POS Piarco International Airport

impormasyon ng paglipad

00:15 → 05:03 5h 48min
IAH Houston George Bush International Airport Houston, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
00:15 → 05:35 5h 20min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
CARIBBEAN AIRLINES
05:42 → 08:00 3h 18min
PTY Panama City Tocumen Airport Panama City, Panama
COPA AIRLINES
05:45 → 06:40 55min
SVD E.T. Joshua International Airport St Vincent, St. Vincent and the Grenadines
LIAT
05:45 → 06:10 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
05:45 → 07:50 2h 05min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
LIAT
06:00 → 06:25 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
06:10 → 07:20 1h 10min
GEO Cheddi Jagan International Airport Georgetown, Guyana
CARIBBEAN AIRLINES
06:12 → 10:13 4h 01min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
06:20 → 11:40 5h 20min
EWR Newark Liberty International Airport New York, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
06:35 → 09:20 2h 45min
ANU V. C. Bird International Airport Antigua, Antigua and Barbuda
LIAT
06:35 → 07:50 1h 15min
SLU George F. L. Charles Airport St Lucia, St. Lucia
LIAT
07:40 → 08:05 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
07:50 → 11:30 4h 40min
KIN Norman Manley International Airport Kingston, Jamaica
CARIBBEAN AIRLINES
07:50 → 09:10 1h 20min
ANU V. C. Bird International Airport Antigua, Antigua and Barbuda
CARIBBEAN AIRLINES
08:05 → 09:05 1h 00min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
CARIBBEAN AIRLINES
08:10 → 08:35 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
08:10 → 10:10 2h 00min
ANU V. C. Bird International Airport Antigua, Antigua and Barbuda
LIAT
08:30 → 12:35 4h 05min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
CARIBBEAN AIRLINES
08:40 → 13:59 5h 19min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
CARIBBEAN AIRLINES
09:15 → 10:45 1h 30min
CUR Hato International Airport Curacao, Curacao
SURINAM AIRWAYS
09:45 → 10:10 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
10:15 → 10:40 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
11:00 → 11:40 40min
PMV Santiago Marino Caribbean International Airport Porlamar, Venezuela
CUSTOM AIR TRANSPORT
11:20 → 11:45 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
11:30 → 12:30 1h 00min
CCS Simon Bolivar International Airport Caracas, Venezuela
VENEZOLANA
11:40 → 12:05 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
12:10 → 12:55 45min
GND Point Salines International Airport Grenada, Grenada
LIAT
12:10 → 14:15 2h 05min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
LIAT
12:20 → 12:45 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
12:30 → 16:35 4h 05min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
CARIBBEAN AIRLINES
13:05 → 19:10 6h 05min
YYZ Toronto Lester B Pearson International Airport Toronto, Canada
CARIBBEAN AIRLINES
13:20 → 13:45 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
13:50 → 14:55 1h 05min
SLU George F. L. Charles Airport St Lucia, St. Lucia
CARIBBEAN AIRLINES
14:08 → 17:59 3h 51min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
14:15 → 16:45 1h 30min
PBM Paramaribo Johan A Pengel International Airport Paramaribo, Suriname
SURINAM AIRWAYS
14:25 → 14:50 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
15:15 → 23:25 8h 10min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
CARIBBEAN AIRLINES
15:15 → 16:25 1h 10min
GEO Cheddi Jagan International Airport Georgetown, Guyana
CARIBBEAN AIRLINES
15:15 → 15:40 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
15:20 → 16:15 55min
SVD E.T. Joshua International Airport St Vincent, St. Vincent and the Grenadines
LIAT
15:20 → 17:25 2h 05min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
LIAT
15:50 → 19:53 4h 03min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
16:25 → 16:50 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
17:00 → 22:19 5h 19min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
17:30 → 22:50 5h 20min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
CARIBBEAN AIRLINES
17:30 → 18:30 1h 00min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
CARIBBEAN AIRLINES
17:35 → 18:00 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
17:35 → 08:55 10h 20min
LGW London Gatwick Airport London, Reyno Unido
BRITISH AIRWAYS
17:35 → 18:35 1h 00min
UVF Hewanorra International Airport St Lucia, St. Lucia
BRITISH AIRWAYS
17:42 → 19:52 3h 10min
PTY Panama City Tocumen Airport Panama City, Panama
COPA AIRLINES
17:45 → 18:10 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
18:35 → 19:00 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
19:30 → 19:55 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
19:45 → 20:10 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
19:50 → 21:20 1h 30min
OGL Ogle Airport Georgetown, Guyana
LIAT
20:35 → 21:00 25min
TAB Crown Point International Airport Tobago, Trinidad and Tobago
CARIBBEAN AIRLINES
20:50 → 21:45 55min
BGI Grantley Adams International Airport Barbados, Barbados
CARIBBEAN AIRLINES
20:55 → 22:05 1h 10min
GEO Cheddi Jagan International Airport Georgetown, Guyana
CARIBBEAN AIRLINES
21:10 → 21:55 45min
GND Point Salines International Airport Grenada, Grenada
LIAT
21:10 → 21:50 40min
GND Point Salines International Airport Grenada, Grenada
CARIBBEAN AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog