BOG El Dorado International Airport

impormasyon ng paglipad

00:10 → 05:10 6h 00min
DFW Dallas Fort Worth International Airport Dallas-Fort Worth, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
01:25 → 05:10 3h 45min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
03:30 → 07:40 5h 10min
IAH Houston George Bush International Airport Houston, Estados Unidos
UNITED AIRLINES
05:35 → 06:31 56min
EOH Enrique Olaya Herrera Airport Medellin, Kolombya
SATENA
06:00 → 07:07 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
06:00 → 07:03 1h 03min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
06:00 → 07:05 1h 05min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
06:00 → 07:26 1h 26min
MTR Los Garzones Airport Monteria, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
06:00 → 07:06 1h 06min
NVA Benito Salas Airport Neiva, Kolombya
AVIANCA
06:03 → 07:04 1h 01min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
06:08 → 07:40 1h 32min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
LAN AIRLINES
06:10 → 07:12 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
06:11 → 07:46 1h 35min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AVIANCA
06:15 → 07:19 1h 04min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
LAN AIRLINES
06:15 → 09:30 3h 15min
LIM Jorge Chavez International Airport Lima, Peru
AVIANCA
06:30 → 07:40 1h 10min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
06:30 → 07:31 1h 01min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
06:40 → 07:41 1h 01min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
06:40 → 07:55 2h 15min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
AVIANCA
06:50 → 08:07 1h 17min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
07:00 → 08:35 1h 35min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AVIANCA
07:00 → 08:07 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
07:00 → 08:11 1h 11min
MZL La Nubia Airport Manizales, Kolombya
AVIANCA
07:10 → 09:00 1h 50min
PTY Panama City Tocumen Airport Panama City, Panama
AVIANCA
07:12 → 09:30 2h 18min
ADZ Gustavo Rojas Pinilla International Airport San Andres Island, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
07:12 → 08:12 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
EASYFLY
07:16 → 08:17 1h 01min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
07:20 → 10:20 2h 00min
AUA Queen Beatrix International Airport Aruba, Aruba
AVIANCA
07:30 → 09:02 1h 32min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AVIANCA
07:30 → 08:33 1h 03min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
07:39 → 09:11 1h 32min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
LAN AIRLINES
07:43 → 08:57 1h 14min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
LAN AIRLINES
07:45 → 12:00 4h 15min
MCO Orlando International Airport Orlando, Estados Unidos
AVIANCA
08:00 → 09:17 1h 17min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
08:00 → 09:01 1h 01min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
08:05 → 09:07 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
08:05 → 09:35 1h 30min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AVIANCA
08:10 → 09:17 1h 07min
AXM El Eden International Airport Armenia, Kolombya
AVIANCA
08:16 → 09:48 1h 32min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
AVIANCA
08:30 → 10:08 1h 38min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
08:30 → 10:35 2h 05min
LET Alfredo Vasquez Cobo Airport Leticia, Kolombya
AVIANCA
08:30 → 09:55 1h 25min
PSO Antonio Narino Airport Pasto, Kolombya
AVIANCA
08:30 → 10:05 1h 35min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
09:00 → 13:56 4h 56min
ATL Atlanta Hartsfield-Jackson International Airport Atlanta, Estados Unidos
DELTA AIR LINES
09:00 → 10:03 1h 03min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
09:05 → 10:29 1h 24min
MTR Los Garzones Airport Monteria, Kolombya
AVIANCA
09:10 → 10:10 1h 00min
MZL La Nubia Airport Manizales, Kolombya
EASYFLY
09:15 → 10:25 1h 10min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
09:36 → 10:28 52min
