1
17:16 - 09:38
40h22min
Bilang ng mga paglilipat: 4
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. walk
  9.  > 
  10. train
  11.  > 
  12. train
  13.  > 
  14. train
  15.  > 
2
17:15 - 10:47
41h32min
Bilang ng mga paglilipat: 5
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. walk
  9.  > 
  10. train
  11.  > 
  12. walk
  13.  > 
  14. train
  15.  > 
  16. train
  17.  > 
  1. 1
    17:16 - 09:38
    40h22min
    Bilang ng mga paglilipat: 4
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. walk
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    12. train
    13.  > 
    14. train
    15.  > 
    17:16 濮阳 Puyang
    K7966/K7967 次 Train K7966/K7967
    Patungong 广州 Guangzhou
    (3h24min
    20:40 20:40 郑州 Zhengzhou
    Maglakad( 10min
    20:50 20:53 郑州火车站 Zhengzhou Railway Station
    郑州地铁1号线 Zhengzhou Metro Line 1
    Patungong 河南大学新区 New Campus of Henan University
    (26min
    21:19 21:19 郑州东站 Zhengzhou East Station
    Maglakad( 10min
    21:29 03:29 郑州东 Zhengzhoudong
    D921 次 Train D921
    Patungong 徐闻 Xuwen
    (9h55min
    13:24 19:54 湛江西 Zhanjiangxi
    Z384/Z385 次 Train Z384/Z385
    Patungong 三亚 Sanya
    (6h18min
    02:12 08:42 东方 Dongfang
    D7101/D7102 次 Train D7101/D7102
    Patungong 金月湾 Jinyuewan
    (56min
    09:38 凤凰机场 Fenghuang Airport
  2. 2
    17:15 - 10:47
    41h32min
    Bilang ng mga paglilipat: 5
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. walk
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    12. walk
    13.  > 
    14. train
    15.  > 
    16. train
    17.  > 
    17:15 濮阳 Puyang
    K7966/K7967 次 Train K7966/K7967
    Patungong 安阳 Anyang
    (1h14min
    18:29 00:59 安阳 Anyang
    K258 次 Train K258
    Patungong 北京 Beijing
    (1h13min
    02:12 08:42 石家庄 Shijiazhuang
    P97 次 Train P97
    Patungong 广州南 Guangzhounan
    (1min
    08:43 08:43 广州南 Guangzhounan
    Maglakad( 10min
    08:53 08:56 广州南站 Guangzhou South Railway Station
    广州地铁2号线 Guangzhou Metro Line 2
    Patungong 嘉禾望岗 Jiahewanggang
    (31min
    09:27 09:27 广州火车站 Guangzhou Railway Station
    Maglakad( 10min
    09:37 15:37 广州 Guangzhou
    Z384/Z385 次 Train Z384/Z385
    Patungong 三亚 Sanya
    (11h44min
    03:21 09:51 东方 Dongfang
    D7105/D7106 次 Train D7105/D7106
    Patungong 金月湾 Jinyuewan
    (56min
    10:47 凤凰机场 Fenghuang Airport
cntlog