2021/08/01  06:11  Pag-alis
1
06:20 - 07:03
43min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. walk
  9.  > 
  10. train
  11.  > 
2
07:10 - 08:03
53min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. walk
  9.  > 
  10. train
  11.  > 
3
06:48 - 08:03
1h15min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
4
07:40 - 08:33
53min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. walk
  9.  > 
  10. train
  11.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    06:20 - 07:03
    43min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. walk
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    06:20 Vito Cruz
    Manila LRT Line 1
    Patungong Baclaran 
    (6min
    PHP 15.00
    06:26 06:26 EDSA(LRT)
    Maglakad( 7min
    06:33 06:34 Taft Avenue
    Manila MRT 3
    Patungong North Avenue 
    (3min
    PHP 13.00
    06:37 06:37 Magallanes
    Maglakad( 10min
    06:47 06:48 Edsa(PNR)
    Metro South Commuter Train(Tutuban-Alabang)
    Patungong Calamba 
    (15min
    PHP 15.00
    07:03 Bicutan
  2. 2
    07:10 - 08:03
    53min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. walk
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    07:10 Vito Cruz
    Manila LRT Line 1
    Patungong Baclaran 
    (6min
    PHP 15.00
    07:16 07:16 EDSA(LRT)
    Maglakad( 7min
    07:23 07:30 Taft Avenue
    Manila MRT 3
    Patungong North Avenue 
    (3min
    PHP 13.00
    07:33 07:33 Magallanes
    Maglakad( 10min
    07:43 07:48 Edsa(PNR)
    Metro South Commuter Train(Tutuban-Alabang)
    Patungong Calamba 
    (15min
    PHP 15.00
    08:03 Bicutan
  3. 3
    06:48 - 08:03
    1h15min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    06:48 Vito Cruz
    Manila LRT Line 1
    Patungong Roosevelt 
    (18min
    PHP 20.00
    07:06 07:06 Blumentritt(LRT)
    Maglakad( 4min
    07:10 07:13 Blumentritt(PNR)
    Metro South Commuter Train(Tutuban-Alabang)
    Patungong Calamba 
    (50min
    PHP 20.00
    08:03 Bicutan
  4. 4
    07:40 - 08:33
    53min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. walk
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    07:40 Vito Cruz
    Manila LRT Line 1
    Patungong Baclaran 
    (6min
    PHP 15.00
    07:46 07:46 EDSA(LRT)
    Maglakad( 7min
    07:53 07:54 Taft Avenue
    Manila MRT 3
    Patungong North Avenue 
    (3min
    PHP 13.00
    07:57 07:57 Magallanes
    Maglakad( 10min
    08:07 08:18 Edsa(PNR)
    Metro South Commuter Train(Tutuban-Alabang)
    Patungong Calamba 
    (15min
    PHP 15.00
    08:33 Bicutan
cntlog