2020/07/06  03:08  Pag-alis
1
05:04 - 06:48
1h44min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
2
05:04 - 06:50
1h46min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    05:04 - 06:48
    1h44min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    05:04 巌根 Iwane
    JR内房線 JR Uchibo Line
    Patungong 蘇我 Soga
    (28min
    05:32 05:39 蘇我 Soga
    JR京葉線 JR Keiyo Line
    Patungong 舞浜 Maihama
    (38min
    JPY 1,170
    06:17 06:29 新木場 Shin-kiba
    りんかい線通勤快速 Rinkai Line Commuter Rapid
    Patungong 大崎 Osaki
    (19min
    JPY 400
    06:48 大崎 Osaki
  2. 2
    05:04 - 06:50
    1h46min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    05:04 巌根 Iwane
    JR内房線 JR Uchibo Line
    Patungong 千葉 Chiba
    (34min
    05:38 05:53 千葉 Chiba tuluyang tren 東京 Tokyo
    JR横須賀線 JR Yokosuka Line
    Patungong 逗子 Zushi
    (9min
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 0
    Luntiang Bagon : JPY 780
    06:42 06:48 品川 Shinagawa
    JR山手線 JR Yamanote Line
    Patungong 渋谷 Shibuya
    (2min
    JPY 1,340
    06:50 大崎 Osaki
cntlog