1
15:45 - 23:05
31小时20分鐘
傳輸數: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
2
15:45 - 23:05
31小时20分鐘
傳輸數: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
3
15:45 - 23:36
31小时51分鐘
傳輸數: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
4
15:45 - 23:36
31小时51分鐘
傳輸數: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  1. 1
    15:45 - 23:05
    31小时20分鐘
    傳輸數: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    15:45 कोच्चुवेली Kochuveli 21:20 21:50 पनवेल जंक्शन Panvel Junction
    12052/मडगाँव - दादर 12052/Madgaon - Dadar
    往छत्रपति शिवाजी महाराज टर्मिनस Chhatrapati Shivaji Maharaj Terminus
    (1小时15分鐘
    23:05 दादर Dadar
  2. 2
    15:45 - 23:05
    31小时20分鐘
    傳輸數: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    15:45 कोच्चुवेली Kochuveli 12:28 12:54 थिविम Thivim
    12052/मडगाँव - दादर 12052/Madgaon - Dadar
    往छत्रपति शिवाजी महाराज टर्मिनस Chhatrapati Shivaji Maharaj Terminus
    (10小时11分鐘
    23:05 दादर Dadar
  3. 3
    15:45 - 23:36
    31小时51分鐘
    傳輸數: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    15:45 कोच्चुवेली Kochuveli 21:20 21:50 पनवेल जंक्शन Panvel Junction 22:33 23:02 थाने Thane
    मध्य रेल [Exp]CR(CST-Igatpuri) 11057/12139/12809/17057
    往छत्रपति शिवाजी महाराज टर्मिनस Chhatrapati Shivaji Maharaj Terminus
    (34分鐘
    23:36 दादर Dadar
  4. 4
    15:45 - 23:36
    31小时51分鐘
    傳輸數: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    15:45 कोच्चुवेली Kochuveli 12:28 12:54 थिविम Thivim
    12052/मडगाँव - दादर 12052/Madgaon - Dadar
    往थाने Thane
    (9小时39分鐘
    22:33 23:02 थाने Thane
    मध्य रेल [Exp]CR(CST-Igatpuri) 11057/12139/12809/17057
    往छत्रपति शिवाजी महाराज टर्मिनस Chhatrapati Shivaji Maharaj Terminus
    (34分鐘
    23:36 दादर Dadar
cntlog