BUS Sân bay Quốc tế Batumi

Thông tin chuyến bay

00:20 → 05:05 3h 45phút
PEE Sân bay Bolshoye Savino Perm, Nga
POBEDA
04:40 → 06:40 3h 00phút
MSQ Sân bay Quốc tế Minsk Minsk, Belarus
BELAVIA
08:55 → 09:35 40phút
EVN Sân bay Quốc tế Zvartnots Yerevan, Armenia
GEORGIAN AIRWAYS
10:00 → 11:30 1h 30phút
GYD Sân bay Quốc tế Baku Heydar Aliyev Baku, Azerbaijan
AZERBAIJAN AIRLINES
11:20 → 13:45 3h 25phút
RUH Sân bay Quốc tế King Khalid Riyadh, Ả Rập Xê-út
FLYNAS
13:00 → 14:45 2h 45phút
HRK Sân bay Quốc tế Kharkiv Kharkiv, Ukraina
YAN AIR
15:20 → 16:50 2h 30phút
KBP Sân bay Quốc tế Kiev Borispol Kiev, Ukraina
SKYUP AIRLINES
17:00 → 18:45 2h 45phút
DME Sân bay Quốc tế Moscow Domodedovo Moscow, Nga
URAL AIRLINES
17:30 → 19:20 2h 50phút
KZN Sân bay Quốc tế Kazan Kazan, Nga
POBEDA
18:05 → 18:45 40phút
TBS Sân bay Quốc tế Tbilisi Tbilisi, Georgia
GEORGIAN AIRWAYS
19:30 → 19:55 1h 25phút
ROV Sân bay Rostov-on-Don Rostov-on-Don, Nga
POBEDA
20:25 → 21:35 2h 10phút
IST Sân bay Quốc tế Istanbul Ataturk Istanbul, Thổ Nhĩ Kì
TURKISH AIRLINES
21:00 → 22:30 2h 30phút
KBP Sân bay Quốc tế Kiev Borispol Kiev, Ukraina
YAN AIR

Chú ý: Thời gian hiển thị là giờ địa phương.

Powered by OAG

Sân bay Danh sách

khách sạn gần

cntlog