SLY Salehard Airport

impormasyon ng paglipad

09:10 → 10:10 3h 00min
DME Moscow Domodedovo International Airport Moscow, Russia
YAMAL AIRLINES
10:10 → 11:40 1h 30min
TJM Roschino International Airport Tyumen, Russia
YAMAL AIRLINES
11:30 → 12:30 1h 00min
NUX Novy Urengoy Airport Novy Urengoy, Russia
YAMAL AIRLINES
13:30 → 14:30 1h 00min
NOJ Noyabrsk Airport Noyabrsk, Russia
YAMAL AIRLINES
15:40 → 17:40 2h 00min
SVX Koltsovo Airport Yekaterinburg, Russia
YAMAL AIRLINES
17:10 → 19:20 2h 10min
UFA Ufa International Airport Ufa, Russia
YAMAL AIRLINES
18:45 → 20:20 1h 35min
TJM Roschino International Airport Tyumen, Russia
YAMAL AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog