2019-10-22 Iskedyul ng Paglipad

  1. MALINDO AIR OD-156 Boeing 737-900 Passenger
    01:20 → 07:15
    5h 55min
    pagtataan
  2. MALAYSIA AIRLINES MH-126 Airbus A330-200
    02:10 → 07:50
    5h 40min
    pagtataan
  3. AIR ASIA X D7-237 Airbus A330-300
    06:50 → 12:30
    5h 40min
    pagtataan
  4. MALINDO AIR OD-152 Boeing 737-800 Passenger
    15:00 → 20:50
    5h 50min
    pagtataan

Listahan airport

Impormasyon sa pagbibiyahe

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

cntlog