2019/10/23  19:22  Pag-alis
1
06:00 - 06:30
30min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. bus
  3.  > 
2
19:22 - 06:35
11h13min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. bus
  5.  > 
3
06:10 - 06:40
30min
Bilang ng mga paglilipat: 0
  1.  > 
  2. bus
  3.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    06:00 - 06:30
    30min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. bus
    3.  > 
    06:00 岡山 Okayama
    連絡バス(岡山空港-岡山) Bus(Okayama Airport-Okayama)
    Patungong 岡山空港 Okayama Airport
    (30min
    JPY 760
    06:30 岡山空港 Okayama Airport
  2. 2
    19:22 - 06:35
    11h13min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. bus
    5.  > 
    19:22 岡山 Okayama 19:39 06:00 倉敷 Kurashiki
    空港連絡バス(岡山空港-倉敷) Airport Shuttle Bus(Okayama Airport-Kurashiki)
    Patungong 岡山空港 Okayama Airport
    (35min
    JPY 1,130
    06:35 岡山空港 Okayama Airport
  3. 3
    06:10 - 06:40
    30min
    Bilang ng mga paglilipat: 0
    1.  > 
    2. bus
    3.  > 
    06:10 岡山 Okayama
    連絡バス(岡山空港-岡山) Bus(Okayama Airport-Okayama)
    Patungong 岡山空港 Okayama Airport
    (30min
    JPY 760
    06:40 岡山空港 Okayama Airport
cntlog