RMQ Taichung Airport

impormasyon ng paglipad

07:00 → 07:45 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
UNI AIR
07:20 → 08:25 1h 05min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
MANDARIN AIRLINES
07:40 → 08:25 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
08:00 → 09:05 1h 05min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
UNI AIR
08:20 → 09:05 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
08:30 → 09:10 40min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
UNI AIR
08:30 → 10:30 2h 00min
CAN Guangzhou International Airport Guangzhou, Tsina
UNI AIR
09:00 → 10:05 1h 05min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
UNI AIR
09:40 → 10:25 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
UNI AIR
10:05 → 11:00 55min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
MANDARIN AIRLINES
10:40 → 11:25 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
10:50 → 12:30 1h 40min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
HONG KONG EXPRESS AIRWAYS
11:00 → 13:10 2h 10min
NKG Nanjing International Airport Nanjing, Tsina
CHINA EASTERN AIRLINES
11:10 → 12:15 1h 05min
LZN Matsu Nangan Airport Nangan, Taywan
UNI AIR
11:40 → 12:25 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
12:20 → 13:05 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
UNI AIR
12:40 → 13:30 50min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
UNI AIR
13:20 → 14:05 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
13:30 → 14:25 55min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
MANDARIN AIRLINES
14:00 → 14:45 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
14:15 → 15:55 1h 40min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
HONG KONG EXPRESS AIRWAYS
14:30 → 15:15 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
14:40 → 15:45 1h 05min
LZN Matsu Nangan Airport Nangan, Taywan
UNI AIR
14:50 → 16:30 1h 40min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
DRAGONAIR
15:00 → 15:45 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
UNI AIR
15:20 → 17:00 1h 40min
MFM Macau International Airport Macau, Macau SAR
EVA AIRWAYS
15:40 → 16:45 1h 05min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
UNI AIR
15:45 → 18:15 3h 30min
SGN Ho Chi Minh City International Airport Ho Chi Minh City, Viet Nam
VIETJET AIR
16:00 → 17:05 1h 05min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
MANDARIN AIRLINES
16:30 → 18:10 1h 40min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
UNI AIR
16:45 → 17:30 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
17:20 → 19:10 2h 50min
HAN Hanoi International Airport Hanoi, Viet Nam
VIETJET AIR
17:30 → 18:35 1h 05min
KNH Kinmen Airport Kinmen, Taywan
UNI AIR
17:40 → 18:25 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
18:00 → 18:45 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
UNI AIR
19:00 → 19:45 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
UNI AIR
19:30 → 20:15 45min
MZG Magong Airport Magong, Taywan
MANDARIN AIRLINES
20:30 → 22:10 1h 40min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
HONG KONG EXPRESS AIRWAYS

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog