1
18:40 - 21:10
26h30min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
2
18:40 - 21:15
26h35min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
3
18:40 - 21:15
26h35min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  1. 1
    18:40 - 21:10
    26h30min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    18:40 तिरुवनंतपुरम पेट्टा Thiruvananthapuram Pettah
    16649/मंगलुरु - नागरकोविल 16649/Mangalore - Nagercoil
    Patungong कन्याकुमारी Kanniyakumari
    (2h45min
    21:25 21:30 नागरकोविल जंक्शन Nagercoil Junction
    22667/नागरकोविल - कोयम्बत्तूर 22667/Nagercoil - Coimbatore
    Patungong ईरोड जंक्शन Erode Junction
    (7h40min
    05:10 07:45 ईरोड जंक्शन Erode Junction
    12680/कोयम्बत्तूर - चेन्नै 12680/Coimbatore - Chennai
    Patungong चेन्नै सेन्ट्रल Chennai Central
    (6h5min
    13:50 14:05 चेन्नै सेन्ट्रल Chennai Central
    12712/चेन्नै - विजयवाड़ा 12712/Chennai - Vijayawada
    Patungong नई दिल्ली New Delhi
    (7h5min
    21:10 विजयवाड़ा जंक्शन Vijayawada Junction
  2. 2
    18:40 - 21:15
    26h35min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    18:40 तिरुवनंतपुरम पेट्टा Thiruvananthapuram Pettah
    16649/मंगलुरु - नागरकोविल 16649/Mangalore - Nagercoil
    Patungong कन्याकुमारी Kanniyakumari
    (20min
    19:00 19:15 तिरुवनंतपुरम सेंट्रल Thiruvananthapuram Central 00:45 04:00 षोरणूर जंक्शन Shoranur Junction
    22638/मंगलुरु - चेन्नै 22638/Mangalore - Chennai
    Patungong चेन्नै सेन्ट्रल Chennai Central
    (7h3min
    11:03 11:15 जोलारपेट्टै जंक्शन Jolarpettai Junction
    12836/यशवंतपुर - हटिया 12836/Yesvantpur - Hatia
    Patungong नई दिल्ली New Delhi
    (10h0min
    21:15 विजयवाड़ा जंक्शन Vijayawada Junction
  3. 3
    18:40 - 21:15
    26h35min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    18:40 तिरुवनंतपुरम पेट्टा Thiruvananthapuram Pettah
    16649/मंगलुरु - नागरकोविल 16649/Mangalore - Nagercoil
    Patungong कन्याकुमारी Kanniyakumari
    (20min
    19:00 19:15 तिरुवनंतपुरम सेंट्रल Thiruvananthapuram Central 00:45 04:00 षोरणूर जंक्शन Shoranur Junction
    22638/मंगलुरु - चेन्नै 22638/Mangalore - Chennai
    Patungong चेन्नै सेन्ट्रल Chennai Central
    (8h13min
    12:13 12:30 काट्पाडी जंक्शन Katpadi Junction
    12836/यशवंतपुर - हटिया 12836/Yesvantpur - Hatia
    Patungong नई दिल्ली New Delhi
    (8h45min
    21:15 विजयवाड़ा जंक्शन Vijayawada Junction
cntlog