1
05:45 - 08:36
2h51min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. walk
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  10. train
  11.  > 
2
06:20 - 09:04
2h44min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. bus
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
3
05:50 - 09:33
3h43min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  10. train
  11.  > 
4
09:16 - 11:39
2h23min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    05:45 - 08:36
    2h51min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. walk
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    05:45 関西空港 Kansai Airport(Osaka) tuluyang tren 泉佐野 Izumisano
    南海本線空港急行 Nankai Main Line Airport Express
    Patungong なんば〔南海線〕 Namba(Nankai Line)
    (35min
    JPY 930
    06:29 06:29 なんば〔南海線〕 Namba(Nankai Line)
    Maglakad( 7min
    06:36 06:38 なんば〔Osaka Metro〕 Namba(Osaka Metro)
    OsakaMetro御堂筋線 Osaka Metro Midosuji Line
    Patungong 江坂 Esaka
    (16min
    JPY 280
    06:54 07:11 新大阪 Shin-osaka
    のぞみ Bullet Train Nozomi
    Patungong 博多 Hakata
    (1h25min
    JPY 5,720
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 4,170
    Upuang Nakareserba : JPY 5,110
    Luntiang Bagon : JPY 8,570
    08:36 広島 Hiroshima
  2. 2
    06:20 - 09:04
    2h44min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. bus
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    06:20 関西空港 Kansai Airport(Osaka)
    空港連絡バス(関西空港-三宮) Airport shuttle bus(Kansai Airport-Sannomiya)
    Patungong 神戸三宮〔空港連絡バス〕 Sannomiya(Bus)
    (1h5min
    JPY 1,950
    07:25 07:25 神戸三宮〔空港連絡バス〕 Sannomiya(Bus)
    Maglakad( 8min
    07:33 07:36 三宮(地下鉄西神・山手線) Sannomiya(Kobe Subway)
    Kobe Municipal Subway Hokushin Seishin Yamate Line
    Patungong 新神戸 Shin-kobe
    (2min
    JPY 210
    07:38 07:48 新神戸 Shin-kobe
    ひかり Bullet Train Hikari
    Patungong 博多 Hakata
    (1h16min
    JPY 5,500
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 4,170
    Upuang Nakareserba : JPY 4,900
    Luntiang Bagon : JPY 8,360
    09:04 広島 Hiroshima
  3. 3
    05:50 - 09:33
    3h43min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    05:50 関西空港 Kansai Airport(Osaka) tuluyang tren 日根野 Hineno tuluyang tren 天王寺 Tennoji 07:03 07:17 大阪 Osaka
    JR Tokaido San'yo Main Line Special Rapid
    Patungong 姫路 Himeji
    (1h8min
    08:25 08:33 姫路 Himeji
    さくら Sakura
    Patungong 博多 Hakata
    (1h0min
    JPY 6,820
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 3,400
    Upuang Nakareserba : JPY 4,130
    Luntiang Bagon : JPY 7,590
    09:33 広島 Hiroshima
  4. 4
    09:16 - 11:39
    2h23min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    09:16 関西空港 Kansai Airport(Osaka)
    はるか Haruka
    Patungong 新大阪 Shin-osaka
    (50min
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 490
    Upuang Nakareserba : JPY 860
    Luntiang Bagon : JPY 1,790
    10:06 10:14 新大阪 Shin-osaka
    のぞみ Bullet Train Nozomi
    Patungong 博多 Hakata
    (1h25min
    JPY 7,150
    Upuang Hindi Nakareserba : JPY 4,170
    Upuang Nakareserba : JPY 5,110
    Luntiang Bagon : JPY 8,570
    11:39 広島 Hiroshima
cntlog