2019-06-20 Iskedyul ng Paglipad

  1. EASYJET U2-2902 Airbus A319
    08:50 → 10:00
    1h 10min
    pagtataan
  2. EASYJET U2-2906 Airbus A320
    12:15 → 13:25
    1h 10min
    pagtataan
  3. EASYJET U2-2908 Airbus A320
    17:40 → 18:50
    1h 10min
    pagtataan
  4. MERIDIANA FLY IG-0137 Boeing 737 Passenger
    21:20 → 22:30
    1h 10min
    pagtataan

Listahan airport

Impormasyon sa pagbibiyahe

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog