YXY Erik Nielsen Whitehorse International Airport

impormasyon ng paglipad

06:00 → 08:15 2h 15min
YVR Vancouver International Airport Vancouver, Canada
AIR CANADA
07:30 → 11:10 3h 40min
YVR Vancouver International Airport Vancouver, Canada
AIR NORTH
07:30 → 09:55 2h 25min
YYJ Victoria International Airport Victoria, Canada
AIR NORTH
08:30 → 09:40 1h 10min
YDA Dawson City Airport Dawson City, Canada
AIR NORTH
08:30 → 12:30 3h 00min
YEV Inuvik Mike Zubko Airport Inuvik, Canada
AIR NORTH
08:30 → 12:40 4h 10min
YOC Old Crow Airport Old Crow, Canada
AIR NORTH
16:10 → 18:25 2h 15min
YVR Vancouver International Airport Vancouver, Canada
AIR CANADA
16:30 → 20:25 3h 55min
YLW Kelowna International Airport Kelowna, Canada
AIR NORTH
16:30 → 18:45 2h 15min
YVR Vancouver International Airport Vancouver, Canada
AIR NORTH

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

cntlog