2019-07-18 Iskedyul ng Paglipad

  1. ALL NIPPON AIRWAYS NH-4871 DHvilld-Bombardier DHC8 Dsh 8
    07:40 → 08:20
    0h 40min
    pagtataan
  2. ALL NIPPON AIRWAYS NH-4873 DHvilld-Bombardier DHC8 Dsh 8
    13:20 → 14:05
    0h 45min
    pagtataan
  3. ALL NIPPON AIRWAYS NH-4875 Boeing 737-800 Passenger
    15:45 → 16:30
    0h 45min
    pagtataan

Listahan airport

Impormasyon sa pagbibiyahe

pinakamalapit na istasyon

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog