LIR Daniel Oduber Quiros International Airport

impormasyon ng paglipad

07:00 → 07:35 35min
TMU Tambor Airport Tambor, Kosta Rika
SANSA REGIONAL
07:20 → 08:10 50min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
SANSA REGIONAL
07:25 → 07:30 05min
TNO Tamarindo Airport Tamarindo, Kosta Rika
CHALLENGE AERO
08:30 → 09:00 30min
NOB Nosara Airport Nosara, Kosta Rika
SANSA REGIONAL
08:40 → 10:30 1h 50min
XQP Quepos Managua Airport Quepos, Kosta Rika
EQUATORIAL CONGO AIRLINES
08:40 → 11:05 2h 25min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
EQUATORIAL CONGO AIRLINES
08:40 → 09:05 25min
FON La Fortuna Airport La Fortuna, Kosta Rika
EQUATORIAL CONGO AIRLINES
09:50 → 10:45 55min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
SANSA REGIONAL
09:52 → 10:22 30min
ECI osta Esmeralda Airport Rivas, Nikaragua
SANSA REGIONAL
11:32 → 12:22 50min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
SANSA REGIONAL
12:15 → 13:05 50min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
SANSA REGIONAL
12:23 → 17:20 2h 57min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
13:20 → 13:55 35min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
EQUATORIAL CONGO AIRLINES
13:22 → 19:16 3h 54min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
13:25 → 18:01 3h 36min
IAH Houston George Bush International Airport Houston, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
16:50 → 17:25 35min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
EQUATORIAL CONGO AIRLINES

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog