1
05:45 - 06:16
31min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
2
05:39 - 07:01
1h22min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. bus
  3.  > 
3
05:45 - 07:29
1h44min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    05:45 - 06:16
    31min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    05:45 福岡空港 Fukuoka Airport
    福岡市営空港線 Fukuoka City Subway Line 1
    Patungong 姪浜 Meinohama
    (5min
    JPY 260
    05:50 06:00 博多 Hakata
    ひかり Bullet Train Hikari
    Patungong 新大阪 Shinosaka
    (16min
    JPY 1,170
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 990
    Upuang Nakareserba : JPY 2,290
    06:16 小倉(福岡県) Kokura(Fukuoka)
  2. 2
    05:39 - 07:01
    1h22min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. bus
    3.  > 
    05:39 福岡空港 Fukuoka Airport
    連絡バス(福岡空港-小倉) Bus(Fukuoka Airport-Kokura)
    Patungong 小倉(福岡県) Kokura(Fukuoka)
    (1h22min
    JPY 1,230
    07:01 小倉(福岡県) Kokura(Fukuoka)
  3. 3
    05:45 - 07:29
    1h44min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    05:45 福岡空港 Fukuoka Airport
    福岡市営空港線 Fukuoka City Subway Line 1
    Patungong 姪浜 Meinohama
    (5min
    JPY 260
    05:50 05:58 博多 Hakata
    JR鹿児島本線(門司港-八代) JR Kagoshima Main Line(Mojiko-Yashiro)
    Patungong 小倉(福岡県) Kokura(Fukuoka)
    (1h31min
    JPY 1,310
    07:29 小倉(福岡県) Kokura(Fukuoka)
cntlog