2021/03/03  12:00  Pag-alis
1
12:06 - 12:24
18min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
2
12:11 - 12:29
18min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
3
12:16 - 12:34
18min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  1. 1
    12:06 - 12:24
    18min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    12:06 Brandenburger Tor
    S2
    Patungong Bernau 
    (1min
    12:07 12:11 Friedrichstr.
    S7
    Patungong Ahrensfelde 
    (3min
    12:14 12:20 Alexanderplatz
    U5
    Patungong Hönow Honow
    (4min
    12:24 Strausberger Platz
  2. 2
    12:11 - 12:29
    18min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    12:11 Brandenburger Tor
    S25
    Patungong Hennigsdorf 
    (2min
    12:13 12:18 Friedrichstr.
    S3
    Patungong Erkner 
    (3min
    12:21 12:25 Alexanderplatz
    U5
    Patungong Hönow Honow
    (4min
    12:29 Strausberger Platz
  3. 3
    12:16 - 12:34
    18min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    12:16 Brandenburger Tor
    S2
    Patungong Bernau 
    (1min
    12:17 12:21 Friedrichstr.
    S7
    Patungong Ahrensfelde 
    (3min
    12:24 12:30 Alexanderplatz
    U5
    Patungong Hönow Honow
    (4min
    12:34 Strausberger Platz
cntlog