PTP Pointe-a-Pitre Airport

impormasyon ng paglipad

06:45 → 07:30 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AEROLAND
07:00 → 09:00 2h 00min
SXM Princess Juliana International Airport Saint Martin, St Maarten
AEROLAND
07:00 → 07:40 40min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AIR FRANCE
07:00 → 11:40 3h 40min
CAY Cayenne Airport Cayenne, French Guiana
AIR FRANCE
07:00 → 07:30 30min
DOM Melville Hall Airport Dominica, Dominica
AEROLAND
07:15 → 08:15 1h 00min
SBH Gustaf III St Barthelemy, Saint Barthelemy
AEROLAND
07:45 → 08:30 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AIR CARAIBES
07:45 → 09:25 1h 40min
SLU George F. L. Charles Airport St Lucia, St. Lucia
AIR CARAIBES
08:00 → 08:50 50min
SFG Grand Case Esperance Airport St Martin, Saint Martin
AEROLAND
09:15 → 10:05 50min
SFG Grand Case Esperance Airport St Martin, Saint Martin
AIR CARAIBES
10:45 → 11:45 1h 00min
SBH Gustaf III St Barthelemy, Saint Barthelemy
AEROLAND
10:45 → 11:30 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AEROLAND
12:15 → 14:30 2h 15min
SDQ Las Americas International Airport Santo Domingo, Republikang Dominikano
AIR CARAIBES
13:30 → 14:30 1h 00min
SBH Gustaf III St Barthelemy, Saint Barthelemy
AEROLAND
13:30 → 14:20 50min
SFG Grand Case Esperance Airport St Martin, Saint Martin
AEROLAND
13:55 → 14:45 50min
SFG Grand Case Esperance Airport St Martin, Saint Martin
AIR CARAIBES
14:05 → 19:00 4h 55min
YUL Montreal-Pierre Elliott Trudeau International Airport Montreal, Canada
AIR CANADA
15:20 → 15:50 30min
ANU V. C. Bird International Airport Antigua, Antigua and Barbuda
LIAT
15:45 → 16:30 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AEROLAND
16:15 → 17:15 1h 00min
SBH Gustaf III St Barthelemy, Saint Barthelemy
AEROLAND
16:20 → 17:10 50min
SFG Grand Case Esperance Airport St Martin, Saint Martin
AEROLAND
16:20 → 18:20 2h 00min
PAP Port au Prince International Airport Port au Prince, Haiti
AIR FRANCE
16:20 → 21:20 5h 00min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AIR FRANCE
16:30 → 18:35 2h 05min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
AEROLAND
16:30 → 17:15 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AEROLAND
16:40 → 06:55 8h 15min
ORY Paris Orly Airport Paris, Pransiya
AIR CARAIBES
16:45 → 17:30 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AIR CARAIBES
17:15 → 07:15 8h 00min
ORY Paris Orly Airport Paris, Pransiya
AIR FRANCE
18:00 → 22:20 4h 20min
POS Piarco International Airport Port of Spain, Trinidad and Tobago
LIAT
18:00 → 19:05 1h 05min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
LIAT
18:00 → 21:15 3h 15min
GND Point Salines International Airport Grenada, Grenada
LIAT
18:15 → 19:00 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AIR CARAIBES
18:15 → 19:00 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AEROLAND
18:20 → 08:35 8h 15min
ORY Paris Orly Airport Paris, Pransiya
AIR CARAIBES
19:00 → 09:00 8h 00min
ORY Paris Orly Airport Paris, Pransiya
CORSAIR INTERNATIONAL
19:05 → 19:50 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AIR CARAIBES
19:15 → 20:00 45min
FDF Martinique Aime Cesaire International Airport Fort de France, Martinique
AEROLAND
19:50 → 09:55 8h 05min
ORY Paris Orly Airport Paris, Pransiya
AIR CARAIBES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog