2019/10/20  18:03  Pag-alis
1
18:03 - 18:53
50min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
2
18:03 - 18:53
50min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    18:03 - 18:53
    50min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    18:03 Tseung Kwan O
    Tseung Kwan O Line(North Point-Tseung Kwan O)
    Patungong North Point 
    (11min
    18:14 18:18 North Point
    Island Line
    Patungong Kennedy Town 
    (9min
    18:27 18:32 Admiralty
    Tsuen Wan Line
    Patungong Tsuen Wan 
    (21min
    HKD 11.50
    18:53 Lai King
  2. 2
    18:03 - 18:53
    50min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    18:03 Tseung Kwan O
    Tseung Kwan O Line(North Point-Tseung Kwan O)
    Patungong North Point 
    (5min
    18:08 18:15 Yau Tong
    Kwun Tong Line
    Patungong Whampoa 
    (22min
    18:37 18:42 Prince Edward
    Tsuen Wan Line
    Patungong Tsuen Wan 
    (11min
    HKD 11.50
    18:53 Lai King
cntlog