2019/11/20  08:53  Pag-alis
1
08:56 - 09:26
30min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
2
08:58 - 09:32
34min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. walk
  7.  > 
  1. 1
    08:56 - 09:26
    30min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    08:56 Universitat
    L2
    Patungong Badalona Pompeu Fabra 
    (1min
    08:57 09:02 Passeig de Gràcia Passeig de Gracia
    R2N
    Patungong Aeroport Airport
    (24min
    09:26 Aeroport Airport
  2. 2
    08:58 - 09:32
    34min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. walk
    7.  > 
    08:58 Universitat
    L1
    Patungong Hospital de Bellvitge 
    (8min
    09:06 09:12 Torrassa
    L9S
    Patungong Aeroport T1 Airport T1
    (14min
    09:26 09:26 Aeroport T2 Airport T2
    Maglakad( 6min
    09:32 Aeroport Airport
cntlog