2019-07-18 Iskedyul ng Paglipad

  1. JAPAN AIRLINES JL-2831 Embraer 170
    07:45 → 08:40
    0h 55min
    pagtataan
  2. JAPAN AIRLINES JL-2833 Embraer 170
    13:30 → 14:25
    0h 55min
    pagtataan
  3. JAPAN AIRLINES JL-2839 Embraer 170
    16:00 → 16:55
    0h 55min
    pagtataan

Listahan airport

Impormasyon sa pagbibiyahe

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog