3. 3
    06:26 - 06:50
    24min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    06:26 Grefsenveien
    Tram Line 13
    Patungong Grefsen station 
    (2min
    06:28 06:28 Storo[Tram]
    Maglakad( 5min
    06:33 06:47 Storo
    T-bane Line 4(Vestli-Bergkrystallen)
    Patungong Vestli 
    (3min
    06:50 Loren
cntlog