2020/03/29  18:26  Pag-alis
1
18:33 - 19:03
30min
Bilang ng mga paglilipat: 1
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
2
18:33 - 19:03
30min
Bilang ng mga paglilipat: 2
  1.  > 
  2. train
  3.  > 
  4. train
  5.  > 
  6. train
  7.  > 
  1. 1
    18:33 - 19:03
    30min
    Bilang ng mga paglilipat: 1
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    18:33 Grunewald
    S7
    Patungong Ahrensfelde 
    (19min
    18:52 18:59 Friedrichstr.
    U6
    Patungong Alt-Mariendorf 
    (4min
    19:03 Kochstr.(Checkpoint Charlie)
  2. 2
    18:33 - 19:03
    30min
    Bilang ng mga paglilipat: 2
    1.  > 
    2. train
    3.  > 
    4. train
    5.  > 
    6. train
    7.  > 
    18:33 Grunewald
    S7
    Patungong Ahrensfelde 
    (3min
    18:36 18:40 Westkreuz(Berlin)
    S46
    Patungong Königs Wusterhausen Konigs Wusterhausen
    (11min
    18:51 18:55 Tempelhof
    U6
    Patungong Alt-Tegel 
    (8min
    19:03 Kochstr.(Checkpoint Charlie)
cntlog