1
07:23 - 08:13
50min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
2
07:17 - 08:25
1h8min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. walk
  5.  > 
  6. train
  7.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    07:23 - 08:13
    50min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    07:23 Fiumicino Aeroporto Fiumicino Airport
    Leonardo Express
    Patungong Roma Termini 
    (32min
    EUR 14.00
    07:55 07:55 Roma Termini
    Maglakad( 4min
    07:59 08:00 Termini
    Metropolitana di Roma Linea A Roma Metro Line A
    Patungong Battistini 
    (13min
    EUR 1.50
    08:13 Ottaviano S.Pietro(Musei Vaticani) Ottaviano S.Pietro(Vatican Museums)
  2. 2
    07:17 - 08:25
    1h8min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. walk
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    07:17 Fiumicino Aeroporto Fiumicino Airport
    FL1-1
    Patungong Orte 
    (39min
    07:56 07:56 Tuscolana
    Maglakad( 9min
    08:05 08:05 Ponte Lungo
    Metropolitana di Roma Linea A Roma Metro Line A
    Patungong Battistini 
    (20min
    EUR 1.50
    08:25 Ottaviano S.Pietro(Musei Vaticani) Ottaviano S.Pietro(Vatican Museums)
cntlog