VVC Vanguardia Airport Villavicencio, Kolombya
AVIANCA
09:39 → 10:37 58min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
LAN AIRLINES
09:40 → 10:50 1h 10min
AXM El Eden International Airport Armenia, Kolombya
EASYFLY
09:40 → 10:57 1h 17min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
09:42 → 11:16 1h 34min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
09:50 → 10:52 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
09:50 → 11:20 1h 30min
FLA Gustavo Artunduaga Paredes Airport Florencia, Kolombya
AVIANCA
09:57 → 11:04 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
10:00 → 12:40 1h 40min
CCS Simon Bolivar International Airport Caracas, Venezuela
LASER
10:00 → 11:03 1h 03min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
10:05 → 11:40 1h 35min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
10:06 → 12:14 2h 08min
LET Alfredo Vasquez Cobo Airport Leticia, Kolombya
LAN AIRLINES
10:14 → 11:48 1h 34min
PPN Uillermo Leon Valencia Airport Popayan, Kolombya
AVIANCA
10:15 → 14:00 2h 45min
PUJ Punta Cana Airport Punta Cana, Republikang Dominikano
AVIANCA
10:15 → 17:55 5h 40min
SCL Santiago International Airport Santiago, Tsile
LAN AIRLINES
10:17 → 11:46 1h 29min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
LAN AIRLINES
10:20 → 11:50 1h 30min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AVIANCA
10:25 → 11:26 1h 01min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
10:35 → 12:52 2h 17min
ADZ Gustavo Rojas Pinilla International Airport San Andres Island, Kolombya
AVIANCA
10:40 → 18:26 5h 46min
SCL Santiago International Airport Santiago, Tsile
JET SMART
10:50 → 12:07 1h 17min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
10:59 → 12:34 1h 35min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AVIANCA
10:59 → 12:21 1h 22min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
11:00 → 12:10 1h 10min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
11:00 → 11:56 56min
EOH Enrique Olaya Herrera Airport Medellin, Kolombya
SATENA
11:05 → 12:05 1h 00min
NVA Benito Salas Airport Neiva, Kolombya
EASYFLY
11:10 → 13:30 3h 20min
GUA La Aurora International Airport Guatemala City, Guatemala
AVIANCA
11:10 → 12:37 1h 27min
VUP Alfonso Lopez Pumarejo Airport Valledupar, Kolombya
AVIANCA
11:30 → 12:59 1h 29min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
LAN AIRLINES
11:32 → 13:40 2h 08min
LET Alfredo Vasquez Cobo Airport Leticia, Kolombya
LAN AIRLINES
11:39 → 13:06 1h 27min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
LAN AIRLINES
11:50 → 12:55 1h 05min
AXM El Eden International Airport Armenia, Kolombya
AVIANCA
11:50 → 12:52 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
12:00 → 13:00 1h 00min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
12:06 → 13:06 1h 00min
EYP El Alcaravan Airport Yopal, Kolombya
AVIANCA
12:08 → 13:40 1h 32min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
AVIANCA
12:20 → 13:55 1h 35min
RCH Almirante Padilla Airport Riohacha, Kolombya
AVIANCA
12:30 → 13:37 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
12:33 → 17:43 4h 10min
VVI ViruViru International Airport Santa Cruz de la Sierra, Bolibya
AVIANCA
12:35 → 15:45 2h 10min
CUR Hato International Airport Curacao, Curacao
AVIANCA
12:35 → 15:40 3h 05min
LIM Jorge Chavez International Airport Lima, Peru
AVIANCA
12:35 → 13:35 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
12:58 → 14:02 1h 04min
EJA Yariguies Airport Barrancabermeja, Kolombya
AVIANCA
13:10 → 14:37 1h 27min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
LAN AIRLINES
13:10 → 14:25 1h 15min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
13:35 → 16:35 2h 00min
AUA Queen Beatrix International Airport Aruba, Aruba
AVIANCA
13:35 → 05:30 9h 55min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
AVIANCA
13:35 → 14:53 1h 18min
MTR Los Garzones Airport Monteria, Kolombya
LAN AIRLINES
13:35 → 15:25 1h 50min
PTY Panama City Tocumen Airport Panama City, Panama
AVIANCA
13:36 → 14:36 1h 00min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
LAN AIRLINES
13:40 → 16:40 3h 00min
