2019/12/12  07:14  Pag-alis
1
07:32 - 08:24
52min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
2
07:21 - 08:37
1h16min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  1. 1
    07:32 - 08:24
    52min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    07:32 Fratton
    East Croydon - Eastbourne
    Patungong Waterloo 
    (38min
    08:10 08:21 Eastleigh
    Eastleigh - St Denys
    Patungong Weymouth 
    (3min
    08:24 Southampton Airport Pkway
  2. 2
    07:21 - 08:37
    1h16min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    07:21 Fratton
    Guildford - Portsmouth Harbour
    Patungong Waterloo 
    (9min
    07:30 07:39 Havant
    Havant - Southampton Central
    Patungong Southampton Central 
    (40min
    08:19 08:30 Southampton Central
    Wimbledon - Staines
    Patungong Basingstoke 
    (7min
    08:37 Southampton Airport Pkway
cntlog