HRK Kharkiv International Airport

impormasyon ng paglipad

07:00 → 08:00 1h 00min
KBP Kiev Borispol International Airport Kiev, Ukraina
UKRAINA INTERNATIONAL AIRLINES
09:50 → 12:10 2h 20min
IST Istanbul Ataturk International Airport Istanbul, pabo
TURKISH AIRLINES
10:25 → 13:10 2h 45min
AYT Antalya Airport Antalya, pabo
WIND ROSE AVIATION
11:30 → 12:30 1h 00min
KBP Kiev Borispol International Airport Kiev, Ukraina
UKRAINA INTERNATIONAL AIRLINES
13:35 → 15:50 3h 15min
DTM Dortmund Airport Dortmund, Alemanya
WIZZ AIR
14:00 → 16:45 3h 45min
FCO Rome Fiumicino Airport Rome, Italya
ENERJET
14:00 → 15:00 1h 00min
ODS Odessa International Airport Odessa, Ukraina
SKYUP AIRLINES
14:45 → 15:50 2h 05min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
15:00 → 17:30 3h 30min
MXP Milan Malpensa International Airport Milan, Italya
ENERJET
18:05 → 19:10 2h 05min
WAW Warsaw Chopin Airport Warsaw, Poland
LOT POLISH AIRLINES
18:35 → 21:20 2h 45min
AYT Antalya Airport Antalya, pabo
WIND ROSE AVIATION
19:00 → 21:10 3h 10min
RMI Rimini Miramare Federico Fellini International Airport Rimini, Italya
SKYUP AIRLINES
19:25 → 21:45 2h 20min
SAW Istanbul Sabiha Gokcen Airport Istanbul, pabo
PEGASUS AIRLINES
21:15 → 00:30 3h 15min
TLV Tel Aviv-Yafo Ben Gurion International Airport Tel Aviv-Yafo, Israel
UKRAINA INTERNATIONAL AIRLINES
22:10 → 23:25 2h 15min
WRO Copernicus Airport Wroclaw, Poland
WIZZ AIR

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog