1
06:24 - 07:57
1h33min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. walk
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
2
06:24 - 08:03
1h39min
Bilang ng mga paglilipat: 4
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  10. walk
  11.  > 
  12. train
  13.  > 
  14. walk
  15.  > 
  16. train
  17.  > 
3
06:23 - 08:09
1h46min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. walk
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
4
06:47 - 08:21
1h34min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. walk
  9.  > 
  10. train
  11.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    06:24 - 07:57
    1h33min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. walk
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    06:24 烏丸御池 Karasumaoike
    京都市営烏丸線 Kyoto City Subway Karasuma Line
    Patungong 竹田(京都府) Takeda(Kyoto)
    (5min
    JPY 220
    06:29 06:44 京都 Kyoto
    JR東海道山陽本線快速 JR Tokaido San'yo Main Line Rapid
    Patungong 大阪 Osaka
    (57min
    JPY 1,100
    07:41 07:41 住吉(東海道本線) Sumiyoshi(Tokaido Line)
    Maglakad( 4min
    07:45 07:48 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    六甲アイランド線 Rokko Island Line
    Patungong マリンパーク Marine-Park
    (9min
    JPY 250
    07:57 アイランドセンター Island Center
  2. 2
    06:24 - 08:03
    1h39min
    Bilang ng mga paglilipat: 4
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    10. walk
    11.  > 
    12. train
    13.  > 
    14. walk
    15.  > 
    16. train
    17.  > 
    06:24 烏丸御池 Karasumaoike
    京都市営烏丸線 Kyoto City Subway Karasuma Line
    Patungong 竹田(京都府) Takeda(Kyoto)
    (1min
    JPY 220
    06:25 06:25 四条(京都市営) Shijo
    Maglakad( 5min
    06:30 06:37 烏丸 Karasuma
    阪急京都線快速急行 Hankyu Kyoto Line Rapid Express
    Patungong Osaka-Umeda(Hankyu Line) 
    (40min
    07:17 07:23 十三 Juso
    阪急神戸線特急 Hankyu Kobe Line Limited Express
    Patungong 神戸三宮〔阪急線〕 Kobe-sannomiya(Hankyu Line)
    (17min
    JPY 530
    07:40 07:40 岡本(兵庫県) Okamoto(Hyogo)
    Maglakad( 8min
    07:48 07:48 摂津本山 Settsumotoyama
    JR東海道山陽本線各停 JR Tokaido San'yo Main Line Local
    Patungong 神戸(兵庫県) Kobe(Hyogo)
    (2min
    JPY 130
    07:50 07:50 住吉(東海道本線) Sumiyoshi(Tokaido Line)
    Maglakad( 4min
    07:54 07:54 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    六甲アイランド線 Rokko Island Line
    Patungong マリンパーク Marine-Park
    (9min
    JPY 250
    08:03 アイランドセンター Island Center
  3. 3
    06:23 - 08:09
    1h46min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. walk
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    06:23 烏丸御池 Karasumaoike
    京都市営東西線 Kyoto City Subway Tozai Line
    Patungong 六地蔵(奈良線・京都市営) Rokujizo(Nara Line-Kyoto Subway)
    (12min
    JPY 260
    06:35 06:52 山科 Yamashina
    JR東海道山陽本線快速 JR Tokaido San'yo Main Line Rapid
    Patungong 京都 Kyoto
    (1h3min
    JPY 1,340
    07:55 07:55 住吉(東海道本線) Sumiyoshi(Tokaido Line)
    Maglakad( 4min
    07:59 08:00 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    六甲アイランド線 Rokko Island Line
    Patungong マリンパーク Marine-Park
    (9min
    JPY 250
    08:09 アイランドセンター Island Center
  4. 4
    06:47 - 08:21
    1h34min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. walk
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    06:47 烏丸御池 Karasumaoike
    京都市営東西線 Kyoto City Subway Tozai Line
    Patungong 六地蔵(奈良線・京都市営) Rokujizo(Nara Line-Kyoto Subway)
    (12min
    JPY 260
    06:59 07:07 山科 Yamashina 07:58 08:01 Ashiya(JR)
    JR東海道山陽本線各停 JR Tokaido San'yo Main Line Local
    Patungong 神戸(兵庫県) Kobe(Hyogo)
    (6min
    JPY 1,340
    08:07 08:07 住吉(東海道本線) Sumiyoshi(Tokaido Line)
    Maglakad( 4min
    08:11 08:12 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    六甲アイランド線 Rokko Island Line
    Patungong マリンパーク Marine-Park
    (9min
    JPY 250
    08:21 アイランドセンター Island Center
cntlog