LIM Jorge Chavez International Airport Lima, Peru
AVIANCA
13:45 → 17:25 2h 40min
SDQ Las Americas International Airport Santo Domingo, Republikang Dominikano
AVIANCA
13:54 → 15:32 1h 38min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
13:55 → 15:15 2h 20min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
AVIANCA
13:56 → 14:58 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
13:59 → 14:59 1h 00min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
14:00 → 15:00 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
EASYFLY
14:10 → 15:10 1h 00min
EYP El Alcaravan Airport Yopal, Kolombya
EASYFLY
14:25 → 15:14 49min
IBE Perales Airport Ibague, Kolombya
AVIANCA
14:25 → 15:25 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
14:25 → 16:05 1h 40min
UIO Mariscal Sucre International Airport Quito, Ekwador
AVIANCA
14:50 → 16:20 1h 30min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AVIANCA
14:50 → 23:30 6h 40min
EZE Ezeiza International Airport Buenos Aires, Arhentina
AVIANCA
14:53 → 15:53 1h 00min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
LAN AIRLINES
14:55 → 16:02 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
14:55 → 15:51 56min
EOH Enrique Olaya Herrera Airport Medellin, Kolombya
SATENA
15:10 → 19:05 3h 55min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
SPIRIT AIRLINES
15:15 → 17:15 3h 00min
SAL El Salvado International Airport San Salvador, El Salvador
AVIANCA
15:19 → 16:24 1h 05min
NVA Benito Salas Airport Neiva, Kolombya
AVIANCA
15:30 → 17:02 1h 32min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
AVIANCA
15:34 → 16:39 1h 05min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
15:35 → 19:25 3h 50min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AMERICAN AIRLINES
15:39 → 17:00 1h 21min
MTR Los Garzones Airport Monteria, Kolombya
AVIANCA
15:40 → 17:05 1h 25min
PSO Antonio Narino Airport Pasto, Kolombya
AVIANCA
15:49 → 17:22 1h 33min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AVIANCA
15:50 → 16:52 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
15:50 → 16:50 1h 00min
NVA Benito Salas Airport Neiva, Kolombya
EASYFLY
15:55 → 16:47 52min
VVC Vanguardia Airport Villavicencio, Kolombya
AVIANCA
16:00 → 17:07 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
16:00 → 17:15 1h 15min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
16:00 → 19:10 3h 10min
LIM Jorge Chavez International Airport Lima, Peru
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
16:00 → 17:00 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
EASYFLY
16:05 → 17:35 1h 30min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AVIANCA
16:08 → 17:38 1h 30min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
LAN AIRLINES
16:13 → 17:40 1h 27min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
LAN AIRLINES
16:20 → 10:45 12h 25min
AMS Amsterdam International Airport Amsterdam, Netherlands Ang
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
16:20 → 17:45 1h 25min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
KLM-ROYAL DUTCH AIRLINES
16:25 → 17:25 1h 00min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
16:30 → 17:35 1h 05min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
16:30 → 17:45 1h 15min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
16:38 → 17:36 58min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
16:45 → 20:43 3h 58min
FLL Fort Lauderdale Hollywood International Airport Fort Lauderdale, Estados Unidos
JETBLUE AIRWAYS
17:00 → 18:10 1h 10min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
17:05 → 18:05 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
17:10 → 18:15 1h 05min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
17:38 → 19:08 1h 30min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
LAN AIRLINES
17:42 → 19:50 2h 08min
ADZ Gustavo Rojas Pinilla International Airport San Andres Island, Kolombya
LAN AIRLINES
18:00 → 19:02 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
18:00 → 19:30 1h 30min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AVIANCA
18:00 → 02:30 6h 30min
