1
22:57 - 23:21
24min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
2
22:57 - 23:26
29min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. walk
  9.  > 
3
23:04 - 23:35
31min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    22:57 - 23:21
    24min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    22:57 アイランドセンター Island Center
    六甲アイランド線 Rokko Island Line
    Patungong 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    (6min
    JPY 250
    23:03 23:11 魚崎 Uozaki
    阪神本線特急 Hanshin Main Line Limited Express
    Patungong 神戸三宮〔阪神線〕 Kobe-sannomiya(Hanshin Line)
    (2min
    23:13 23:14 御影(阪神線) Mikage(Hanshin Line)
    阪神本線 Hanshin Main Line
    Patungong 神戸三宮〔阪神線〕 Kobe-sannomiya(Hanshin Line)
    (7min
    JPY 190
    23:21 岩屋(阪神線) Iwaya(Hanshin Line)
  2. 2
    22:57 - 23:26
    29min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. walk
    9.  > 
    22:57 アイランドセンター Island Center
    六甲アイランド線 Rokko Island Line
    Patungong 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    (9min
    JPY 250
    23:06 23:06 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    Maglakad( 4min
    23:10 23:15 住吉(東海道本線) Sumiyoshi(Tokaido Line)
    JR東海道山陽本線各停 JR Tokaido San'yo Main Line Local
    Patungong 神戸(兵庫県) Kobe(Hyogo)
    (6min
    JPY 160
    23:21 23:21 Nada
    Maglakad( 5min
    23:26 岩屋(阪神線) Iwaya(Hanshin Line)
  3. 3
    23:04 - 23:35
    31min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    23:04 アイランドセンター Island Center
    六甲アイランド線 Rokko Island Line
    Patungong 住吉(神戸新交通線) Sumiyoshi(Kobe-Shin-Kotsu Line)
    (6min
    JPY 250
    23:10 23:17 魚崎 Uozaki
    阪神本線 Hanshin Main Line
    Patungong 神戸三宮〔阪神線〕 Kobe-sannomiya(Hanshin Line)
    (18min
    JPY 190
    23:35 岩屋(阪神線) Iwaya(Hanshin Line)
cntlog