1
11:36 - 12:35
59min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. bus
  5.  > 
2
11:36 - 12:35
59min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. bus
  5.  > 
3
13:01 - 14:35
1h34min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. bus
  5.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    11:36 - 12:35
    59min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. bus
    5.  > 
    11:36 今治 Imabari
    いしづち Ishizuchi
    Patungong 松山(愛媛県) Matsuyama(Ehime)
    (34min
    JPY 970
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 530
    Upuang Nakareserba : JPY 1,290
    12:10 12:20 松山(愛媛県) Matsuyama(Ehime)
    連絡バス(松山空港-松山) Bus(Matsuyama Airport-Matsuyama)
    Patungong 松山空港 Matsuyama Airport
    (15min
    JPY 310
    12:35 松山空港 Matsuyama Airport
  2. 2
    11:36 - 12:35
    59min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. bus
    5.  > 
    11:36 今治 Imabari
    しおかぜ Shiokaze
    Patungong 松山(愛媛県) Matsuyama(Ehime)
    (34min
    JPY 970
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 530
    Upuang Nakareserba : JPY 1,290
    Luntiang Bagon : JPY 2,060
    12:10 12:20 松山(愛媛県) Matsuyama(Ehime)
    連絡バス(松山空港-松山) Bus(Matsuyama Airport-Matsuyama)
    Patungong 松山空港 Matsuyama Airport
    (15min
    JPY 310
    12:35 松山空港 Matsuyama Airport
  3. 3
    13:01 - 14:35
    1h34min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. bus
    5.  > 
    13:01 今治 Imabari
    JR予讃線(高松-松山) JR Yosan Line(Takamatsu-Matsuyama)
    Patungong 松山(愛媛県) Matsuyama(Ehime)
    (1h8min
    JPY 970
    14:09 14:20 松山(愛媛県) Matsuyama(Ehime)
    連絡バス(松山空港-松山) Bus(Matsuyama Airport-Matsuyama)
    Patungong 松山空港 Matsuyama Airport
    (15min
    JPY 310
    14:35 松山空港 Matsuyama Airport
cntlog