MPM Maputo International Airport

impormasyon ng paglipad

06:00 → 09:40 3h 40min
VXC Lichinga Airport Lichinga, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
06:00 → 08:35 2h 35min
APL Nampula Airport Nampula, Mozambique
ETHIOPIAN AIRLINES
06:00 → 10:00 4h 00min
POL Pemba Airport Pemba, Mozambique
ETHIOPIAN AIRLINES
06:00 → 08:10 2h 10min
APL Nampula Airport Nampula, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
06:00 → 07:35 1h 35min
BEW Beira Airport Beira, Mozambique
ETHIOPIAN AIRLINES
06:00 → 09:45 3h 45min
MNC nacala Airport nacala, Mozambique
ETHIOPIAN AIRLINES
06:10 → 07:55 1h 45min
TET Tete Airport Tete, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
06:10 → 07:55 1h 45min
TET Tete Airport Tete, Mozambique
FASTJET
06:50 → 08:00 1h 10min
JNB Johannesburg International Airport Johannesburg, Timog Africa
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
06:50 → 08:10 1h 20min
BEW Beira Airport Beira, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
06:50 → 08:10 1h 20min
BEW Beira Airport Beira, Mozambique
FASTJET
07:30 → 08:35 1h 05min
JNB Johannesburg International Airport Johannesburg, Timog Africa
SOUTH AFRICAN AIRWAYS
07:45 → 15:25 6h 40min
NBO Nairobi Jomo Kenyatta International Airport Nairobi, Kenya
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
07:45 → 10:15 2h 30min
POL Pemba Airport Pemba, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
07:45 → 13:15 4h 30min
DAR J.K. Nyerere International Airport Dar es Salaam, Tanzania
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
08:15 → 18:05 10h 50min
LIS Lisbon Airport Lisbon, Portugal
TAP PORTUGAL
11:10 → 12:30 1h 20min
VPY Chimoio Airport Chimoio, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
11:30 → 12:35 1h 05min
JNB Johannesburg International Airport Johannesburg, Timog Africa
SOUTH AFRICAN AIRWAYS
12:00 → 13:45 1h 45min
UEL Quelimane Airport Quelimane, Mozambique
FASTJET
12:00 → 13:45 1h 45min
UEL Quelimane Airport Quelimane, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
12:30 → 14:30 2h 00min
VNX Vilankulo Airport Vilankulo, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
12:30 → 13:25 55min
INH Inhambane Airport Inhambane, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
14:30 → 16:40 2h 10min
TET Tete Airport Tete, Mozambique
ETHIOPIAN AIRLINES
14:30 → 21:00 5h 30min
ADD Addis Abeba International Airport Addis Ababa, Etyopya
ETHIOPIAN AIRLINES
14:30 → 18:35 4h 05min
APL Nampula Airport Nampula, Mozambique
ETHIOPIAN AIRLINES
16:05 → 17:10 1h 05min
JNB Johannesburg International Airport Johannesburg, Timog Africa
SOUTH AFRICAN AIRWAYS
17:00 → 18:45 1h 45min
TET Tete Airport Tete, Mozambique
FASTJET
17:00 → 18:45 1h 45min
TET Tete Airport Tete, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
17:10 → 19:20 2h 10min
APL Nampula Airport Nampula, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
17:20 → 18:30 1h 10min
JNB Johannesburg International Airport Johannesburg, Timog Africa
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
17:25 → 18:45 1h 20min
BEW Beira Airport Beira, Mozambique
LAMMOZAMBIQUEAIRLINES
17:25 → 18:45 1h 20min
BEW Beira Airport Beira, Mozambique
FASTJET

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog