1
13:12 - 17:04
3h52min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
2
12:32 - 17:04
4h32min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
3
12:00 - 17:04
5h4min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
4
11:43 - 17:04
5h21min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  1. 1
    13:12 - 17:04
    3h52min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    13:12 सांताक्रूज Santa Cruz
    पश्चिम मार्ग [Local]Western Line(CCG-ADH)
    Patungong चर्चगेट Churchgate(CCG)
    (14min
    13:26 13:33 दादर Dadar
    मध्य रेल [Exp]CR(CST-Thane-Kalyan-Lonavala)22105
    Patungong लोनावला Lonavala
    (42min
    14:15 14:21 कल्याण जंक्शन Kalyan Junction
    मध्य मार्ग [Local]Central Line(Kalyan-Karjat)
    Patungong लोनावला Lonavala
    (35min
    14:56 15:04 नेरल जंक्शन Neral Junction 17:04 माथेरान Matheran
  2. 2
    12:32 - 17:04
    4h32min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    12:32 सांताक्रूज Santa Cruz
    पश्चिम मार्ग [Local]Western Line(CCG-ADH)
    Patungong चर्चगेट Churchgate(CCG)
    (14min
    12:46 12:54 दादर Dadar
    मध्य मार्ग [Local]Central Line(CST-Kalyan)
    Patungong इगतपुरी Igatpuri
    (1h12min
    14:06 14:21 कल्याण जंक्शन Kalyan Junction
    मध्य मार्ग [Local]Central Line(Kalyan-Karjat)
    Patungong लोनावला Lonavala
    (35min
    14:56 15:04 नेरल जंक्शन Neral Junction 17:04 माथेरान Matheran
  3. 3
    12:00 - 17:04
    5h4min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    12:00 सांताक्रूज Santa Cruz
    पश्चिम मार्ग [Local]Western Line
    Patungong चर्चगेट Churchgate(CCG)
    (14min
    12:14 12:22 दादर Dadar
    मध्य मार्ग [Local]Central Line(CST-Kalyan)
    Patungong इगतपुरी Igatpuri
    (1h12min
    13:34 13:38 कल्याण जंक्शन Kalyan Junction
    मध्य मार्ग [Rapid]Central Line(Kalyan-Palashari)
    Patungong खोपोली Khopoli
    (37min
    14:15 15:04 नेरल जंक्शन Neral Junction 17:04 माथेरान Matheran
  4. 4
    11:43 - 17:04
    5h21min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    11:43 सांताक्रूज Santa Cruz
    पश्चिम मार्ग [Local]Western Line(CCG-BVI)
    Patungong चर्चगेट Churchgate(CCG)
    (14min
    11:57 12:20 दादर Dadar
    16339/मुंबई - नागरकोविल 16339/Mumbai CSMT - Nagercoil
    Patungong इलाहाबाद जंक्शन Allahabad Junction
    (45min
    13:05 13:38 कल्याण जंक्शन Kalyan Junction
    मध्य मार्ग [Rapid]Central Line(Kalyan-Palashari)
    Patungong खोपोली Khopoli
    (37min
    14:15 15:04 नेरल जंक्शन Neral Junction 17:04 माथेरान Matheran
cntlog