2020/02/19  04:53  Pag-alis
1
07:34 - 10:20
2h46min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
2
06:00 - 10:20
4h20min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
3
05:30 - 10:20
4h50min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    07:34 - 10:20
    2h46min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    07:34 仙台 Sendai(Miyagi)
    やまびこ Shinkansen Yamabiko
    Patungong 東京 Tokyo
    (40min
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 2,640
    Upuang Nakareserba : JPY 2,970
    Luntiang Bagon : JPY 4,740
    08:14 08:29 郡山(福島県) Koriyama(Fukushima)
    JR磐越西線快速 JR Ban'etsusai Line Rapid
    Patungong 会津若松 Aizuwakamatsu
    (1h11min
    09:40 09:53 会津若松 Aizuwakamatsu
    JR磐越西線 JR Ban'etsusai Line
    Patungong 喜多方 Kitakata
    (27min
    JPY 3,740
    10:20 喜多方 Kitakata
  2. 2
    06:00 - 10:20
    4h20min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    06:00 仙台 Sendai(Miyagi)
    JR東北本線(黒磯-盛岡) JR Tohoku Main Line(Kuroiso-Morioka)
    Patungong 福島(福島県) Fukushima(Fukushima)
    (2h23min
    08:23 08:29 郡山(福島県) Koriyama(Fukushima)
    JR磐越西線快速 JR Ban'etsusai Line Rapid
    Patungong 会津若松 Aizuwakamatsu
    (1h11min
    09:40 09:53 会津若松 Aizuwakamatsu
    JR磐越西線 JR Ban'etsusai Line
    Patungong 喜多方 Kitakata
    (27min
    JPY 3,740
    10:20 喜多方 Kitakata
  3. 3
    05:30 - 10:20
    4h50min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    05:30 仙台 Sendai(Miyagi)
    JR常磐線 JR Joban Line
    Patungong 福島(福島県) Fukushima(Fukushima)
    (12min
    05:42 06:12 名取 Natori
    JR東北本線(黒磯-盛岡) JR Tohoku Main Line(Kuroiso-Morioka)
    Patungong 福島(福島県) Fukushima(Fukushima)
    (2h11min
    08:23 08:29 郡山(福島県) Koriyama(Fukushima)
    JR磐越西線快速 JR Ban'etsusai Line Rapid
    Patungong 会津若松 Aizuwakamatsu
    (1h11min
    09:40 09:53 会津若松 Aizuwakamatsu
    JR磐越西線 JR Ban'etsusai Line
    Patungong 喜多方 Kitakata
    (27min
    JPY 3,740
    10:20 喜多方 Kitakata
cntlog