GIG Rio de Janeiro Int Airport Rio de Janeiro, Brazil
AVIANCA
18:00 → 19:00 1h 00min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
18:22 → 21:25 3h 03min
LIM Jorge Chavez International Airport Lima, Peru
LAN AIRLINES
18:26 → 19:31 1h 05min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
18:35 → 19:35 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
18:38 → 19:36 58min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
18:40 → 20:13 1h 33min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AVIANCA
18:45 → 19:47 1h 02min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
18:50 → 19:52 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
18:50 → 19:55 1h 05min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AEROPOSTAL ALAS DE VENEZUELA
19:00 → 20:07 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
19:00 → 22:31 4h 31min
MEX Mexico City Juarez International Airport Mexico City, Mehiko
AEROMEXICO
19:15 → 20:30 1h 15min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
19:50 → 20:52 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
20:00 → 21:32 1h 32min
SMR Simon Bolivar International Airport Santa Marta, Kolombya
AVIANCA
20:14 → 21:19 1h 05min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
20:15 → 21:45 1h 30min
CTG Rafael Nunez International Airport Cartagena, Kolombya
AVIANCA
20:24 → 21:22 58min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
20:50 → 21:52 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
20:50 → 05:15 6h 25min
EZE Ezeiza International Airport Buenos Aires, Arhentina
AVIANCA
20:51 → 21:49 58min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
21:15 → 22:20 1h 05min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
LAN AIRLINES
21:15 → 00:25 3h 10min
LIM Jorge Chavez International Airport Lima, Peru
AVIANCA
21:20 → 01:05 3h 45min
MIA Miami International Airport Miami, Estados Unidos
AVIANCA
21:20 → 22:20 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
21:30 → 22:51 1h 21min
MTR Los Garzones Airport Monteria, Kolombya
AVIANCA
21:35 → 13:35 10h 00min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
AVIANCA
21:40 → 06:00 6h 20min
GRU Sao Paulo Guarulhos International Airport Sao Paulo, Brazil
AVIANCA
21:47 → 22:45 58min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
LAN AIRLINES
21:50 → 22:52 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
22:00 → 23:34 1h 34min
BAQ Ernesto Cortissoz International Airport Barranquilla, Kolombya
AVIANCA
22:15 → 23:30 1h 15min
CUC Camilo Daza International Airport Cucuta, Kolombya
AVIANCA
22:15 → 06:20 6h 05min
SCL Santiago International Airport Santiago, Tsile
AVIANCA
22:20 → 23:22 1h 02min
MDE Jose Maria Cordova International Airport Medellin, Kolombya
AVIANCA
22:30 → 23:32 1h 02min
BGA Palonegro International Airport Bucaramanga, Kolombya
AVIANCA
22:35 → 01:45 3h 10min
LIM Jorge Chavez International Airport Lima, Peru
AVIANCA
22:40 → 23:55 2h 15min
SJO Juan Santamaria International Airport San Jose, Kosta Rika
AVIANCA
22:45 → 23:52 1h 07min
CLO Cali Airport Santiago de Cali, Kolombya
AVIANCA
22:45 → 04:40 5h 55min
JFK New York J F Kennedy International Airport New York, Estados Unidos
AVIANCA
22:45 → 23:45 1h 00min
PEI Matecana International Airport Pereira, Kolombya
AVIANCA
22:50 → 04:10 5h 20min
IAD Washington Dulles International Airport Washington, Estados Unidos
AVIANCA
22:55 → 14:55 10h 00min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
IBERIA
22:55 → 00:40 1h 45min
PTY Panama City Tocumen Airport Panama City, Panama
AVIANCA
23:00 → 14:35 10h 35min
LHR London Heathrow Airport London, Reyno Unido
AVIANCA
23:05 → 01:10 2h 05min
GYE Guayaquil Airport Guayaquil, Ekwador
AVIANCA
23:05 → 15:05 10h 00min
MAD Madrid Adolfo Suarez-Barajas Airport Madrid, Espanya
AVIANCA
23:10 → 15:25 10h 15min
BCN Barcelona Airport Barcelona, Espanya
AVIANCA
23:10 → 03:05 4h 55min
MEX Mexico City Juarez International Airport Mexico City, Mehiko
AVIANCA

Pansinin: Ang pagpapakita ng oras ay lokal na oras.

Powered by OAG

Listahan airport

pinakamalapit hotel

Hindi mahanap ang isang lugar.
cntlog