2019/10/14  07:28  Pag-alis
1
07:40 - 08:48
1h8min
Bilang ng mga paglilipat: 3
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. walk
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  10. train
  11.  > 
2
07:40 - 08:48
1h8min
Bilang ng mga paglilipat: 4
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  8. train
  9.  > 
  10. train
  11.  > 

Para sa mga rutang may mga seksyon na hindi mahanap ang pamasahe, ang kabuuang halaga, kabilang ang mga pamasahe sa mga seksyong iyon, ay hindi ipapakita.
  1. 1
    07:40 - 08:48
    1h8min
    Bilang ng mga paglilipat: 3
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. walk
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    07:40 Disneyland Resort
    Disneyland Resort Line
    Patungong Sunny Bay 
    (4min
    07:44 07:49 Sunny Bay
    Tung Chung Line
    Patungong Hong Kong 
    (20min
    HKD 29.00
    08:09 08:09 Hong Kong
    Maglakad( 13min
    08:22 08:22 Central
    Island Line
    Patungong Chai Wan 
    (14min
    08:36 08:39 Quarry Bay
    Tseung Kwan O Line(North Point-Tseung Kwan O)
    Patungong LOHAS Park 
    (9min
    HKD 15.00
    08:48 Tseung Kwan O
  2. 2
    07:40 - 08:48
    1h8min
    Bilang ng mga paglilipat: 4
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    8. train
    9.  > 
    10. train
    11.  > 
    07:40 Disneyland Resort
    Disneyland Resort Line
    Patungong Sunny Bay 
    (4min
    07:44 07:49 Sunny Bay
    Tung Chung Line
    Patungong Hong Kong 
    (9min
    07:58 08:03 Lai King
    Tsuen Wan Line
    Patungong Central 
    (11min
    08:14 08:18 Prince Edward
    Kwun Tong Line
    Patungong Tiu Keng Leng 
    (25min
    08:43 08:46 Tiu Keng Leng
    Tseung Kwan O Line(North Point-Tseung Kwan O)
    Patungong LOHAS Park 
    (2min
    HKD 29.00
    08:48 Tseung Kwan O
cntlog