1
17:25 - 02:05
8h40min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. flight
  3.  > 
  4. flight
  5.  > 
  6. flight
  7.  > 
2
17:25 - 02:05
8h40min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. flight
  3.  > 
  4. flight
  5.  > 
  6. flight
  7.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    17:25 - 02:05
    8h40min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. flight
    3.  > 
    4. flight
    5.  > 
    6. flight
    7.  > 
    17:25 稚内空港 Wakkanai Airport
    ANA All Nippon Airways
    Patungong 新千歳空港 Shinchitose Airport
    (55min
    JPY 24,100
    18:20 19:30 新千歳空港 Shinchitose Airport
    ANA All Nippon Airways
    Patungong 中部国際空港 Chubu Int'l Airport
    (1h45min
    JPY 41,900
    21:15 00:05 中部国際空港 Chubu Int'l Airport
    SKY Skymark Airlines
    Patungong 那覇空港 Naha Airport
    (2h0min
    JPY 26,590
    02:05 那覇空港 Naha Airport
  2. 2
    17:25 - 02:05
    8h40min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. flight
    3.  > 
    4. flight
    5.  > 
    6. flight
    7.  > 
    17:25 稚内空港 Wakkanai Airport
    ANA All Nippon Airways
    Patungong 新千歳空港 Shinchitose Airport
    (55min
    JPY 24,100
    18:20 19:30 新千歳空港 Shinchitose Airport
    JAL JAPAN AIRLINES
    Patungong 中部国際空港 Chubu Int'l Airport
    (1h50min
    JPY 41,900
    21:20 00:05 中部国際空港 Chubu Int'l Airport
    SKY Skymark Airlines
    Patungong 那覇空港 Naha Airport
    (2h0min
    JPY 26,590
    02:05 那覇空港 Naha Airport
cntlog