1
23:07 - 23:45
38min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
2
22:59 - 23:45
46min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
3
23:27 - 00:05
38min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  1. 1
    23:07 - 23:45
    38min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    23:07 København Hovedbanegård Copenhagen Central Station
    S-Tog B Copenhagen Suburban Train B
    Patungong Farum 
    (38min
    23:45 Farum
  2. 2
    22:59 - 23:45
    46min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    22:59 København Hovedbanegård Copenhagen Central Station
    S-Tog C Copenhagen Suburban Train C
    Patungong Klampenborg 
    (10min
    23:09 23:17 Svanemøllen Svanemollen
    S-Tog B Copenhagen Suburban Train B
    Patungong Farum 
    (28min
    23:45 Farum
  3. 3
    23:27 - 00:05
    38min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    23:27 København Hovedbanegård Copenhagen Central Station
    S-Tog B Copenhagen Suburban Train B
    Patungong Farum 
    (38min
    00:05 Farum
cntlog