AKL Auckland International Airport

impormasyon ng paglipad

06:00 → 07:25 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
06:45 → 08:35 1h 50min
DUD Dunedin International Airport Dunedin, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
06:50 → 08:45 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
06:55 → 08:00 1h 05min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
07:00 → 08:05 1h 05min
NPE Hawke's Bay Airport Napier, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
07:00 → 08:55 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
07:15 → 08:25 1h 10min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
07:20 → 08:45 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
07:30 → 09:00 1h 30min
BHE Woodbourne Airport Blenheim, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
07:45 → 09:40 1h 55min
DUD Dunedin International Airport Dunedin, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
07:55 → 09:10 1h 15min
PMR Palmerston North International Airport Palmerston North, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
07:55 → 09:50 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:00 → 09:30 1h 30min
NSN Nelson Airport Nelson, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:00 → 08:45 45min
ROT Rotorua Airport Rotorua, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:00 → 09:25 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:05 → 08:55 50min
KKE Kerikeri Airport Kerikeri, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:15 → 08:55 40min
TRG Tauranga Airport Tauranga, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:20 → 10:15 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
08:25 → 09:30 1h 05min
GIS Gisborne Airport Gisborne, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:30 → 09:25 55min
NPL New Plymouth Airport New Plymouth, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:30 → 09:10 40min
WRE Whangarei Airport Whangarei, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:35 → 09:40 1h 05min
NPE Hawke's Bay Airport Napier, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:35 → 09:25 50min
TUO Taupo Airport Taupo, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
08:45 → 09:55 1h 10min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
09:00 → 10:25 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
09:10 → 10:50 3h 40min
SYD Sydney Kingsford Smith International Airport Sydney, Coral Sea Islands
AIR NEW ZEALAND
09:10 → 11:15 4h 05min
MEL Melbourne Airport Melbourne, Coral Sea Islands
AIR NEW ZEALAND
09:15 → 11:00 3h 45min
BNE Brisbane Airport Brisbane, Coral Sea Islands
AIR NEW ZEALAND
09:20 → 10:40 1h 20min
PPQ Kapiti Coast Airport Paraparaumu, Niyusiland
AIR CHATHAMS
09:30 → 10:15 45min
WHK Whakatane Airport Whakatane, Niyusiland
AIR CHATHAMS
09:30 → 11:25 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
09:45 → 10:45 1h 00min
WAG Wanganui Airport Wanganui, Niyusiland
AIR CHATHAMS
10:45 → 12:00 1h 15min
PMR Palmerston North International Airport Palmerston North, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
10:45 → 11:50 1h 05min
NPE Hawke's Bay Airport Napier, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
10:45 → 11:55 1h 10min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
11:00 → 12:20 1h 20min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
11:00 → 12:55 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
11:15 → 12:45 1h 30min
NSN Nelson Airport Nelson, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
11:30 → 12:55 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
11:45 → 13:40 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
12:00 → 13:30 1h 30min
NSN Nelson Airport Nelson, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
12:25 → 14:20 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
12:40 → 14:35 1h 55min
DUD Dunedin International Airport Dunedin, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
13:15 → 14:25 1h 10min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
13:35 → 15:25 1h 50min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
13:35 → 14:15 40min
TRG Tauranga Airport Tauranga, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
13:45 → 15:40 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
13:45 → 14:50 1h 05min
GIS Gisborne Airport Gisborne, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
14:00 → 14:45 45min
WHK Whakatane Airport Whakatane, Niyusiland
AIR CHATHAMS
14:05 → 15:30 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
14:10 → 21:00 10h 50min
SIN Singapore Changi International Airport Singapore, Singgapur
SINGAPORE AIRLINES
14:15 → 15:30 1h 15min
PMR Palmerston North International Airport Palmerston North, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
14:25 → 16:20 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
14:30 → 15:55 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
14:40 → 16:00 1h 20min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
14:45 → 15:50 1h 05min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
15:05 → 16:10 1h 05min
NPE Hawke's Bay Airport Napier, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
15:30 → 17:00 1h 30min
BHE Woodbourne Airport Blenheim, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
15:30 → 16:10 40min
TRG Tauranga Airport Tauranga, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
16:00 → 16:50 50min
NPL New Plymouth Airport New Plymouth, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
16:15 → 17:25 1h 10min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
16:15 → 19:25 3h 10min
DUD Dunedin International Airport Dunedin, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
16:25 → 17:15 50min
KKE Kerikeri Airport Kerikeri, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
16:25 → 17:05 40min
WRE Whangarei Airport Whangarei, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
16:25 → 18:30 4h 05min
MEL Melbourne Airport Melbourne, Coral Sea Islands
EMIRATES
16:25 → 17:30 1h 05min
NPE Hawke's Bay Airport Napier, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
16:25 → 04:30 20h 05min
DXB Dubai International Airport Dubai, United Arab Emirates
EMIRATES
17:20 → 19:15 1h 55min
ZQN Queenstown Airport Queenstown, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
17:25 → 18:55 1h 30min
NSN Nelson Airport Nelson, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
17:45 → 18:55 1h 10min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
17:45 → 18:35 50min
NPL New Plymouth Airport New Plymouth, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
18:00 → 19:15 1h 15min
PMR Palmerston North International Airport Palmerston North, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
18:35 → 19:40 1h 05min
WLG Wellington International Airport Wellington, Niyusiland
JETSTAR AIRWAYS
18:55 → 19:35 40min
TRG Tauranga Airport Tauranga, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
20:00 → 21:25 1h 25min
CHC Christchurch International Airport Christchurch, Niyusiland
AIR NEW ZEALAND
21:30 → 14:40 12h 10min
LAX Los Angeles International Airport Los Angeles, Estados Unidos
AIR NEW ZEALAND
21:35 → 05:30 11h 55min
SZX Shenzhen International Airport Shenzhen, Tsina
HAINAN AIRLINES
22:30 → 15:45 12h 15min
SFO San Francisco International Airport San Francisco, Estados Unidos
AIR NEW ZEALAND
23:25 → 04:15 3h 50min
APW Apia Faleolo Airport Apia, Samoa
POLYNESIAN LIMITED
23:35 → 07:05 11h 30min
HKG Hong Kong International Airport Hong Kong, Hong Kong
AIR NEW ZEALAND

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog