MFM Macau International Airport

impormasyon ng paglipad

00:15 → 02:15 2h 00min
CRK Clark International Airport Clark, Pilipinas
CEBU PACIFIC AIR
01:55 → 06:20 3h 25min
PUS Busan International Airport Busan, Korea
AIR BUSAN
08:00 → 10:50 2h 50min
CGO Zhengzhou International Airport Zhengzhou, Tsina
AIR MACAU
08:10 → 11:10 3h 00min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR MACAU
08:20 → 11:25 3h 05min
TSN Tianjin International Airport Tianjin, Tsina
AIR MACAU
08:30 → 11:00 2h 30min
CKG Chongqing International Airport Chongqing, Tsina
AIR MACAU
08:45 → 10:15 1h 30min
NNG Nanning International Airport Nanning, Tsina
AIR MACAU
09:10 → 11:25 2h 15min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
AIR MACAU
10:30 → 12:05 1h 35min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
JAMBOJET
10:50 → 12:45 2h 55min
DMK Don Mueang International Airport Bangkok, Thailand
THAI AIRASIA
11:50 → 13:30 1h 40min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
EVA AIRWAYS
11:55 → 15:10 3h 15min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR MACAU
12:10 → 14:35 2h 25min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
AIR MACAU
12:20 → 14:20 3h 00min
BKK Bangkok Suvarnabhumi International Airport Bangkok, Thailand
THAI SMILE
12:20 → 14:40 2h 20min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
AIR MACAU
12:40 → 14:15 1h 35min
RMQ Taichung Airport Taichung, Taywan
EVA AIRWAYS
12:50 → 14:55 2h 05min
NGB Ningbo International Airport Ningbo, Tsina
AIR MACAU
12:55 → 15:25 2h 30min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
AIR MACAU
13:10 → 15:40 2h 30min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
AIR MACAU
13:15 → 14:55 1h 40min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
EVA AIRWAYS
13:25 → 15:55 2h 30min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
SHANGHAI AIRLINES
13:55 → 16:20 2h 25min
CZX Changzhou Airport Changzhou, Tsina
AIR MACAU
14:15 → 16:10 2h 55min
DMK Don Mueang International Airport Bangkok, Thailand
THAI AIRASIA
15:30 → 18:50 3h 20min
PEK Beijing Capital International Airport Beijing, Tsina
AIR MACAU
15:45 → 18:40 2h 55min
TYN Taiyuan Wusu International Airport Taiyuan, Tsina
AIR MACAU
16:00 → 17:40 1h 40min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
JAMBOJET
16:40 → 18:45 2h 05min
WUH Wuhan International Airport Wuhan, Tsina
AIR CHINA
16:45 → 19:00 2h 15min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
16:50 → 19:00 2h 10min
MNL Manila Ninoy Aquino International Airport Manila, Pilipinas
PHILIPPINE AIRLINES
17:05 → 19:40 2h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
AIR MACAU
17:45 → 19:10 1h 25min
XMN Xiamen International Airport Xiamen, Tsina
AIR MACAU
17:55 → 19:50 2h 55min
DMK Don Mueang International Airport Bangkok, Thailand
THAI AIRASIA
18:10 → 20:05 1h 55min
WNZ Wenzhou International Airport Wenzhou, Tsina
AIR MACAU
18:35 → 20:00 1h 25min
KHH Kaohsiung International Airport Kaohsiung, Taywan
EVA AIRWAYS
19:05 → 20:50 1h 45min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
EVA AIRWAYS
19:30 → 21:40 3h 10min
CNX Chiang Mai International Airport Chiang Mai, Thailand
THAI AIRASIA
20:00 → 21:25 1h 25min
KHH Kaohsiung International Airport Kaohsiung, Taywan
EVA AIRWAYS
20:00 → 22:00 3h 00min
BKK Bangkok Suvarnabhumi International Airport Bangkok, Thailand
THAI SMILE
20:15 → 22:00 1h 45min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
EVA AIRWAYS
20:20 → 22:55 2h 35min
PVG Shanghai Pudong International Airport Shanghai, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
20:30 → 22:50 2h 20min
HGH Hangzhou International Airport Hangzhou, Tsina
AIR MACAU
21:25 → 00:05 2h 40min
CTU Chengdu International Airport Chengdu, Tsina
AIR MACAU
21:35 → 23:20 1h 45min
TPE Taipei Taiwan Taoyuan International Airport Taipei, Taywan
JAMBOJET
22:20 → 00:30 2h 10min
MNL Manila Ninoy Aquino International Airport Manila, Pilipinas
CEBU PACIFIC AIR
22:40 → 00:30 2h 50min
DMK Don Mueang International Airport Bangkok, Thailand
THAI AIRASIA

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog