1
06:40 - 07:45
1小时5分鐘
傳輸數: 2
  1.  > 
  2. ferry
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  10. walk
  11.  > 
2
06:32 - 07:49
1小时17分鐘
傳輸數: 1
  1.  > 
  2. ferry
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
3
06:40 - 08:01
1小时21分鐘
傳輸數: 2
  1.  > 
  2. ferry
  3.  > 
  4. ferry
  5.  > 
  6. walk
  7.  > 
  8. train
  9.  > 

無法找到費用的路線區域,將不會顯示包含這些區域費用的總金額。
  1. 1
    06:40 - 07:45
    1小时5分鐘
    傳輸數: 2
    1.  > 
    2. ferry
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    10. walk
    11.  > 
    06:40 รถไฟ 吞武裡火車站碼頭
    [ด่วนเจ้าพระยา]เรือด่วนพิเศษธงเหลือง 黃旗快遞(水上巴士)
    往วัดราชสิงขร 拉差信孔寺碼頭/河濱碼頭夜市
    (14分鐘
    06:54 06:56 สาทร(ตากสิน) 沙吞(鄭王橋)碼頭/Sathorn
    步行( 6分鐘
    07:02 07:05 สะพานตากสิน 鄭皇橋
    รถไฟฟ้าบีทีเอส สายสีลม 曼谷空鐵暗綠色是隆綫
    往สนามกีฬาแห่งชาติ 國家運動場
    (12分鐘
    07:17 07:21 สยาม 暹羅
    รถไฟฟ้าบีทีเอส สายสุขุมวิท 曼谷空鐵淺綠色素坤逸綫
    往สถานีห้าแยกลาดพร้าว Ha Yaek Lat Phrao
    (14分鐘
    THB 44.00
    07:35 07:35 หมอชิต 莫捷
    步行( 10分鐘
    07:45 สวนจตุจักร 乍都節公園
  2. 2
    06:32 - 07:49
    1小时17分鐘
    傳輸數: 1
    1.  > 
    2. ferry
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    06:32 รถไฟ 吞武裡火車站碼頭
    [ด่วนเจ้าพระยา]เรือด่วนพิเศษธงส้ม 橙色標志(水上巴士)
    往วัดราชสิงขร 拉差信孔寺碼頭/河濱碼頭夜市
    (18分鐘
    06:50 06:52 กรมการขนส่งทางน้ำ 海事局碼頭
    步行( 23分鐘
    07:15 07:18 หัวลำโพง/หัวลำโพง[รฟม.] 華喃峰[曼谷地鐵] 07:49 สวนจตุจักร 乍都節公園
  3. 3
    06:40 - 08:01
    1小时21分鐘
    傳輸數: 2
    1.  > 
    2. ferry
    3.  > 
    4. ferry
    5.  > 
    6. walk
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    06:40 รถไฟ 吞武裡火車站碼頭
    [ด่วนเจ้าพระยา]เรือด่วนพิเศษธงเหลือง 黃旗快遞(水上巴士)
    往วัดราชสิงขร 拉差信孔寺碼頭/河濱碼頭夜市
    (9分鐘
    06:49 06:58 ราชวงศ์ 拉差翁碼頭
    [ด่วนเจ้าพระยา]เรือด่วนพิเศษธงส้ม 橙色標志(水上巴士)
    往วัดราชสิงขร 拉差信孔寺碼頭/河濱碼頭夜市
    (2分鐘
    07:00 07:02 กรมการขนส่งทางน้ำ 海事局碼頭
    步行( 23分鐘
    07:25 07:30 หัวลำโพง/หัวลำโพง[รฟม.] 華喃峰[曼谷地鐵] 08:01 สวนจตุจักร 乍都節公園
cntlog