2020/11/28  02:53  Pag-alis
1
04:33 - 04:53
20min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
2
02:26 - 04:53
2h27min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
3
01:56 - 04:53
2h57min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
4
04:45 - 05:06
21min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  1. 1
    04:33 - 04:53
    20min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    04:33 Circular Quay 04:39 04:51 Town Hall 04:53 Martin Place
  2. 2
    02:26 - 04:53
    2h27min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    02:26 Circular Quay
    T3 Bankstown Line(Town Hall-Liverpool)0445
    Patungong Town Hall 
    (6min
    02:32 04:51 Town Hall 04:53 Martin Place
  3. 3
    01:56 - 04:53
    2h57min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    01:56 Circular Quay
    T3 Bankstown Line(Town Hall-Liverpool)0445
    Patungong Town Hall 
    (6min
    02:02 04:51 Town Hall 04:53 Martin Place
  4. 4
    04:45 - 05:06
    21min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    04:45 Circular Quay
    T8 Airport Line(Macarthur-Town Hall)0323
    Patungong Macarthur 
    (8min
    04:53 05:02 Central
    South Coast Line(Kiama-Martin Place)0239
    Patungong Bondi Junction 
    (4min
    05:06 Martin Place
cntlog